Results from Triada Cup 2005 - IDSF Open Standard 17. apríl 2005
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Triada Cup 2005
Rússland - Moscow 16. apríl 2005

IDSF Open Standard 17. apríl 2005

Úrslit

1  Federico Di Toro & Genny Favero Ítalía
2  Maksim Kotlov & Elena Uspenskaya Rússland
3  Denis Kutepov & Anna Oxengoit Rússland
4  Andrea Zaramella & Letizia Ingrosso Ítalía
5  Konstantin Kasper & Margarita Novitskaia Rússland
6  Aleksandr Sergeev & Aleksandra Yarovenko Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Oleg Kharlamov & Ekaterina Zubareva Rússland
8  Nikolai Darin & Ekaterina Fedotkina Rússland
9  Pavel Bartosevich & Marina Karpunina Rússland
10  Dmitri Bulanov & Anastasia Kazmina Rússland
11  Alexander Frolov & Nadiezda Stepochkina Rússland
12  Ivan Anichkhin & Anna Dvornikova Rússland
13  Vladislav Vinogradov & Daria Konstantinova Rússland
14  Aleksey Bartolomei & Ekaterina Shayakhmetova Rússland

Fjórðungsúrslit

15  Alexandr Voskalchuk & Natalya Chizhova Rússland
16  Stanislav Kondusov & Aleksandra Apelsinova Rússland
17  Alexandr Fedorov & Ekaterina Bogoush Rússland
17  Ivan Novikov & Tatiana Gershman Rússland
19  Vitaliy Didenko & Anna Korol Rússland
20  Nikolai Dzhamberbaev & Evgenia Bekova Rússland
20  Denis Molkov & Ludmila Belskaia Rússland
22  Sergei Pozdnyachkin & Olesia Sergantova Rússland
23  Vladimir Stepochkin & Ilyana Sakal Rússland
24  Aleksei Sonin & Maria Sachkova Rússland

3. umferð (topp 48)

25  Vitaly Denisov & Natalia Pazyna Rússland
25  Anton Shumov & Anastasia Popova Rússland
27  Alexandr Zateischikov & Elena Belova Rússland
28  Mikhail Orlov & Tatyana Livatova Rússland
29  Yaroslav Sysoev & Olga Morozova Rússland
30  Ivan Kruk & Ksenia Koshkina Rússland
31  Vladimir Makunin & Anastasya Zakoptelova Rússland
32  Dmitry Golubkin & Olesya Golubkina Rússland
32  Maksim Martynov & Julia Lupanova Rússland
34  Kirill Netsvetaev & Oxana Kudriashova Rússland
35  Andrey Mozheyko & Iulia Melnik Rússland
35  Serguei Peshkun & Violetta Sytina Rússland
35  Dmitri Shcheblinov & Anastasya Tenyakova Rússland
35  Aleksei Yazykov & Olga Danilova Rússland
39  Yaroslav Sekistov & Kamilla Andreeva Rússland
40  Sergey Korablev & Alexandra Averkieva Rússland
40  Sergey Vysotskiy & Elena Rudakova Rússland
42  Denis Donskoy & Elena Ponomareva Rússland
42  Dmitriy Karpenko & Ekaterina Zabolotnaya Rússland
42  Artem Khashimov & Natalia Voronkova Rússland
45  Valeriy Katsyr & Daria Fedorova Rússland
46  Sergei Belozerov & Yuliya Volkova Rússland
47  Anton Prikazchikov & Maria Prikazchikova Rússland
48  Maksim Soyko & Elena Avdeeva Rússland

2. umferð (topp 74)

