Results from Test Tournament - Juvenile II D Combi 2 20. október 2012
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Test Tournament
Rússland - Moscow 20. október 2012

Juvenile II D Combi 2 20. október 2012

Úrslit

1  Maksim Shevchenko & Adilya Omarova Kasakstan
2  Konstantin Zenkov & Lidiya Bengardt Rússland
3  Roman Zubritskiy & Anastasiya Galkina Rússland
4  Ilya Zubenko & Arina Matasar Rússland
5  Levan Usmanov & Karina Gaynatdinova Rússland
6  Anton Parfenov & Kseniya Zubkova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Daniil Markelov & Sofiya Aryankina Rússland
8  Matvey Evdokimov & Lada Kiseleva Rússland
9  Maksim Toloko & Yana Masharova Rússland
10  Vladislav Kuranov & Valeriya Romanova Rússland
11  Mikhail Morozov & Veronika Tarasova Rússland
12  Konstantin Oparin & Elizaveta Nedobej Rússland
13  Nikita Fedorov & Polina Bombitskaya Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Artem Kukushkin & Renata Frolova Rússland
15  Zakhar Sudakov & Elizaveta Yurtaeva Rússland
16  Konstantin Kuzmin & Valeriya Kuzmina Rússland
16  Gleb Shabentov & Anastasiya Stremousova Rússland
18  Maksim Ignatov & Polina Baronova Rússland
18  Denis Tvaev & Mariya Barsukova Rússland
20  Viktor Rogatyuk & Irina Ivanova Rússland
21  Aleksandr Anisimov & Ekaterina Babanina Rússland
21  Arseniy Semenov & Mariya Kunakova Rússland
23  Sergey Sokolov & Polina Krivorotova Rússland
24  Kirill Chernyshov & Darya Krupen Rússland

1. umferð (topp 47)

25  Nikolay Bespalov & Anastasiya Kvyatkovskaya Rússland
25  Yaroslav Ukrainskiy & Polina Artsibasheva Rússland
27  Sergey Jakovlev & Elizaveta Sokolova Rússland
28  Leonid Balin & Tatyana Ksandopulo Rússland
29  Ilya Grankin & Anastasiya Prozheeva Rússland
30  Vladislav Kurbatov & Angelina Tsiprush Rússland
31  Vadim Zhurin & Veronika Popova Rússland
32  Andrey Medvedev & Valeriya Bubnova Rússland
33  Ilya Petrov & Anna Izmaylova Rússland
34  Vladimir Biletskij & Ekaterina Yakobchuk Rússland
35  Semen Kochetov & Darya Sviridenko Rússland
36  Saveliy Prokhorov & Tatyana Lukina Rússland
36  Nikita Shalaevskikh & Eleonora Khaschanova Rússland
38  Ilya Arkhipov & Natalya Maksimova Rússland
39  Artem Bagdasaryan & Kristina Sargsyan Rússland
39  Kirill Bystrov & Anna Nechaeva Rússland
39  Vyacheslav Chumichev & Margarita Sazonova Rússland
42  Makar Mukharlyamov & Ekaterina Tristan Rússland
43  Yan Bakanov & Galina Samylova Rússland
43  Vladislav Morozov & Yuliya Ponomareva Rússland
45  Nikita Gorbachov & Veronika Zobnitseva Rússland
46  Timofej Yarovoj & Mariya Titova Rússland
47  Amir Dasher & Olesya Kameneva Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}