Results from Tropicana Cup 2006 - Youth U21 10 Dance 22. apríl 2006
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tropicana Cup 2006
Pólland - Mikolajki 20. apríl 2006

Youth U21 10 Dance 22. apríl 2006

Úrslit

1  Riccardo Pacini & Sonia Spadoni Ítalía
2  Pavel Novikov & Karolina Iwanowicz Pólland
3  Evgeni Privalov & Tina Bazokina Eistland
4  Evgeniy Selin & Ekaterina Cherkashina Rússland
5  Jaak Vainomaa & Irina Sitnik Eistland
6  Michal Kowalski & Katarzyna Paluch Pólland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Dmitriy Platov & Anna Kozyreva Rússland
8  Jerzy Borowski & Marta Kocik Pólland
9  Andriy Kamyshnyy & Olga Zhuk Úkraína
9  Stanislav Ryzhuk & Darya Shelestova Rússland
11  Yuriy Shtubov & Diana Korotina Eistland
12  Pawel Nesterowicz & Alessia Surova Pólland
13  Piotr Wlodarczyk & Marta Wach Pólland

Fjórðungsúrslit

14  Dmytro Korovkin & Karina Karapetian Úkraína
15  Nikita Belik & Evgenia Yakovieva Úkraína
15  Volodymyr Odnitsov & Anastasiya Zhuchenko Úkraína
17  Maksim Pimenov & Dayana Pyzhova Rússland
17  Nikita Tsernov & Marina Fadeitseva Lettland
19  Danylo Zadorozhnyy & Tetyana Polishchuk Úkraína
20  Sergiy Bosetskyy & Iryna Tykhonova Úkraína
20  Ignat Garanin & Kateryna Levchenko Úkraína
20  Vladislav Inostrantsev & Tatjana Zitkovskaja Eistland
23  Oleksiy Puzanov & Iryna Grebennyk Úkraína
24  Sergey Kozaderov & Ekaterina Zhivolupova Rússland
24  Andrei Lekarev & Regina Lai Eistland
26  Artem Prykhodko & Tatyana Trakalyuk Úkraína

1. umferð (topp 47)

27  Oleg Sydorenko & Yuliya Gyrda Úkraína
28  Sergey Potemkin & Mariya Potemkina Rússland
30  Yuriy Kravchenko & Olga Takhtamysheva Úkraína
31  Sergiy Bylina & Muminat Minatullayeva Úkraína
32  Oleksandr Tsvetkov & Anna Andriyenko Úkraína
33  Dmytro Denysov & Anna Ganina Úkraína
33  Anatoliy Kulay & Alina Kornyenko Úkraína
35  Sergey Tredubov & Anna Trukhan Rússland
36  Serhii Horianskyi & Lada Honcharenko Moldovía
37  Viktor Denisov & Dariya Svatikova Úkraína
38  Tymur Klymchuk & Kateryna Kordonets Úkraína
39  Stas Rabynia & Maya Mamliga Úkraína
40  Saveliy Seleznev & Tamara Solovieva Rússland
41  Andrij Zubko & Inna Lukyanenko Úkraína
42  Vladimir Shtogrip & Tatiana Russkikh Úkraína
43  Jacek Parulski & Aneta Zarzecka Pólland
44  Andrij Borisov & Olga Lashkova Úkraína
45  Aleksandr Karetnikov & Yuliya Kryuchkova Rússland
46  Rihards Eglitis & Elina Abolina Lettland
46  Georgiy Rasskazov & Olesya Pankova Úkraína
48  Oleg Kharlamov & Ekaterina Zubareva Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}