Results from The Imperial Championships - Amateur Latin 10. október 2004
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

The Imperial Championships
England - Frimley Green 10. október 2004

Amateur Latin 10. október 2004

Úrslit

1  Peter Stokkebroe & Kristina Juel Danmörk
2  Matej Krajcer & Iwona Golczak Slóvenía
3  Derek Hough & Rosa Filippello England
4  Artem Okharimenko & Alexandra Nelyubina Rússland
5  Krzysztof Hulboj & Janja Lesar Slóvenía
6  Denis Podolski & Yuliya Kushnirenko Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Martino Zanibellato & Michelle Abildtrup Danmörk
8  Stanislav Nikolaev & Kristina Kozlova Rússland
8  Evgeni Ryupin & Olga Yagant Rússland
10  Gregor Rebula & Lisa Darby England
10  Robin Sewell & Nuria Santalucia Ástralía
12  Marat Gimaev & Alina Basyuk Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Artem Epifanov & Ewa Szabatin Pólland
14  Guy Rosen & Viktoriya Fadina Lúxemborg
15  Evgenij Voznyuk & Katharina Simon Þýskaland
19  Stephen Mccann & Marina Shalneva England
20  Aleksandr Kaliuzhnyi & Svetlana Bubnova Rússland
20  Marco Mancini & Giada Filacchione Ítalía
22  Lu Ning & Wei Wei Kína
23  Anton Marchuk & Oxana Sidorenko Rússland
23  Fabio Modica & Tinna Hoffmann Danmörk
25  Vladislav Borodinov & Irina Garous Rússland

3. umferð (topp 45)

26  Dmitry Khudyakov & Kristina Plescheva Rússland
28  Andrew Cuerden & Hanna Haarala England
28  Denis Shepelev & Anna Abakumova Rússland
30  Vladimir Karpov & Olga Barannikova Rússland
31  Sune Hartmann & Liza Lebedeva Danmörk
31  Mirko Sciolan & Sabrina Meretti Ítalía
33  Vladimir Fetisov & Farida Galieva Rússland
33  Peter Majzelj & Maja Gersak Slóvenía
33  Nikolai Palianov & Polina Gladkova Rússland
36  Gaetano Broccoli & Consuelo Costa Ítalía
36  Andrea Silvestri & Francesca Berardi Ítalía
38  Davide Barone & Michela Rossi Ítalía
38  George Osadchy & Irina Bubnova Rússland
40  Mario Palermo & Federica Lappano Ítalía
42  Mikko Kaasalainen & Adrienn Fitori Finnland
43  Cristian Bertini & Lucia Bertini Ítalía
43  Janick Birkehoj & Asta Sigvaldadottir Danmörk
45  Stefano Oradei & Luisa Beliani Ítalía
46  Gabriele Goffredo & Ekaterina Vaganova Ítalía
46  Stefano Vidoni & Pamela Lorusso Ítalía
48  Giordano Pizzardi & Tatiana Banco Ítalía
49  Alberto Tridente & Giulia Settomini Ítalía
49  Toni Tuominen & Soile Nasanen Finnland

2. umferð (topp 76)

51  Ryan Hammond & Lindsey Muckle Suður Afríka
  Benedict Asgeirsson & Benedicte Bendtsen Danmörk
  Salvatore Bellavita & Ylenia Intravaia Ítalía
  Adam Blakey & Meagan Alderton Ástralía
  Vincenzo Ciullo & Anna Maria Limongelli Ítalía
  Damian Czarnecki & Michaela Kjaer Danmörk
  Vitaliy Didenko & Anna Korol Rússland
  Nikolai Elizariev & Karina Akhmaddoulina Rússland
  Manuel Fraboni & Daniela Infantino Ítalía
  Simone Franco & Sara Casini Ítalía
  Artiom Galiaga & Ophelie Sarica Frakkland
  Sergiy Georgiyev & Roswitha Wieland Austurríki
  Sergei Guskov & Anna Sharikova Rússland
  Patrick Helm & Sharna Burgess England
  Wen Li & Zhen Li Chen Kína
  Rene Loft & Laura Hair Danmörk
  Damiano Lonardi & Sara Cengia Ítalía
  Sergey Matsuk & Ekaterina Vorobeva Rússland
  Valentin Milev & Ekaterina Fadeeva Búlgaría
  Oleg Miroshnichenko & Elena Feitliher Ísrael
  Ken Moller Hansen & Henriette Lindberg Danmörk
  Fabio Notargiacomo & Silvia Notargiacomo Frakkland
  Emiliano Palmieri & Federica Rai Ítalía
  Roberto Paulesu & Romina Deidda Ítalía
  Nicolas Pouget & Coralie Anfray Frakkland
  Toni Rasimus & Anna Liisa Bergström Finnland
  Daniele Sargenti & Eleonora Comparini Ítalía
  Thomas Szego & Corinne Roost Sviss
  Alexander Timofeev & Elena Muratova Rússland
  Mads Vad & Kelly Smith Danmörk
  Kristian Vellejus & Lotte Rodenberg Danmörk

1. umferð (topp 114)

83  Anton Belyayev & Karolina Paliwoda Kanada
83  Matti Puro & Anne Jänkälä Finnland
85  Daniele Gozzi & Ilenia Odorico Ítalía
86  Roberto Baldolini & Giulia Francoletti Ítalía
87  Dawid Kaminski & Rachel-anne Morgan England
88  Laurits Buse & Gitte Kragelund Danmörk
88  Roland Kouwenberg & Janneke Vermeulen Holland
88  Michele Prioletti & Sonia Stanziani Ítalía
91  Giuseppe Caruso & Gaetana Torrisi Ítalía
91  Bruno Fontana & Maria Lia Lavore Ítalía
93  Martin Glerup & Mia Vad Danmörk
94  Anthony Lacroix & Angelique Cazalis Frakkland
96  Torben Hoffmann & Signe Hougaard Danmörk
97  Danny Bayne & Danielle Booth England
98  Oron Dahan & Polina Chikatunov Ísrael
98  Kiril Sivolapov & Olga Glebova Ísrael
98  Juha Viermaa & Maarit Nuutinen Finnland
102  Roman Borohov & Alexandra Kompaneez Ísrael
103  Rasmus Pedersen & Pernille Kraft Danmörk
104  Simon Richardson & Heather Durose England
105  Thomas Sorensen & Anne Bruun Baden Danmörk
107  Romain Chemin & Anne Sophie Chemin Frakkland
109  Kabelo Khunou & Tamara Pieragostini Suður Afríka
109  Rodrigue Vieux & Sandra Vieux (aka Girard) Frakkland
109  Richard Waldock & Stephanie Weiss England
112  Pasha Fisak & Popi Spyridis Grikkland
113  Savio Lattanzio & Angela Gargano Ítalía
113  Alessio Pintus & Sara Corpino Ítalía
115  Jake Davies & Kristina Pfeffer Danmörk
115  Anton Kananen & Mona Redsven Finnland
117  Pierre Vallee & Marion Duguest Frakkland
118  Kevin Weatherley & Julie Flintham England
119  Steeve Gaudet & Laure Colmard Frakkland
119  Sami Helenius & Jutta Helenius (aka Markkanen) Finnland
119  Simone Malatino & Daniela Bettinelli Ítalía
122  Henri Ranta & Kira Salonen Finnland
122  Antony Rau & Sarah Bailey England
124  Andrei Filippov & Maria Strelnikova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}