Results from The International Championships - Junior U14 Latin 7. október 2003
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

The International Championships
England - Brentwood/London 7. október 2003

Junior U14 Latin 7. október 2003

Úrslit

1  Artur Tarnavskiy & Mariya Dyment Úkraína
2  Li Yu Kun & Liu Jia Kína
3  Anton Azanov & Maria Kudriashova Rússland
4  Kyle Taylor & Jourdan Stone England
5  Andrey Nikitinskiy & Vera Solovieva Rússland
6  Andres End & Liis End Eistland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [32] Anatoly Novoselov & Alina Merenkova Rússland
9  [28] Nikolaj Eibye & Milla Lykke Danmörk
10  [25] Tomas Marek & Martina Markova Tékkland
11  [15] Bradley Gregory & Khrystyne Barton Bandaríkin
12  [12] Jonathan Jones & Amy Louise Baker England
13  [11] Andrew Escolme & Amy Ward England
13  [11] Leon Garner & Rebecca Jackson England
15  [3] Daniel Silva & Yasmin Priestnall England

Fjórðungsúrslit

16  [18] Pavel Krivcov & Olga Tarasova Rússland
16  [18] Frederik Kuhl & Henriette Hansen Danmörk
18  [17] David Moretti & Francesca Sfascia Ítalía
19  [15] Pavel Stepanchuk & Katya Kovalyova Bandaríkin
20  [14] Maksim Akkonen & Elisabet Kipper Finnland

1. umferð (topp 30)

21  [18] Ivan Avdienko & Arina Lelina Rússland
22  [17] Bjorn Ingi Palsson & Asta Bjorg Magnusdottir Ísland
23  [16] Daniel Power & Adele Forman England
23  [16] Arkadiy Stepanchuk & Anora Isayeva Bandaríkin
25  [13] Lewis Ryland & Laura Grant England
27  [11] Karl Bernburg & Asa Karen Jonsdottir Ísland
27  [11] Carl Taylor & Florence Edge England
29  [7] Adalsteinn Kjartansson & Edda Gudrun Gisladottir Ísland
30  [3] Alexander Mateev & Erla Bjorg Kristjansdottir Ísland
31  [1] Riccardo Pacini & Sonia Spadoni Ítalía
31  [1] Bogdan Tyaglyy & Anastasiya Melnikova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}