Results from The Imperial Championships - Amateur Latin 10. október 2004
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

The Imperial Championships
England - Frimley Green 10. október 2004

Amateur Latin 10. október 2004

Úrslit

1  Peter Stokkebroe & Kristina Juel Danmörk
2  Matej Krajcer & Iwona Golczak Slóvenía
3  Derek Hough & Rosa Filippello England
4  Artem Okharimenko & Alexandra Nelyubina Rússland
5  Krzysztof Hulboj & Janja Lesar Slóvenía
6  Denis Podolski & Yuliya Kushnirenko Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Martino Zanibellato & Michelle Abildtrup Danmörk
8  Stanislav Nikolaev & Kristina Kozlova Rússland
8  Evgeni Ryupin & Olga Yagant Rússland
10  Gregor Rebula & Lisa Darby England
10  Robin Sewell & Nuria Santalucia Ástralía
12  Marat Gimaev & Alina Basyuk Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Artem Epifanov & Ewa Szabatin Pólland
14  Guy Rosen & Viktoriya Fadina Lúxemborg
15  Evgenij Voznyuk & Katharina Simon Þýskaland
19  Stephen Mccann & Marina Shalneva England
20  Aleksandr Kaliuzhnyi & Svetlana Bubnova Rússland
20  Marco Mancini & Giada Filacchione Ítalía
22  Lu Ning & Wei Wei Kína
23  Anton Marchuk & Oxana Sidorenko Rússland
23  Fabio Modica & Tinna Hoffmann Danmörk
25  Vladislav Borodinov & Irina Garous Rússland

3. umferð (topp 45)

26  Dmitry Khudyakov & Kristina Plescheva Rússland
28  Andrew Cuerden & Hanna Haarala England
28  Denis Shepelev & Anna Abakumova Rússland
30  Vladimir Karpov & Olga Barannikova Rússland
31  Sune Hartmann & Liza Lebedeva Danmörk
31  Mirko Sciolan & Sabrina Meretti Ítalía
33  Vladimir Fetisov & Farida Galieva Rússland
33  Peter Majzelj & Maja Gersak Slóvenía
33  Nikolai Palianov & Polina Gladkova Rússland
36  Gaetano Broccoli & Consuelo Costa Ítalía
36  Andrea Silvestri & Francesca Berardi Ítalía
38  Davide Barone & Michela Rossi Ítalía
38  George Osadchy & Irina Bubnova Rússland
40  Mario Palermo & Federica Lappano Ítalía
42  Mikko Kaasalainen & Adrienn Fitori Finnland
43  Cristian Bertini & Lucia Bertini Ítalía
43  Janick Birkehoj & Asta Sigvaldadottir Danmörk
45  Stefano Oradei & Luisa Beliani Ítalía
46  Gabriele Goffredo & Ekaterina Vaganova Ítalía
46  Stefano Vidoni & Pamela Lorusso Ítalía
48  Giordano Pizzardi & Tatiana Banco Ítalía
49  Alberto Tridente & Giulia Settomini Ítalía
49  Toni Tuominen & Soile Nasanen Finnland

2. umferð (topp 76)

51  Ryan Hammond & Lindsey Muckle Suður Afríka
  Benedict Asgeirsson & Benedicte Bendtsen Danmörk
  Salvatore Bellavita & Ylenia Intravaia Ítalía
  Adam Blakey & Meagan Alderton Ástralía
  Vincenzo Ciullo & Anna Maria Limongelli Ítalía
  Damian Czarnecki & Michaela Kjaer Danmörk
  Vitaliy Didenko & Anna Korol Rússland
  Nikolai Elizariev & Karina Akhmaddoulina Rússland
  Manuel Fraboni & Daniela Infantino Ítalía
  Simone Franco & Sara Casini Ítalía
  Artiom Galiaga & Ophelie Sarica Frakkland
  Sergiy Georgiyev & Roswitha Wieland Austurríki
  Sergei Guskov & Anna Sharikova Rússland
  Patrick Helm & Sharna Burgess England
  Wen Li & Zhen Li Chen Kína
  Rene Loft & Laura Hair Danmörk
  Damiano Lonardi & Sara Cengia Ítalía
  Sergey Matsuk & Ekaterina Vorobeva Rússland
  Valentin Milev & Ekaterina Fadeeva Búlgaría
  Oleg Miroshnichenko & Elena Feitliher Ísrael
  Ken Moller Hansen & Henriette Lindberg Danmörk
  Fabio Notargiacomo & Silvia Notargiacomo Frakkland
  Emiliano Palmieri & Federica Rai Ítalía
  Roberto Paulesu & Romina Deidda Ítalía
  Nicolas Pouget & Coralie Anfray Frakkland
  Toni Rasimus & Anna Liisa Bergström Finnland
  Daniele Sargenti & Eleonora Comparini Ítalía
  Thomas Szego & Corinne Roost Sviss
  Alexander Timofeev & Elena Muratova Rússland
  Mads Vad & Kelly Smith Danmörk
  Kristian Vellejus & Lotte Rodenberg Danmörk

1. umferð (topp 114)

83  Anton Belyayev & Karolina Paliwoda Kanada
83  Matti Puro & Anne Jänkälä Finnland
85  Daniele Gozzi & Ilenia Odorico Ítalía
86  Roberto Baldolini & Giulia Francoletti Ítalía
87  Dawid Kaminski & Rachel-anne Morgan England
88  Laurits Buse & Gitte Kragelund Danmörk
88  Roland Kouwenberg & Janneke Vermeulen Holland
88  Michele Prioletti & Sonia Stanziani Ítalía
91  Giuseppe Caruso & Gaetana Torrisi Ítalía
91  Bruno Fontana & Maria Lia Lavore Ítalía
93  Martin Glerup & Mia Vad Danmörk
94  Anthony Lacroix & Angelique Cazalis Frakkland
96  Torben Hoffmann & Signe Hougaard Danmörk
97  Danny Bayne & Danielle Booth England
98  Oron Dahan & Polina Chikatunov Ísrael
98  Kiril Sivolapov & Olga Glebova Ísrael
98  Juha Viermaa & Maarit Nuutinen Finnland
102  Roman Borohov & Alexandra Kompaneez Ísrael
103  Rasmus Pedersen & Pernille Kraft Danmörk
104  Simon Richardson & Heather Durose England
105  Thomas Sorensen & Anne Bruun Baden Danmörk
107  Romain Chemin & Anne Sophie Chemin Frakkland
109  Kabelo Khunou & Tamara Pieragostini Suður Afríka
109  Rodrigue Vieux & Sandra Vieux (aka Girard) Frakkland
109  Richard Waldock & Stephanie Weiss England
112  Pasha Fisak & Popi Spyridis Grikkland
113  Savio Lattanzio & Angela Gargano Ítalía
113  Alessio Pintus & Sara Corpino Ítalía
115  Jake Davies & Kristina Pfeffer Danmörk
115  Anton Kananen & Mona Redsven Finnland
117  Pierre Vallee & Marion Duguest Frakkland
118  Kevin Weatherley & Julie Flintham England
119  Steeve Gaudet & Laure Colmard Frakkland
119  Sami Helenius & Jutta Helenius (aka Markkanen) Finnland
119  Simone Malatino & Daniela Bettinelli Ítalía
122  Henri Ranta & Kira Salonen Finnland
122  Antony Rau & Sarah Bailey England
124  Andrei Filippov & Maria Strelnikova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}