Results from Tropicana Cup 2007 - Junior II 10 Dance 20. apríl 2007
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tropicana Cup 2007
Pólland - Mikolajki 19. apríl 2007

Junior II 10 Dance 20. apríl 2007

Úrslit

1  Yuri Soldatov & Irina Gogoladze Rússland
2  Filipp Borisenok & Anastasiya Kuznetsova Rússland
3  Tobiasz Uniejewski & Ksenia Isakova Pólland
4  Andrey Semakin & Yana Demenok Rússland
5  Michal Urbanski & Ewelina Mikolajewska Pólland
6  Oleksiy Nuzhdov & Kateryna Kozma Úkraína
7  Arturs Prikulis & Luize Darzniece Lettland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Robert Veskus & Jelena Vassiljeva Eistland
9  Mykola Voytsehovskiy & Maryna Lynko Úkraína
10  Andriy Pyatakha & Oksana Tsykalyuk Úkraína
11  Vyatseslav Molkin & Kristiina Prants Eistland
12  Bartlomiej Hofman & Dominika Ryffa Pólland

Fjórðungsúrslit

13  Valts Liepnieks & Daniela Diure Lettland
14  Roman Oligov & Valeriya Babay Úkraína
15  Edgars Orda & Katarina Tumasevica Lettland
16  Aleksandr Bobrov & Tetyana Trubnikova Úkraína
17  Maksym Ryzhykov & Anna Ponomar Úkraína
18  Nikita Bryzgalov & Ekaterina Ryabogina Rússland
19  Gundars Kalnins & Veronika Dedjajeva Lettland
19  Oleksandr Petryshyn & Elizaveta Parshyna Úkraína
21  Peteris Lapins & Laura Valta Lettland
21  Aleksey Laptenok & Ekaterina Yasyutina Hvíta-Rússland
23  Stefan Varlan & Natalia Luchiv Moldovía
24  Ligitas Bernatavicius & Egle Valentaite Litháen
25  Maksim Efimtsev & Anna Barbacheva Rússland

2. umferð (topp 47)

26  Ion Postolace & Alina Grozea Rúmenía
27  Dan Capcelea & Doina Ignat Moldovía
28  Viktor Mamalyga & Svetlana Portnaya Úkraína
29  Edgars Silovs & Juta Einmane Lettland
30  Roman Gerbey & Ganna Poberezhnyk Úkraína
30  Igor Stasiewicz & Natalia Tyszko Pólland
32  Aleksandr Reva & Svetlana Zhatkina Rússland
33  Ilya Malyshev & Alisa Shevchenko Rússland
34  Maris Loja & Madara Freiberga Lettland
34  Reinis Rubins & Vlada Kolesnicenko Lettland
34  Aleksandr Zahhartsuk & Anastasia Malleus Eistland
37  Maciek Dabrowski & Aleksandra Goralczuk Pólland
37  Karl Andres Saul & Marina Tülp Eistland
39  Valerii Leontiev & Irina Pascari Moldovía
39  Kriss Zale & Liva Orleane Lettland
41  Igor Cheban & Aleksandra Filimonova Rússland
41  Vladimir Hyncu & Svetlana Vinnic Moldovía
43  Andriy Doskoch & Yuliya Zhyk Úkraína
44  Harijs Locs & Undine Papule Lettland
45  Ignat Calasnic & Ecaterina Nicanorova Moldovía
46  Daniil Egorenko & Yulia Baykeeva Rússland
47  Artem Karamian & Irina Bystrova Moldovía

1. umferð (topp 75)

48  Edgaras Brazas & Kotryna Petrosiute Litháen
48  Jokubas Narkus & Kristina Rabecaite Litháen
48  Tautvydas Sinkevicius & Egidija Kalinauskaite Litháen
51  Daniels Belugins & Alise Milkevica Lettland
52  Edgars Gribusts & Liene Everse Lettland
52  Artur Knjazev & Darja Aleksejeva Eistland
52  Daniil Seppa & Kristina Putsinina Eistland
52  Volodymyr Yaroshkevich & Darya Mykolenko Úkraína
56  Volodymir Siryy & Anna Elystratova Úkraína
57  Stanislav Antypov & Olga Kalesnik Úkraína
58  Sergey Markin & Valeria Solovyeva Rússland
58  Oleksandr Savchenko & Anna Cherney Úkraína
58  Dmytro Smoljannikov & Zenja Kozlova Úkraína
58  Vitaliy Sorokin & Anna Ronys Úkraína
62  Mykhayl Brylyov & Victoriya Mochalova Úkraína
62  Ivan Prikhodko & Margarita Loboda Eistland
62  Aleksey Vasilchenko & Alena Chekalkina Rússland
65  Denis Garaschuk & Olena Grabovenko Úkraína
66  Vladislav Bariev & Aleksandra Zaytseva Rússland
67  Cheslav Novytskyy & Evgeniya Chernova Úkraína
68  Lukasz Skwierz & Kamila Szpakowska Pólland
69  Yaroslav Levontyev & Elizavetta Shavchenko Úkraína
69  Alexey Rostovskiy & Maria Milyuchenko Rússland
71  Maxim Povelii & Oxana Eriomenco Rússland
71  Vladislav Shpakov & Anastasiya Kopteva Úkraína
73  Alexandr Kuznetsov & Ekaterina Pogrebniak Rússland
74  Viktor Kazakov & Anna Berezhenko Rússland
74  Reinis Kruklins & Justine Balmane Lettland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}