Results from Tropicana Cup 2006 - IDSF Open Standard 21. apríl 2006
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tropicana Cup 2006
Pólland - Mikolajki 20. apríl 2006

IDSF Open Standard 21. apríl 2006

Úrslit

1  Andrea Ghigiarelli & Sara Andracchio Ítalía
2  Wiktor Kiszka & Malgorzata Garlicka Pólland
3  Simone Segatori & Annette Sudol Þýskaland
4  Julius Seniauskas & Iveta Pauryte Faraci Litháen
5  Maxim Bulanyi & Katerina Spasitel Úkraína
6  Oleg Kharlamov & Ekaterina Zubareva Rússland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Vladimir Stepochkin & Ilyana Sakal Rússland
8  Michal Kowalski & Katarzyna Paluch Pólland
9  Vadym Litvinenko & Nadya Romanuk Úkraína
10  Emanuele Pappacena & Francesca Lazzari Ítalía
11  Grzegorz Brzeszczak & Egle Sakalauskaite Litháen
11  Evgeni Savatin & Nadiezda Stepochkina Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Aleksandr Zakharin & Aleksandra Proskurina Rússland
14  Vito Ulino & Concetta Ulino Ítalía
15  Yevgen Solodkyy & Svitlana Rozhkova Úkraína
16  Giuseppe Guarnieri & Antonietta Natella Ítalía
16  Rihards Mailitis & Anna Voroncuka Lettland
16  Pawel Wlodzimierz & Julita Krasnoborska Pólland
19  Vilius Ignatavicius & Aiste Vilcinskaite Litháen
20  Sergiy Samchynskyy & Yuliya Besarab Úkraína
21  Aleksandr Ostrovsky & Natalia Osyko Rússland
21  Dmitriy Platov & Anna Kozyreva Rússland
23  Aleksander Wnuk & Ewelina Jodko Pólland
24  Bartlomiej Bielawiec & Martyna Ustymowicz Pólland

2. umferð (topp 37)

25  Oleg Storozhuk & Snizhana Baydelyuk Úkraína
26  Agostino Urbaniello & Manuela Amore Ítalía
27  Sergiy Gubar & Yuliya Yordanova Úkraína
28  Pavel Denissenko & Natalja Ryzova Eistland
28  Vadym Terentev & Natalia Rusachenko Úkraína
30  Sergey Kravchuk & Anastasiya Fedchyshina Úkraína
31  Alexandr Fedorov & Katarzyna Kryst Pólland
32  Eduard Vasilev & Ekaterina Vasilev Ísrael
33  Mariano Antoniello & Sara Pellegrino Ítalía
33  Marcin Leszczynski & Marta Arendarczyk Pólland
35  Simone Santoro & Loreta D'amato Ítalía
35  Aleksandr Skripcov & Marija Budkina Rússland
37  Igor Arkatov & Natalia Kargina Rússland

1. umferð (topp 49)

38  Viktors Haritonovs & Olga Haritonova Lettland
38  Igor Lasica & Olga Siromaha Rússland
38  Romans Leicenko & Arija Vecmane Lettland
41  Sergiy Bosetskyy & Iryna Tykhonova Úkraína
41  Oleksander Mazur & Olesya Ilyushenko Úkraína
43  Sergey Tredubov & Anna Trukhan Rússland
43  Vito Vece & Francesca Vece Ítalía
45  Ramon De Kleijn & Astrid Theelen Holland
45  Tymur Klymchuk & Kateryna Kordonets Úkraína
45  Pavlo Sobolevskyy & Nataliya Kolyada Úkraína
48  Juris Licis & Diana Borisevica Lettland
49  Maksym Maydebura & Kseniya Karas Úkraína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}