Results from The International Championships - Amateur Standard 8. október 2003
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

The International Championships
England - Brentwood/London 7. október 2003

Amateur Standard 8. október 2003

Úrslit

1  Mirko Gozzoli & Alessia Betti Ítalía
2  Domenico Soale & Gioia Cerasoli Ítalía
3  Arunas Bizokas & Edita Daniute Litháen
4  Brian Eriksen & Marianne Eihilt Danmörk
5  Warren Boyce & Kristi Boyce England
6  Paolo Bosco & Silvia Pitton Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [38] Sascha Karabey & Natasha Karabey Þýskaland
8  [21] Victor Fung & Liene Apale Bandaríkin
9  [19] Federico Di Toro & Genny Favero Ítalía
10  [14] Domen Krapez & Monica Nigro Slóvenía
10  [14] Stefano Soldati & Annalisa Longo Ítalía
12  [12] Luca Leoni & Anna Maria Ciccone Ítalía
13  [1] Mark Elsbury & Olga Alissievich England
13  [1] Maksim Kotlov & Elena Uspenskaya Rússland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

15  [31] Emanuel Valeri & Tania Kehlet Danmörk
16  [30] Andrea Ghigiarelli & Sara Andracchio Ítalía
17  [29] Mark Friedmann & Claudia Köhler Þýskaland
18  [27] Luca Bussoletti & Tjasa Vulic Slóvenía
18  [27] Christian Costa & Barbara Benedetti Ítalía
20  [22] Rüdiger Homm & Julia Belch Þýskaland
21  [21] Christopher Short & Yana Balabayeva England
21  [21] Andrea Zaramella & Letizia Ingrosso Ítalía
23  [20] Sergei Konovaltsev & Olga Konovaltseva Rússland
23  [20] Denis Kutepov & Marina Vasilieva Rússland
25  [19] Misa Cigoj & Anastazija Novojilova Slóvenía
26  [16] Fabrizio Cravero & Lorena Cravero Ítalía
27  [13] Christian De Cillis & Claudia Balestra Bandaríkin
27  [13] Frank Radich & Susanne Holde Danmörk
29  [6] Marco Cavallaro & Joanne Clifton England
29  [6] Blaz Pocajt & Inna Berlizyeva Slóvenía

4. umferð (topp 46)

31  [40] Mikhail Avdeev & Olga Tsikalyuk Rússland
32  [39] Valerio Colantoni & Sara Di Vaira Ítalía
33  [38] Alessio Potenziani & Veronika Vlasova Rússland
34  [37] Mika Jauhiainen & Nitta Kortelainen Finnland
35  [36] James Prouton & Alla Kolobova England
36  [35] Andrius Ivasauskas & Jurgita Dingelyte Litháen
37  [34] Evgeni Grigorov & Aleksandra Yarovenko Rússland
37  [34] Wiktor Kiszka & Malgorzata Garlicka Pólland
39  [33] Alexandre Chalkevitch & Larissa Kerbel Kanada
39  [33] Luca Rossignoli & Veronika Haller Ítalía
41  [32] Isaia Berardi & Cinzia Birarelli Ítalía
41  [32] Evgeni Kazmirchuk & Yulia Spesivtseva Rússland
43  [27] Andrzej Sadecki & Karina Nawrot Pólland
44  [25] Peter Broström & Maria Karlsson Svíþjóð
45  [20] Simone Daniele & Elisa Chanaa Ítalía
46  Craig Shaw & Marina Voytsekhovich England

3. umferð (topp 79)

