Results from Tropicana Cup 2007 - Junior II Standard 21. apríl 2007
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tropicana Cup 2007
Pólland - Mikolajki 19. apríl 2007

Junior II Standard 21. apríl 2007

Úrslit

1  Yuri Soldatov & Irina Gogoladze Rússland
2  Bartlomiej Szkutnik & Alicja Minkiewicz Pólland
3  Michal Urbanski & Ewelina Mikolajewska Pólland
4  Filipp Borisenok & Anastasiya Kuznetsova Rússland
5  Valts Liepnieks & Daniela Diure Lettland
6  Vyatseslav Molkin & Kristiina Prants Eistland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Vladislav Korotchenko & Darya Cherkas Rússland
7  Oleksiy Nuzhdov & Kateryna Kozma Úkraína
7  Tobiasz Uniejewski & Ksenia Isakova Pólland
10  Edgars Orda & Katarina Tumasevica Lettland
11  Peteris Lapins & Laura Valta Lettland
12  Gundars Kalnins & Veronika Dedjajeva Lettland

Fjórðungsúrslit

13  Robert Veskus & Jelena Vassiljeva Eistland
14  Ion Postolace & Alina Grozea Rúmenía
15  Reinis Rubins & Vlada Kolesnicenko Lettland
15  Volodymir Siryy & Anna Elystratova Úkraína
17  Aleksey Laptenok & Ekaterina Yasyutina Hvíta-Rússland
18  Edgars Silovs & Juta Einmane Lettland
19  Ligitas Bernatavicius & Egle Valentaite Litháen
19  Bartlomiej Hofman & Dominika Ryffa Pólland
21  Aleksandr Zahhartsuk & Anastasia Malleus Eistland
22  Vladimir Hyncu & Svetlana Vinnic Moldovía
23  Aleksandr Bobrov & Tetyana Trubnikova Úkraína
24  Maksim Efimtsev & Anna Barbacheva Rússland

2. umferð (topp 47)

25  Nikita Bryzgalov & Ekaterina Ryabogina Rússland
25  Igor Cheban & Aleksandra Filimonova Rússland
25  Karl Andres Saul & Marina Tülp Eistland
28  Artur Knjazev & Darja Aleksejeva Eistland
29  Sergey Byashekov & Olga Dorzhieva Rússland
29  Sargiy Yakimenko & Darya Tatarchenko Úkraína
31  Valerii Leontiev & Irina Pascari Moldovía
31  Maris Loja & Madara Freiberga Lettland
33  Ignat Calasnic & Ecaterina Nicanorova Moldovía
34  Stefan Varlan & Natalia Luchiv Moldovía
35  Andriy Doskoch & Yuliya Zhyk Úkraína
36  Edgars Gribusts & Liene Everse Lettland
36  Viktor Mamalyga & Svetlana Portnaya Úkraína
36  Kriss Zale & Liva Orleane Lettland
39  Daniil Seppa & Kristina Putsinina Eistland
40  Jokubas Narkus & Kristina Rabecaite Litháen
40  Maksym Ryzhykov & Anna Ponomar Úkraína
42  Ilya Malyshev & Alisa Shevchenko Rússland
42  Oleksandr Savchenko & Anna Cherney Úkraína
44  Daniil Egorenko & Yulia Baykeeva Rússland
45  Vitaliy Sorokin & Anna Ronys Úkraína
46  Oleksiy Pishchenko & Anastasiya Melnychuk Úkraína
46  Vitaliy Razzhyvin & Olga Shchekotikhina Úkraína

1. umferð (topp 82)

48  Dan Capcelea & Doina Ignat Moldovía
48  Maciek Dabrowski & Aleksandra Goralczuk Pólland
48  Roman Gerbey & Ganna Poberezhnyk Úkraína
48  Oleksandr Petryshyn & Elizaveta Parshyna Úkraína
48  Igor Sabiy & Anastasiya Ploschunska Úkraína
53  Artem Karamian & Irina Bystrova Moldovía
54  Andrey Yakimenko & Yuliya Levchenko Úkraína
55  Matvij Dvorkin & Tetyana Borovik Úkraína
55  Denis Garaschuk & Olena Grabovenko Úkraína
55  Volodymyr Yaroshkevich & Darya Mykolenko Úkraína
58  Daniels Belugins & Alise Milkevica Lettland
58  Stanislav Lysovolenko & Tetyana Khorosheva Úkraína
58  Anatoliy Slipchenko & Anastasiya Vozgriva Úkraína
61  Vladislav Shpakov & Anastasiya Kopteva Úkraína
61  Tautvydas Sinkevicius & Egidija Kalinauskaite Litháen
63  Mykhayl Brylyov & Victoriya Mochalova Úkraína
63  Nikolai Saduro & Evgeniya Moiseenko Úkraína
63  Dmytro Smoljannikov & Zenja Kozlova Úkraína
66  Edgaras Brazas & Kotryna Petrosiute Litháen
66  Cheslav Novytskyy & Evgeniya Chernova Úkraína
68  Aleksey Vasilchenko & Alena Chekalkina Rússland
68  Andriy Zagoruiko & Iryna Kelyina Úkraína
70  Maxim Efanin & Julija Shapiro Úkraína
71  Ivan Prikhodko & Margarita Loboda Eistland
71  Alexey Rostovskiy & Maria Milyuchenko Rússland
73  Stanislav Antypov & Olga Kalesnik Úkraína
73  Sergey Markin & Valeria Solovyeva Rússland
75  Evgeniy Gavrilenko & Katerina Alekseeva Úkraína
75  Viktor Kazakov & Anna Berezhenko Rússland
77  Vladislav Bariev & Aleksandra Zaytseva Rússland
77  Illya Davydenko & Valeriya Kot Úkraína
79  Dmytro Soroka & Maria Drach Úkraína
80  Alexandr Kuznetsov & Ekaterina Pogrebniak Rússland
81  Yaroslav Levontyev & Elizavetta Shavchenko Úkraína
81  Ernestas Monginas & Vaida Lukauskaite Litháen
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}