Results from Tropicana Cup 2006 - World Juvenile Trophy (Combination) 20. apríl 2006
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tropicana Cup 2006
Pólland - Mikolajki 20. apríl 2006

World Juvenile Trophy (Combination) 20. apríl 2006

Úrslit

1  Roman Blinov & Darya Stolbova Úkraína
2  Vlad Bejan & Mariana Tataru Moldovía
3  Ilya Bazlov & Kseniya Idrisova Rússland
4  Dmytro Yevterev & Maria Lukyanova Úkraína
5  Mantas Kirvelis & Ieva Jasaite Litháen
6  Mykola Lasarev & Oleksandra Kharchenko Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Oleksander Panchuk & Yuliya Sorokata Úkraína
8  Denis Kazakov & Katerina Sahanenko Úkraína
8  Denys Popov & Anna Dergunova Rússland
8  Vadym Yaroslavtsev & Dana Zhmudskaya Úkraína
11  Evgeniy Vasiliev & Lilia Goncharenko Úkraína
12  Aleksandr Yachin & Elizavieta Laskina Úkraína
13  Samat Sattarov & Anastasiya Bubchikova Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Vitaliy Ludaev & Polina Sokolova Úkraína
15  Evgeniy Propletkin & Kristina Ermakova Rússland
16  Aleksandrs Aniscenko & Anna Andreicuka Lettland
17  Artem Marchuk & Valentina Vilchak Úkraína
17  Evgeniy Stepin & Aleksandra Vasileva Rússland
19  Mikhail Erokhin & Lera Petrik Úkraína
20  Oleksi Fedorov & Anastasiya Denysova Úkraína
20  Marcin Rosinski & Nikolina Melin Pólland
22  Denis Andreychuk & Olga Bondar Úkraína
23  Dmytro Zruynovanyy & Anna Ustenko Úkraína
24  Marcus Telembici & Zinaida Popov Moldovía

1. umferð (topp 45)

25  Valentin Sirik & Viktoria Trakalyuk Úkraína
26  Maxim Dechenko & Maria Nyemyechenkova Úkraína
26  Vladyslav Kubyshkin & Alesya Natayeva Úkraína
26  Oleksiy Savin & Angelina Rozmarytsya Úkraína
29  Karls Aniscenko & Anna Paula Eglite Lettland
29  Valentin Salagor & Anna Sudakova Úkraína
31  Aleksandr Druba & Liana Tolech Úkraína
32  Vladislav Prokopenko & Diana Nonik Úkraína
32  Eduard Tsukota & Dariya Palyey Úkraína
34  Nikita Kuzmin & Oleksandra Kravchenko (aka Krasnikova) Úkraína
35  Vitaly Chebotarev & Yulia Chelombitko Rússland
35  Dmytro Ushakov & Anastasiya Pyatovil Úkraína
37  Kyrylo Grynchenko & Evgeniya Glovatskaya Úkraína
38  Igor Kitaygorodskiy & Ekaterina Koloskova Rússland
39  Mykola Gospodinov & Alina Semienienko Úkraína
40  Artem Kazmiruk & Lanisa Manilko Úkraína
41  Roman Fedoryenko & Valentyna Cherniakova Úkraína
41  Maxim Lavrikov & Margarita Derevtsova Rússland
43  Evgeniy Fomin & Olga Skornyakova Úkraína
43  Oleksandr Yenukidze & Oleksandra Boldyr Úkraína
45  Dmitri Podmazin & Marija Mukhina Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}