Results from The Imperial Championships - Professional Latin 10. október 2004
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

The Imperial Championships
England - Frimley Green 10. október 2004

Professional Latin 10. október 2004

Úrslit

1  Darren Bennett & Lilia Kopylova England
2  Paul Richardson & Olga Rodionova Bandaríkin
3  Andrei Gavriline & Elena Kryuchkova Bandaríkin
4  Fabrizio Buonifacio & Elisabetta Buonifacio (aka Pusceddu) Ítalía
5  Frank Luan Jiang & Sandy Zhang Ru Kína
6  Yoshihiro Yamamoto & Hidemi Yamamoto Japan
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Koji Nishijima & Asumi Nishijima (aka Mukataka) Japan
8  Toshihiko Nakamura & Tomoko Aoyagi Japan
9  Timo Tsukamoto & Coco Mori Japan
10  Danny Liang Zhao & Yuan Fei Qu (aka Daisy Qu) Kína
11  Sergei Saprikin & Maria Ermatchkova Rússland
12  Jack Shu Ran Zhang & Michelle Dai Li Kína

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  Alexander Litvinenko & Elena Pashkova Rússland
14  Plamen Danailov & Radostina Gerova Bandaríkin
15  Ilya Ifraimov & Nadia Goulina Bandaríkin
17  Kenji Yokota & Miki Kojidani Japan
18  Hiroshi Nagashima & Yumi Nakao Japan
19  Uapan Snidovongs & Worapa Jariyathammarat Tæland
20  Sander Pondman & Ilse Lans Holland
21  Oleg Romanov & Elvira Romanova Rússland
22  Vasili Osadchi & Polina Riabtchikova Rússland
23  Vlad Shalnev & Lena Shalnev Úkraína
23  Sonny Jin Zhang & Cher Wen Qingluo Kína

1. umferð (topp 46)

25  Yoshimasa Hino & Kaori Iwanaga Japan
26  Radik Bagautdinov & Eva Bagautdinova Rússland
26  Enrico Stey & Hanna Juntikka Finnland
26  Stephen Thomas & Inga Haas Ástralía
29  David Byrnes & Donna Juncken Ástralía
29  Simone Onnis & Manuela Paderi Ítalía
31  Yang Zou & Lin Shi Kína
32  Massimiliano Matta & Elvia Martis Ítalía
33  Jun He & Min Zhang Kína
33  Yuuta Tanaka & Anna Tanaka Japan
33  Luca Villanucci & Michela Salatino Ítalía
36  Aleksandr Golomysov & Elena Poushnya Rússland
36  Julian Manderson & Melanie Hooper Ástralía
38  Yoshiaki Saito & Misato Fujiyama Japan
39  Andrea Leandri & Cristina Trevisol Ítalía
40  Takuya Aoki & Lily Aoki Japan
41  Shinsuke Kanemitsu & Natsuko Yoshida Japan
42  Sergei Saltykov & Svetlana Kassyanova Rússland
43  Jacky Yuan Lee & Jessica Yu Tævan
44  Anthony Spencer Irving & Ingrid Beate Thompson Svíþjóð
45  Daxing Zhou & Michelle Loi Ka Makaó
46  Chi Hang Kwok & Min Li Kína
47  Richard Tandy & Teresa Lindley England
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}