Results from Test Tournament - Junior I Open Standard 20. október 2012
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Test Tournament
Rússland - Moscow 20. október 2012

Junior I Open Standard 20. október 2012

Úrslit

1  Oleg Chzhen & Ekaterina Osovskaya Rússland
2  Pavel Zaharenko & Mariya Davidova Úsbekistan
3  Kirill Pokorskiy & Ekaterina Avramenko Rússland
4  Vladislav Velikotskiy & Tatyana Ustinova Rússland
5  Artem Erkaev & Darya Bondareva Rússland
6  Anatoliy Petrov & Elissa Kara Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Nikita Baykalov & Darya Kryltsova Rússland
8  Artiom Kuznetsov & Anna Romanova Rússland
9  Danil Vokhtomin & Vitaliya Ivanova Rússland
10  Daniil Shinkov & Aleksandra Svintsova Rússland
11  Artem Tikhonravov & Sofiya Bobykina Rússland
12  Aleksey Lukyanchuk & Anzhelika Barabanova Rússland
13  Kirill Kalinushkin & Anastasiya Kosareva Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Yakov Shakhov & Dariya Dzhangarasheva Kasakstan
15  Ivan Tlustenko & Anastasiya Gorzhuy Rússland
16  Matvey Mytarev & Anzhelika Tsareva Rússland
17  Egor Shumkov & Anastasiya Galeva Rússland
18  Nikita Saliev & Regina Tolstikova Kasakstan
19  Dmitriy Andreev & Evgeniya Banderova Rússland
19  Anton Larionov & Anastasiya Smirnova Rússland
19  Egor Marichev & Arina Shakina Rússland
22  Vadim Stukalov & Vlada Shumakarite Rússland
23  Ilya Zidan & Anastasiya Sharkova Rússland
24  Ilya Punegov & Stanislava Smirnova Rússland

2. umferð (topp 49)

25  Igor Makurin & Ekaterina Guleva Rússland
26  Daniil Gerasimov & Angelina Gerasimova Rússland
26  Aleksey Matveenko & Anna Shelpakova Rússland
26  Zakhar Skrylnik & Polina Barhatova Rússland
29  Konstantin Sizentsev & Darya Loboda Rússland
30  Sergey Avdeev & Lada Bondarenko Rússland
31  Andrey Rodin & Mariya Kotova Rússland
32  Igor Klok & Sofiya Bulgakova Rússland
32  Semen Kokovin & Anna Dimidova Rússland
34  Pavel Dmitriev & Margarita Makeeva Rússland
34  Aleksey Kirentsov & Veronika Tsetsokha Rússland
34  Maksim Stasyuk & Anna Voronkova Rússland
37  Evgeniy Budyak & Natalya Chupina Rússland
37  Vitaliy Peryatin & Ekaterina Baserova Rússland
37  Vadim Plotnikov & Anastasiya Berezina Rússland
40  Timofey Aleshin & Elizaveta Mukueva Rússland
40  Ivan Galatenko & Alisa Kirichenko Rússland
42  Vladimir Moiseev & Mariya Dukker Rússland
42  Nikita Zhivotov & Anna Krutikova Rússland
44  Denis Baranchugov & Zhanna Tsyrenova Rússland
44  Oleg Karyagin & Ekaterina Alekhina Rússland
44  Evgeniy Komarov & Anastasiya Karanova Rússland
47  Aleksej Potselov & Dajaana Aprosimova Rússland
48  Vladislav Didkovskiy & Ulyana Sidelnikova Rússland
49  Artem Khruschalev & Polina Chichulina Rússland

1. umferð (topp 70)

50  Ilya Gashkov & Kristina Anenko Rússland
50  Daniil Korepov & Alena Korepova Rússland
52  Roman Yunkind & Anna Kim Kasakstan
53  Ilya Logachev & Anastasiya Leonteva Rússland
53  Gleb Saprykin & Darya Gaponova Rússland
53  Aleksandr Sytezhev & Darya Verkhova Rússland
56  Mihail Nikolaev & Polina Norkina Rússland
57  Vladimir Barinov & Alena Mikhaylova Rússland
57  Aset Doshimov & Valeriya Mashava Rússland
57  Vadim Maksimov & Tatyana Popova Rússland
57  Maksim Nesterov & Irina Harkova Rússland
61  Aleksey Abakumov & Sofya Bashilova Rússland
62  Egor Rybalkin & Yuliya Guseva Rússland
63  Viktor Moskalyuk & Mariya Lobanova Rússland
64  Danil Bolshakov & Anastasiya Ivanova Rússland
65  Ivan Lavrov & Natalya Yaremchuk Rússland
65  Egor Zolotarev & Anastasiya Ponomarenko Rússland
67  Aleksey Fedorov & Yana Lazareva Rússland
68  Emil Nasibullin & Roza Gazizova Rússland
69  Maksim Zherdev & Kristina Burtseva Rússland
70  Vladislav Tkachenko & Olga Bichevina Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}