Results from Tropicana Cup 2007 - Junior II Latin 19. apríl 2007
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tropicana Cup 2007
Pólland - Mikolajki 19. apríl 2007

Junior II Latin 19. apríl 2007

Úrslit

1  Yuri Soldatov & Irina Gogoladze Rússland
2  Danylo Shcherbanyuk & Megi Bakradze Rússland
3  Andrey Semakin & Yana Demenok Rússland
4  Volodymyr Sudoplatov & Viktoriya Lyaschenko Úkraína
5  Mykola Voytsehovskiy & Maryna Lynko Úkraína
6  Michal Urbanski & Ewelina Mikolajewska Pólland
7  Dmitro Paley & Anastasiya Kuzmina Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Vyatseslav Molkin & Kristiina Prants Eistland
9  Oleksiy Nuzhdov & Kateryna Kozma Úkraína
10  Artis Robalds & Laima Ozolina Lettland
11  Andriy Pyatakha & Oksana Tsykalyuk Úkraína
12  Stefan Varlan & Natalia Luchiv Moldovía

Fjórðungsúrslit

13  Roman Oligov & Valeriya Babay Úkraína
14  Nikita Bryzgalov & Ekaterina Tabachkova (aka Ryabogina) Rússland
14  Arturs Prikulis & Luize Darzniece Lettland
14  Jan Teslia & Kamila Schmidt Pólland
14  Tobiasz Uniejewski & Ksenia Isakova Pólland
18  Ligitas Bernatavicius & Egle Valentaite Litháen
18  Bartlomiej Hofman & Dominika Ryffa Pólland
20  Dan Capcelea & Doina Ignat Moldovía
20  Maksym Ryzhykov & Anna Ponomar Úkraína
20  Igor Stasiewicz & Natalia Tyszko Pólland
23  Sebastian Mroz & Pola Anforowicz Pólland
24  Aleksandr Bobrov & Tetyana Trubnikova Úkraína
24  Peteris Lapins & Laura Valta Lettland
26  Oleksandr Petryshyn & Elizaveta Parshyna Úkraína
27  Igor Holovaci & Nataliya Holotylo Úkraína

2. umferð (topp 48)

28  Gundars Kalnins & Veronika Dedjajeva Lettland
28  Valts Liepnieks & Daniela Diure Lettland
30  Jokubas Narkus & Kristina Rabecaite Litháen
31  Maciek Dabrowski & Aleksandra Goralczuk Pólland
31  Robert Veskus & Jelena Vassiljeva Eistland
33  Matvij Dvorkin & Tetyana Borovik Úkraína
34  Ignat Calasnic & Ecaterina Nicanorova Moldovía
34  Ilya Malyshev & Alisa Shevchenko Rússland
36  Viktor Mamalyga & Svetlana Portnaya Úkraína
36  Ernestas Monginas & Vaida Lukauskaite Litháen
36  Jokubas Venckus & Aiste Burnyte Litháen
36  Andrey Yakimenko & Yuliya Levchenko Úkraína
40  Edgaras Brazas & Kotryna Petrosiute Litháen
40  Michal Danilczuk & Adrianna Rogowska Pólland
40  Maksim Efimtsev & Anna Barbacheva Rússland
40  Artem Karamian & Irina Bystrova Moldovía
40  Valerii Leontiev & Irina Pascari Moldovía
40  David Mhitaryan & Galina Mhitaryan Úkraína
40  Tautvydas Sinkevicius & Egidija Kalinauskaite Litháen
47  Kriss Zale & Liva Orleane Lettland
48  Aleksandr Reva & Svetlana Zhatkina Rússland

1. umferð (topp 95)

49  Oleg Provozin & Dariya Sereda Úkraína
49  Karl Andres Saul & Marina Tülp Eistland
49  Edgars Silovs & Juta Einmane Lettland
52  Filipp Borisenok & Anastasiya Kuznetsova Rússland
52  Andriy Doskoch & Yuliya Zhyk Úkraína
52  Daniil Egorenko & Yulia Baykeeva Rússland
52  Aleksey Laptenok & Ekaterina Yasyutina Hvíta-Rússland
56  Volodymyr Yaroshkevich & Darya Mykolenko Úkraína
57  Harijs Locs & Undine Papule Lettland
57  Ion Postolace & Alina Grozea Rúmenía
57  Daniil Seppa & Kristina Putsinina Eistland
60  Oleksandr Borysovskiy & Larisa Molodec Úkraína
60  Stanislav Lysovolenko & Tetyana Khorosheva Úkraína
62  Vladimir Hyncu & Svetlana Vinnic Moldovía
62  Igor Sabiy & Anastasiya Ploschunska Úkraína
62  Dmytro Soroka & Aleksandra Burakova Úkraína
65  Vladislav Bariev & Aleksandra Zaytseva Rússland
65  Igor Cheban & Aleksandra Filimonova Rússland
65  Cheslav Novytskyy & Evgeniya Chernova Úkraína
65  Anatoliy Slipchenko & Anastasiya Vozgriva Úkraína
65  Aleksandr Zahhartsuk & Anastasia Malleus Eistland
70  Maxim Efanin & Julija Shapiro Úkraína
70  Reinis Rubins & Vlada Kolesnicenko Lettland
72  Stanislav Antypov & Olga Kalesnik Úkraína
73  Roman Gerbey & Ganna Poberezhnyk Úkraína
73  Maris Loja & Madara Freiberga Lettland
73  Oleksandr Savchenko & Anna Cherney Úkraína
73  Volodymir Siryy & Anna Elystratova Úkraína
73  Dmytro Smoljannikov & Zenja Kozlova Úkraína
73  Martins Taranda & Madara Estrika Lettland
79  Daniels Belugins & Alise Milkevica Lettland
79  Vladyslav Myshko & Evgeniya Tvileneva Úkraína
79  Oleksiy Pishchenko & Anastasiya Melnychuk Úkraína
79  Alexey Rostovskiy & Maria Milyuchenko Rússland
83  Ivan Prikhodko & Margarita Loboda Eistland
83  Vardan Simonyan & Tatyana Baranova Rússland
83  Andriy Yudin & Svitlana Levit Úkraína
86  Sergey Korovykovskiy & Diana Soroka Úkraína
86  Sergey Markin & Valeria Solovyeva Rússland
86  Aleksey Vasilchenko & Alena Chekalkina Rússland
89  Edgars Gribusts & Liene Everse Lettland
89  Blazej Lewandowski & Adrianna Kamrowska Pólland
91  Artur Knjazev & Darja Aleksejeva Eistland
91  Yaroslav Levontyev & Elizavetta Shavchenko Úkraína
93  Mykhayl Brylyov & Victoriya Mochalova Úkraína
94  Viktor Kazakov & Anna Berezhenko Rússland
94  Maxim Povelii & Oxana Eriomenco Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}