47  [17] Eirik Nydal Adolfsen & Monika Nydal Adolfsen Noregur
47  [17] Matic Pavlinic & Lena Pavlinic Slóvenía
47  [17] Matthew Rooke & Anna Longmore Ástralía
50  [16] Kristjan Kuusk & Anri Kokkonen Finnland
50  [16] Richard Still & Kate Moore England
52  [15] Sergey Mikheev & Anastasia Sidoran Rússland
53  [14] Egor Abashkin & Katya Kanevskaya Bandaríkin
53  [14] Cosimo Caramia & Antonella Decarolis Ítalía
53  [14] Daniele Ginnetti & Francesca Mariani Ítalía
53  [14] Giuseppe Magnelli & Francesca Pietramale Ítalía
57  [13] Gaetano Iavarone & Emanuela Napolitano Ítalía
57  [13] Martin Køhler & Julie Thagesen Danmörk
57  [13] Aleksander Makarov & Katrin End Eistland
60  [12] Philip Redmond & Anastasia Lavrenko Írland
60  [12] Oliver Thalheim & Tina Spiesbach Þýskaland
62  [11] Marco Congedo & Antonella Suglia Ítalía
62  [11] Basil Issaev & Katya Afanaseva Bandaríkin
62  [11] Tom Erik Nilsen & Pia Lundanes Loewe Noregur
62  [11] Gianni Porcaro & Ilaria Carrotta Ítalía
62  [11] Martin Reinbold & Liene Reinbold (aka Skrastina) Lettland
67  [10] Ivan Anichkhin & Ekaterina Zubareva Rússland
67  [10] Damien Koulouris & Natasha Manderson Ástralía
67  [10] David Semken & Andrea Hale Bandaríkin
70  [9] Micki Chow & Kimmie Sorensen Danmörk
70  [9] Donatas Vezelis & Lina Chatkeviciute Litháen
72  [8] Gabriele Chiarandini & Cinzia Vivarelli Ítalía
72  [8] Dmitri Krupnov & Agata Kozhevnikova Rússland
72  [8] Moreno Lirussi & Anna Plazzotta Ítalía
75  [7] Björn Bitsch & Ashli Williamson Danmörk
76  [6] Anton Semionov & Maria Grigorieva Rússland
76  [6] Michael Sörensen & Miriam Blume Danmörk
78  [3] Stepan Skok & Oksana Bulyga Rússland
79  [2] Donald Young & Melanie Young (aka Wentzell) England

2. umferð (topp 135)

80  [95] Dario Rossello & Grazia Caruso Ítalía
81  [19] Darren Coman & Katrina Eastabrook England
81  [19] Angelo D'alonzo & Cristiana Cinosi Ítalía
81  [19] Stas Khmel & Julia Pyrkhova Rússland
84  [18] Richard Blatchford & Michele Golding England
84  [18] Francesco Decandia & Sabrina Laconi Ítalía
86  [17] Jernej Brenholc & Daniela Pekic Slóvenía
86  [17] Cameron Brogan & Larisa Locke Ástralía
86  [17] Sergei Krivov & Yulia Saikina Rússland
86  [17] Andraz Snoj & Anna Sazina Slóvenía
90  [16] Aleksey Bartolomei & Ekaterina Shayakhmetova Rússland
90  [16] Andrei Filippov & Inna Svechnikova Rússland
90  [16] Mirco Lucadei & Maria Vittoria Santarelli Ítalía
90  [16] Bernhard Maier & Katherina Kurzthaler Austurríki
90  [16] Joel Marasigan & Clara Shih Kanada
90  [16] Max Melekhine & Natalia Mitiakina Rússland
90  [16] Tobias Wallin & Diana Ribas Frakkland
90  [16] Hideyuki Yoshikawa & Hisae Yoshikawa Japan
98  [15] Marco Bevilacqua & Alessandra Ippolito Ítalía
98  [15] Teodosio Elia & Roberta Russo Ítalía
98  [15] Salvatore Todaro & Violeta Yaneva Búlgaría
101  [13] Salvatore Cacciapuoti & Gloria Valentini Ítalía
101  [13] Livio Palmirotta & Manuela Angileri Ítalía
103  [12] Danny Stowell & Holly Woolcott England
104  [11] Piero Battista & Maria Favazzi Ítalía
104  [11] Marc Christensen & Tine Dahl Danmörk
104  [11] Valery Cichanowski & Marina Litke Rússland
104  [11] Joachim Dahlström & Katrine Pathet Danmörk
104  [11] Mikk Metstak & Catarina Wieth Danmörk
104  [11] Lorenzo Tarabelli & Federica Agostinelli Ítalía
104  [11] Jie Tian Zo & Jun Jie Yu Kína
111  [10] Pasquale De Rosa & Alessia Gloria Ítalía
111  [10] Andrea D'onofrio & Micaela D'onofrio Ítalía
111  [10] Mikhail Orlov & Polina Fomina Rússland
114  [9] Paolo Scoccia & Samantha Sbattella Ítalía
114  [9] Alex Sindila & Katie Gleeson England
114  [9] Thomas Wendel & Maria Sandvik Noregur
117  [8] Francesco Calco & Silvia Stile Ítalía
117  [8] Luca Di Giacomantonio & Valentina Alviani Ítalía
117  [8] Timo Kanto & Niina Heikkilä Finnland
117  [8] Mikhail Solovyev & Irina Puzrina Rússland
121  [7] Vincenzo Canale & Rosita Caligiuri Ítalía
121  [7] Damian Czarnecki & Claudia Rex Danmörk
121  [7] Sergiy Georgiyev & Nadiya Bychkova Úkraína
124  [6] Egor Filipenko & Camilla Bentzen Noregur
124  [6] Michael Glikman & Milana Deitch Ástralía
124  [6] Sami Helenius & Jutta Helenius (aka Markkanen) Finnland
124  [6] Accursio Romeo & Leah Frith England
128  [5] Ivan Kruk & Ksenia Koshkina Rússland
128  [5] Vladimir Lopatin & Svetlana Ershova Rússland
130  [4] Stephen Arnold & Gemma-louise Arnold England
130  [4] Daniele Zanini & Barbara Zanini Ítalía
132  [3] Alexander Bezzubov & Ekaterina Isakovich Rússland
132  [3] Pietro D'ostilio & Martina De Leonardis Ítalía
132  [3] Adam Forman & Emma Perry England
135  [1] Kim Magin & Justine Hollyer England

