Results from Tropicana Cup 2006 - Junior I 10 Dance 21. apríl 2006
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tropicana Cup 2006
Pólland - Mikolajki 20. apríl 2006

Junior I 10 Dance 21. apríl 2006

Úrslit

1  Oleksiy Nuzhdov & Kateryna Kozma Úkraína
2  Roman Oligov & Valeriya Babay Úkraína
3  Andriy Pyatakha & Darya Chentsova Úkraína
4  Michal Urbanski & Ewelina Mikolajewska Pólland
5  Dmitriy Kapusta & Darya Savanova Rússland
6  Edgars Kravalis & Laura Valta Lettland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Viacheslav Karasev & Ekaterina Bykova Rússland
7  Dmitro Paley & Anastasiya Kuzmina Úkraína
9  Julius Bandikas & Jurga Gustaite Litháen
10  Yukhym Shynder & Anastasia Kuzieva Úkraína
11  Mykhaylo Yurchenko & Tetyana Trubnikova Úkraína
12  Igor Gutan & Katja Postolati Moldovía

Fjórðungsúrslit

13  Gleb Malyha & Anna Ponomar Úkraína
14  Valerii Leontiev & Patricia Vieru Moldovía
15  Igor Boboretskyy & Zlata Prykhodko-bosova Úkraína
16  Alexandru Pogor & Irina Pascari Moldovía
17  Aleksandr Korenev & Elizaveta Zdorova Rússland
18  Aleksandr Sologub & Anastasiya Udalova Rússland
19  Pavlo Tikhvinskyy & Alina Mokshankina Úkraína
20  Ilya Strijonok & Antonina Matvienko Hvíta-Rússland
21  Edgaras Brazas & Kotryna Petrosiute Litháen
22  Yegor Glinskyy & Darya Byelikova Úkraína
23  Ilya Malyshev & Alisa Shevchenko Rússland
24  Denis Murzal & Alisa Kushnareva Rússland

1. umferð (topp 43)

25  Roman Ishutin & Yuliya Motygina Rússland
26  Michal Le & Izabela Skierska Pólland
26  Albert Tatevosyan & Evgeniya Budenkova Rússland
28  Aleksandr Kirikciuk & Alina Nazarava Rússland
28  Filip Lobzov & Valentina Utlik Hvíta-Rússland
30  Bartosz Bojanczyk & Sandra Krzyzanowska Pólland
31  Ihor Chibishev & Oleksandra Degtyar Úkraína
31  Kamil Kopacz & Kornelia Kosinska Pólland
33  Dmytro Yevtushenko & Anastasiya Lisovska Úkraína
34  Jakub Kowalski & Renata Sawicka Pólland
35  Julian Chmura & Paula Budys Pólland
35  Michal Kulesza & Karolina Kurowska Pólland
35  Oleg Kulik & Yuliya Levchenko Úkraína
38  Adam Roszkowski & Magdalena Michniuk Pólland
38  Nikolai Saduro & Evgeniya Moiseenko Úkraína
40  Ignat Zaripov & Alena Gorbach Rússland
41  Oleksiy Rotar & Oleksandra Nomerovska Úkraína
41  Roman Voinolovych & Elina Vorobey Úkraína
43  Ligitas Bernatavicius & Egle Valentaite Litháen
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}