Results from Tropicana Cup 2006 - IDSF Open Standard 21. apríl 2006
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tropicana Cup 2006
Pólland - Mikolajki 20. apríl 2006

IDSF Open Standard 21. apríl 2006

Úrslit

1  Andrea Ghigiarelli & Sara Andracchio Ítalía
2  Wiktor Kiszka & Malgorzata Garlicka Pólland
3  Simone Segatori & Annette Sudol Þýskaland
4  Julius Seniauskas & Iveta Pauryte Faraci Litháen
5  Maxim Bulanyi & Katerina Spasitel Úkraína
6  Oleg Kharlamov & Ekaterina Zubareva Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Vladimir Stepochkin & Ilyana Sakal Rússland
8  Michal Kowalski & Katarzyna Paluch Pólland
9  Vadym Litvinenko & Nadya Romanuk Úkraína
10  Emanuele Pappacena & Francesca Lazzari Ítalía
11  Grzegorz Brzeszczak & Egle Sakalauskaite Litháen
11  Evgeni Savatin & Nadiezda Stepochkina Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Aleksandr Zakharin & Aleksandra Proskurina Rússland
14  Vito Ulino & Concetta Ulino Ítalía
15  Yevgen Solodkyy & Svitlana Rozhkova Úkraína
16  Giuseppe Guarnieri & Antonietta Natella Ítalía
16  Rihards Mailitis & Anna Voroncuka Lettland
16  Pawel Wlodzimierz & Julita Krasnoborska Pólland
19  Vilius Ignatavicius & Aiste Vilcinskaite Litháen
20  Sergiy Samchynskyy & Yuliya Besarab Úkraína
21  Aleksandr Ostrovsky & Natalia Osyko Rússland
21  Dmitriy Platov & Anna Kozyreva Rússland
23  Aleksander Wnuk & Ewelina Jodko Pólland
24  Bartlomiej Bielawiec & Martyna Ustymowicz Pólland

2. umferð (topp 37)

25  Oleg Storozhuk & Snizhana Baydelyuk Úkraína
26  Agostino Urbaniello & Manuela Amore Ítalía
27  Sergiy Gubar & Yuliya Yordanova Úkraína
28  Pavel Denissenko & Natalja Ryzova Eistland
28  Vadym Terentev & Natalia Rusachenko Úkraína
30  Sergey Kravchuk & Anastasiya Fedchyshina Úkraína
31  Alexandr Fedorov & Katarzyna Kryst Pólland
32  Eduard Vasilev & Ekaterina Vasilev Ísrael
33  Mariano Antoniello & Sara Pellegrino Ítalía
33  Marcin Leszczynski & Marta Arendarczyk Pólland
35  Simone Santoro & Loreta D'amato Ítalía
35  Aleksandr Skripcov & Marija Budkina Rússland
37  Igor Arkatov & Natalia Kargina Rússland

1. umferð (topp 49)

38  Viktors Haritonovs & Olga Haritonova Lettland
38  Igor Lasica & Olga Siromaha Rússland
38  Romans Leicenko & Arija Vecmane Lettland
41  Sergiy Bosetskyy & Iryna Tykhonova Úkraína
41  Oleksander Mazur & Olesya Ilyushenko Úkraína
43  Sergey Tredubov & Anna Trukhan Rússland
43  Vito Vece & Francesca Vece Ítalía
45  Ramon De Kleijn & Astrid Theelen Holland
45  Tymur Klymchuk & Kateryna Kordonets Úkraína
45  Pavlo Sobolevskyy & Nataliya Kolyada Úkraína
48  Juris Licis & Diana Borisevica Lettland
49  Maksym Maydebura & Kseniya Karas Úkraína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}