1. umferð (topp 167)

136  [23] Mats Bjornstad & Silje Kristine Hoff Noregur
136  [23] Jamie De Souza & Victoria Bennett England
136  [23] Jim Gray & Sunnie Page Bandaríkin
136  [23] Christopher Millward & Sammy Jo Shirley England
136  [23] Kevin Munns & Sigita Bakanauskiene (aka Motiejunaite) England
136  [23] Rustam Shayahmetov & Olga Blinova Rússland
136  [23] Mathew Treadaway & Emma Houghton England
143  [22] Christopher Cannon & Sophie Couper England
143  [22] Alexander Florin & Isabelle Florin Sviss
143  [22] Mario Pedercini & Elena Cadei Ítalía
146  [21] Marcello Daga & Marina Pau Ítalía
146  [21] Ivan Galan & Anna Galan Rússland
148  [20] Sergiy Samchynskyy & Yuliya Besarab Úkraína
149  [19] Dario Cianciotta & Chiara Rossiello Ítalía
149  [19] Luigi Trovarelli & Manuela Di Paolo Ítalía
151  [16] David Lai & Grace Norbert-tikun (aka Lai) England
152  [14] Frank Ewen & Liubov Ewen (aka Poborozniouk) Þýskaland
153  [13] Gino Bruno & Cristina Bruno (aka Orzo) Ítalía
153  [13] Ian Sharpe & Victoria Lawrence England
153  [13] Juha Viermaa & Maarit Nuutinen Finnland
156  [10] Carlo Contezza & Stefania Caivazza Ítalía
156  [10] Ferry Van Der Vorst & Georgina Matthews England
158  [9] Arne Kraft & Karen Kraft Þýskaland
159  [8] David Sheridan & Abigail Sheridan England
160  [6] Lars Svartlinger & Mia Jackson Svíþjóð
161  [2] Ales Pipan & Nina Salobir Slóvenía
162  [1] Dmitry Novikov & Marina Gaevskaya Rússland
162  [1] Joel Ocsena & Linda Lagdameo Filips Eyjar
164  Luca Gherardi & Federica Brugiati Ítalía
164  Janick Loewe & Sabrina Skiby Danmörk
164  Stuart Mills & Alexandra Hixson England
164  Adam Stone & Jennifer Cornish (aka Stone) Ástralía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}