Results from The International Championships - Junior Standard WTFQ(V) 11. október 2006
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

The International Championships
England - Brentwood/London 10. október 2006

Junior Standard WTFQ(V) 11. október 2006

Úrslit

1  Kyle Taylor & Jourdan Stone England
2  Francesco Galuppo & Debora Pacini Ítalía
3  Chong He & Jing Shan Kína
4  Si Cheng Li & Zhou Man Ni Kína
5  Luca Balestra & Krizia Balestra Ítalía
6  Semen Iatsenko & Anna Rozhkova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [28] Iaroslav Bieliei & Kristina Noshchenko Úkraína
8  [26] Alessandro Bosco & Federica Bosco Ítalía
8  [26] David Moretti & Francesca Sfascia Ítalía
10  [23] Giuseppe Di Napoli & Caterina Coscia Ítalía
10  [23] Igor Kruglov & Olga Scherbina Rússland
12  [18] Daniel Power & Amy Ward England
13  [17] Bruno Picconi & Carlotta Liardi Ítalía
14  [11] Aleksey Polovnikov & Anna Argun Rússland
15  [9] Filipp Borisenok & Anastasiya Kuznetsova Rússland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

16  [13] Pierpaolo Chiantera & Cristina Chiantera Ítalía
16  [13] Mirko Spano & Serena Quadrelli Ítalía
18  [12] Fedor Isaev & Anna Zudilina Rússland
19  [11] Matteo Lumetta & Nausica Angelini Ítalía
19  [11] Ott Sander Palm & Madli Pappa Eistland
19  [11] Roman Zotov & Lidiya Chernova Rússland
22  [9] Yufeng Bi & Tian Ding Mao Kína
22  [9] Daniel Silva & Lauren Hunt England
24  [8] Benjamin Calkar & Tara James Danmörk
25  [5] Aleksei Eliseev & Anastasiya Rybalko Rússland
25  [5] Alex Freyr Gunnarsson & Ragna Björk Bernburg Ísland
25  [5] Jonas Kazlauskas & Alexandra Hawley (aka Golovchenko) England
28  [3] Yu Ting Wen & Xiao Chun Yao Kína
29  [2] Raiko Väljamäe & Baile Orb Eistland
29  [2] Ji Wang & Vivian Xue Gao Kína
31  [1] Mechyslav Pavlyuk & Margaretta Midura Bandaríkin
32  Karl Andres Saul & Marina Tülp Eistland

2. umferð (topp 61)

33  [16] Li Di & Zhao Lei Kína
33  [16] John Giannini & Stevie Jones England
35  [15] Ben Milan-Vega & Rebecca Milan-Vega England
35  [15] Morten Riis & Sarah Hoffmann Danmörk
35  [15] Jing Yang & Li Yang Kína
38  [14] Jan Hamburg & Maria Soone Eistland
38  [14] Hampus Norberg & Lana Murphy (aka Astrom) Svíþjóð
40  [13] Yu Dong Chen & Du Lin Ling Kína
40  [13] Sidney Chong & Ellie Smith England
42  [12] Alexander Borisov & Ksenia Aleksandrova Rússland
42  [12] Lorenzo Romano & Eleonora Riccardi Ítalía
44  [11] Edmund Ault & Nikita Vince England
44  [11] David Ellis & Danielle Grover England
44  [11] Daniil Kapitanov & Ekaterina Tregubova Rússland
47  [7] Marius Kristiansen & Kristine Bohnsdalen Noregur
47  [7] Aleksandr Sologub & Darya Grishko Rússland
49  [6] Sigurdur Atlason & Sara Jakobsdottir Ísland
50  [5] Roobert Perttilä & Kaisla Kivijärvi Finnland
51  [4] Jaakko Kivijärvi & Derya Özgün Finnland
51  [4] Guiseppe Massimilla & Courtney Payne Ítalía
51  [4] Nathan Thetford & Hermione Green England
54  [2] George Bowyer & Charlotte Sweeney England
54  [2] Salvo Gianino & Sabrina D'amico Ítalía
54  [2] James Tucker & Lauren Williamson England
57  [1] Aarron Feeney & Clara Roy England
58  Michael Barnes & Ellie Irvin England
58  Yasufumi Ishizuka & Kanako Ishihara Japan
58  Ville Nikkanen & Sanni Breilin Finnland
58  Vegard Soetvik Krogh & Jeanette Kristiansen Noregur

No results for the following couples

  Vsevolod Anikin & Evgeniya Vargo Rússland
  Kirill Baturin & Milena Mekshun Rússland
  Maksim Bondar & Kristina Bespechnova Rússland
  Viktor Burchuladze & Vera Bondareva Rússland
  Xie Wen Chao & Zhang Yu Bai Kína
  Vito Coppola & Manuela di Buono Ítalía
  Oleksandr Frantsen & Olga Shchuchynska Úkraína
  Shan Feng Guan & Xiang Gao Kína
  Dmitry Ivanov & Elena Vaholder Rússland
  Viacheslav Karasev & Ekaterina Bykova Rússland
  Evgeni Kuzin & Valeriya Agikyan Rússland
  Ferdinando Lamberti & Alessia Santo Ítalía
  Vander Hinlon Lely & Liu Wen Hui Kína
  Cheng Lin Li & Na Meng Kína
  Yang Yang Liu & Liao Ai Ying Kína
  Jia Jun Ma & Qian Xu Kína
  David Manukyan & Kseniya Snytko Rússland
  Roberto Noschese & Paola Volpe Ítalía
  Roman Oligov & Valeriya Babay Úkraína
  Dmitro Paley & Anastasiya Kuzmina Úkraína
  Adam Parry & Natalie Parry England
  Vladimir Pavlov & Yunona Gvozdeva Rússland
  Andriy Pyatakha & Oksana Tsykalyuk Úkraína
  Feng Qiao & Mingli Cai Kína
  Aleksandr Shapovalov & Nadezhda Artamonova Rússland
  Yuri Soldatov & Angelina Sibaeva Rússland
  Meng Su & Tianli Zi-sun Kína
  Matteo Tomasoni & Manuela Corrado Ítalía
  Evgeniy Vakulenko & Anna Kozhuryakina Rússland
  Stanislav Wakeham & Jasmine Chan
  Xiao Rong Yu & Xu Wen Wen Kína
  Chen Yu Long & Yu Yuan Wang Kína
  Peng Zhau & Guo Kang Li Kína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}