Results from Triada Cup 2005 - Junior II Standard 17. apríl 2005
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Triada Cup 2005
Rússland - Moscow 16. apríl 2005

Junior II Standard 17. apríl 2005

Úrslit

1  Mikhail Ostryakov & Olga Tarasova Rússland
2  Denis Ermolin & Ekaterina Ermolina Rússland
3  Ilya Bardakhan & Yana Agapova Moldovía
4  Aleksey Kurochkin & Svetlana Tikhonova Rússland
5  Ilia Ivanov & Anastasiya Izvekova Rússland
6  Roman Motyzhev & Elena Litvinenko Rússland
7  Armen Tsaturyan & Alina Zharullina Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Yuriy Komarov & Anna Manaenkova Rússland
8  Alex Volodin & Elena Ivanchikova Rússland
10  Andrey Dubinkin & Anastasiya Sainkina Rússland
11  Anton Betnev & Kseniya Ikkert Rússland
12  Mikhail Belous & Anastasia Meshkova Rússland
12  Denis Ovchinnikov & Mariya Senyushkina Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Sergey Sidorenko & Kristina Linova Rússland
15  Anton Yefremov & Darya Filipenko Rússland
16  Vladimir Besarab & Inesa Voscoboinic Moldovía
16  Oleg Gordo & Ekaterina Polevtsova Rússland
16  Ilya Sokolikov & Ekaterina Chuykova Rússland
16  Pavel Zhul & Vasilisa Trokhova Rússland
20  Aleksandr Ledaschev & Ekaterina Belyaeva Rússland
21  Maksimilian Polosatov & Nadezhda Artamonova Rússland
22  Aleksandr Koshkin & Marina Nesterova Rússland
23  Dmitriy Nesterov & Rimma Shanoyan Rússland
24  Kirill Berezin & Yuliya Vorozheykina Rússland
25  Vasiliy Pshenichnikov & Alena Bozhanova Rússland
26  Roman Petrosyan & Nadezhda Shandrina Rússland

2. umferð (topp 51)

27  Marsel Galimov & Anastasiya Soyko Rússland
28  Valentin Nikolaev & Yuliya Nikolaeva Rússland
29  Nikita Gromov & Anastasiya Lyuzzhukhina Rússland
30  Vladimir Komatovskiy & Yuliya Sutyagina Rússland
30  Artem Lukyanenkov & Daria Chasovskikh Rússland
30  Arseniy Reshilov & Anna Argun Rússland
33  Ilya Filippov & Anastasiya Turlygina Rússland
33  Andrey Tsarev & Veronika Tsoy Rússland
35  Vadim Perov & Marta Otradinskaya Rússland
35  Viktor Safin & Darya Muksinova Rússland
35  Aleksandr Samarchenko & Alena Estrina Rússland
38  Ilya Mustafaev & Aleksandra Pakhmutova Rússland
39  Elshan Guliev & Polina Ilina Rússland
40  Evgeniy Polyakov & Alesya Russkova Rússland
41  Platon Stepanov & Anzhela Kurmaeva Rússland
42  Aleksandr Bogdanov & Olga Karavanova Rússland
43  Anton Zvonilov & Anna Kholostova Rússland
44  Vsevolod Anikin & Evgeniya Vargo Rússland
44  Boris Sorokin & Irina Polovikova Rússland
46  Denis Averin & Yuliya Kokhanovskaya Rússland
46  Vsevolod Bezruchenko & Darya Seyko Rússland
46  Andrey Romanovskiy & Alena Revyakina Rússland
46  Stanislav Tenyaev & Ekaterina Chkoniya Rússland
50  Pavel Lepekho & Kristina Kashaeva Rússland
51  Kirill Zakharov & Maria Naumchenko Rússland

1. umferð (topp 66)

52  Evgeniy Kozlov & Mayya Ryzhenkova Rússland
53  Ilya Sakharov & Ekaterina Maksimova Rússland
54  Roman Gutsu & Svetlana Lukina Rússland
55  Daniil Golubev & Anastasiya Levashova Rússland
55  Artur Manzhetov & Anna Manzhetova Rússland
55  Maksim Vorontsov & Anastasiya Vedeneeva Rússland
58  Georgiy Ischenko & Elizaveta Babanina Rússland
59  Pavel Velichko & Elena Yankina Rússland
60  Aleksey Tyutchev & Elena Litvinyuk Rússland
61  Dmitriy Vakarin & Svetlana Syusyura Rússland
62  Konstantin Zherdev & Ketino Tavdishvili Rússland
63  Vladimir Bobkov & Lidiya Voronina Rússland
64  Roman Ostrovskiy & Vera Lyashenko Rússland
65  Sergey Naumenkov & Olga Fyodorova Rússland
66  Bashir Shaker & Anna Kovalskaya Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}