49  Alexei Blokhin & Yulia Virshke Rússland
50  Anton Silantev & Tatyana Larina Rússland
51  Viktor Savitskiy & Valeria Zakateeva Rússland
51  Ivan Shiriaev & Elena Kuzovleva Rússland
53  Grigory Novikov & Dinara Talypova Rússland
53  Andrey Utkin & Ekaterina Utkina Rússland
55  Aleksandr Lyapin & Natalya Seredina Rússland
55  Yuriy Markin & Maria Trukhanova Rússland
57  Roman Mokrushov & Ekaterina Kudryavtseva Rússland
57  Nikita Smirnov & Svetlana Semenova Rússland
59  Alexei Belikov & Diana Pilipenko Rússland
59  Oleg Neborak & Natalia Vdovenko Rússland
61  Andrei Linev & Maria Matazova Rússland
62  Konstantin Anosov & Vlasta Khloptseva Rússland
62  Vladimir Volodin & Alena Rakhmanova Rússland
64  Ilia Mikhalenko & Olga Zalivalova Rússland
65  Gennadiy Sevastyanov & Tatiana Mescheriakova Rússland
66  Viktor Kurenkov & Vera Sekistova Rússland
67  Roman Manolachi & Natalia Gutu (aka Paun) Moldovía
68  Stanislav Sergeev & Olga Sedova Rússland
69  Konstantin Gomelchuk & Natalya Kuznetsova Rússland
69  Dmitri Surovtsev & Elena Slascheva Rússland
71  Aleksey Sergeev & Ekaterina Belozerova (aka Motlich) Rússland
72  Aleksey Petrov & Viktoriya Andreeva Rússland
73  Mikhail Ponomarev & Zoia Ponomareva Rússland
73  Vyacheslav Voeykov & Mariya Bogush Rússland

1. umferð (topp 114)

75  Aleksandr Abramov & Ekaterina Kumitskaya Rússland
75  Nikolay Cheremisin & Ekaterina Dukhovskaya Rússland
75  Petr Shigin & Anna Kostromina Rússland
78  Alexander Bezzubov & Veronika Markova Rússland
78  Igor Shamrin & Ekaterina Maslova Rússland
78  Roman Zhukovskiy & Evgeniya Kovtun Rússland
81  Sergey Morozov & Mariya Ryumina Rússland
82  Sergei Vorobev & Vera Tatarkina Rússland
83  Dmitriy Krylov & Marianna Turmanidze Rússland
84  Yuriy Tarudko & Yulia Zhukova Rússland
85  Aleksey Polyakov & Kseniya Polyakova Rússland
86  Mikhail Marinin & Katerina Melnikova Rússland
87  Rinat Sunitulin & Darya Kushnir Rússland
88  Sergey Shatov & Irina Kalinina Rússland
88  Aleksey Shoshin & Marina Borisovskaya Rússland
90  Aleksandr Shorin & Nadezhda Luneva Rússland
90  Vladimir Zhilkinskiy & Olga Ivanova Rússland
92  Nikolay Nagikh & Tatiana Dutchak Rússland
92  Aleksey Zemlyak & Viktoriya Kovaleva Rússland
94  Vyacheslav Efimov & Olga Lillo Rússland
94  Nikolai Mishin & Marina Pshenichnova Rússland
94  Nikolay Romanov & Anastasiya Cherkalina Rússland
97  Ilya Belousov & Yuliya Santylova Rússland
97  Oleg Murzov & Aleksandra Alekseeva Rússland
97  Mikhail Skripalenko & Elena Filippova Rússland
100  Yuriy Druzhnikov & Natalia Kalinina Rússland
100  Mikhail Kashenkov & Ekaterina Ishina Rússland
102  Aleksey Scherbakov & Anna Tverdokhlebova Rússland
102  Andrey Shliakov & Evgeniya Chernyshova Rússland
104  Ilya Ivanov & Viktoriya Glushko Rússland
104  Nikita Moiseev & Viktoriya Chesnokova Rússland
104  Denis Pinzhura & Kseniya Gomonova Rússland
107  Mikhail Efremov & Alisa Batenina Rússland
107  Sergey Ivanov & Valentina Tulupova Rússland
107  Aleksandr Loginov & Elena Grebkina Rússland
110  Vladislav Sterligov & Natalya Shegutova Rússland
111  Igor Kosovskiy & Lyudmila Kuznetsova Rússland
111  Roman Novikov & Evgeniya Sidorenko Rússland
113  Vasili Popov & Vera Shaydullina Rússland
113  Sergey Yurchenko & Anna Olkova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}