Results from The International Championships - Professional Rising Star Latin 9. október 2007
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

The International Championships
England - Brentwood/London 9. október 2007

Professional Rising Star Latin 9. október 2007

Úrslit

1  Gleb Savchenko & Elena Samodanova Rússland
2  Peter Majzelj & Maja Gersak Slóvenía
3  Bas Van Der Zanden & Oksana Zolotarevskaya Holland
4  Mikko Kaasalainen & Adrienn Fitori Finnland
5  Lukasz Lisowski & Kristina Staykova Bandaríkin
6  Cristian Bertini & Lucia Bertini Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [28] Zi Long Wang & Ying Ying Xiang Kína
8  [26] Keiji Oda & Satoko Watanabe Japan
9  [25] Bruno Tomas & Joanna Santos Portúgal
10  [24] Alessandro Camerotto & Nancy Berti Ítalía
10  [24] Ryan Hammond & Lindsey Muckle England
12  [23] Shinsuke Kanemitsu & Natsuko Yoshida Japan
13  [22] Gherman Mustuc & Iveta Lukosiute Bandaríkin
14  [6] Yoshimasa Hino & Kaori Iwanaga Japan

Fjórðungsúrslit

15  [15] Leonid Fedorenco & Federica Malaguti Ítalía
15  [15] Robert Rowinski & Amy Bennett England
17  [13] David Byrnes & Karla Gerbes Ástralía
17  [13] Fabio Calicchia & Veronica Di Miceli Ítalía
17  [13] Jack Shu Ran Zhang & Michelle Dai Li Kína
20  [12] Hu Fu & Hu Qing Qing Kína
21  [10] Luan Li & Chi Zhang Kína
21  [10] Alexander Nishakov & Maria Goncharova Rússland
23  [9] Fabrizio Cravero & Lorena Cravero Ítalía
23  [9] Guy Rosen & Yuliya Abasheva Lúxemborg
23  [9] Vaidotas Skimelis & Jurga Pupelyte Bandaríkin
23  [9] Andrey Strinadko & Olga Kinnard Bandaríkin
27  [6] Aleksandr Senko & Lydia Petrigova Bandaríkin
28  [5] Jun He & Min Zhang Kína
29  [4] Motomitsu Shimizu & Miyuki Maruichi Japan
30  [2] Dimitrios Damalas & Maria Sidnyova Grikkland
30  [2] Serguei Makarenko & Anna Makarenko Rússland

2. umferð (topp 60)

32  [16] Felice Alviani & Silvia Bortone Ítalía
32  [16] Erik Kock & Mary-jane Beijer Holland
32  [16] Sergiy Kvashyn & Anna Tseluk Úkraína
35  [15] Radik Bagautdinov & Eva Bagautdinova Rússland
35  [15] Taro Hayasaki & Hiroko Kumada Japan
35  [15] Shinya Motoda & Sanae Motoda Japan
35  [15] Hirotsugu Sanada & Aiko Nakano Japan
35  [15] You You & Li Li Xiao Kína
40  [14] Alessio Gianmatteo & Romina Tumolo Ítalía
40  [14] Yoji Moriizumi & Maiko Hidaka Japan
42  [12] Jernej Brenholc & Daniela Pekic Slóvenía
43  [11] Cyril Cerveau & Emilie Caille Frakkland
43  [11] Hirokazu Ito & Yasuko Ito Japan
43  [11] Ryugo Suzuki & Akiko Baba Japan
43  [11] Wei Yang & Qian Zeng Kína
47  [9] Zhou Lei & Li Man Kína
47  [9] Wei Qiu & Yan Wang Kína
47  [9] Cody Stephens & Rachel Burstein Nýja Sjáland
47  [9] Takayuki Yoshimoto & Kyoko Yoshimoto Japan
51  [8] Glyn Lin & Wen Hua Ji (aka Tracy Li) Tævan
51  [8] Shigeru Nakaizumi & Meri Matsuoka Japan
51  [8] Huang Qiang & Qin Fang Kína
51  [8] Luca Villanucci & Michela Salatino Ítalía
55  [7] Lei Wang & Qingqing Yan Kína
56  [6] Emil Kontinen & Tiina Toyoki Finnland
57  [5] Mykhaylo Litvinenko & Yuliya Dunets Úkraína
58  [4] Chang Xia & Chang Hui Yang Kína
59  [3] Katsuya Ayabe & Miho Ayabe (aka Kurihara) Japan
59  [3] Antimo Russo & Yee Wa Fan Ítalía

1. umferð (topp 71)

61  [23] Samuel Ferreira & Tania Pereira Portúgal
61  [23] Gu Nan & Wei Na Tan Kína
61  [23] Alessio Pintus & Sonia Pischedda Ítalía
64  [22] Huan Shao & Yu Long Kína
65  [21] Seiichiro Ohki & Yoshino Saitoh Japan
65  [21] Igor Strukov & Tina Fox England
67  [20] Andrea Leandri & Cristina Trevisol Ítalía
68  [19] Manuel Maluccelli & Francesca Mazzacurati Ítalía
69  [18] Damien Jacquot & Emilie Bouguin Frakkland
70  [12] Marco Bartolini & Veronica Garzelli Ítalía
71  [8] Luca Rocco & Rosalba Calcopietro Ítalía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}