Results from Tattersall's Australian Open 2008 - IDSF World Amateur Latin 14. desember 2008
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tattersall's Australian Open 2008
Ástralía - Melbourne 10. desember 2008

IDSF World Amateur Latin 14. desember 2008

Úrslit

1  Stefano Di Filippo & Anna Melnikova-Duknauske Ítalía
2  Alexei Silde & Anna Firstova Rússland
3  Andrei Zaitsev & Anna Kuzminskaya Rússland
4  Zoran Plohl & Tatsiana Lahvinovich Króatía
5  Jurij Batagelj & Jagoda Batagelj (aka Strukelj) Slóvenía
6  Martino Zanibellato & Michelle Abildtrup Danmörk
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Nino Langella & Nataliya Maidiuk Ítalía
8  Michael Miziner & Anastasia Belykh Ástralía
9  Mirko Sciolan & Nuria Santalucia Ástralía
10  Zufar Zaripov & Anna Ludwig-Tchemodourova Austurríki
11  Timo Kulczak & Motshegetsi Mabuse Þýskaland
12  Jesper Birkehoj & Anna Anastasiya Kravchenko Þýskaland

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

13  Aleksandr Altukhov & Oksana Dmytrenko Bandaríkin
14  Marek Dedik & Kristina Horvatova Slovakía
15  Shi Lei & Zhang Yu Bai Kína
15  Gregor Rebula & Lisa Darby England
17  Charles-Guillaume Schmitt & Elena Salikhova Frakkland
17  Jevgenijs Suvorovs & Andrea Zelinkova Lettland
19  Alejandro Hernandez & Kerri Ann Donaldson England
20  Andrea Silvestri & Martina Váradi Ungverjaland
21  Stefano Oradei & Veera Kinnunen Svíþjóð
22  Arkady Bakenov & Rosa Filippello Nýja Sjáland
22  Daniils Kutuzovs & Viktorija Puhovika Lettland
24  Sergiy Georgiyev & Roswitha Wieland Austurríki

2. umferð (topp 48)

25  Björn Bitsch & Ashli Williamson Danmörk
25  Joonas Piippola & Katri Mäkinen Finnland
25  Miha Vodicar & Nadiya Bychkova Slóvenía
28  Andrzej Suchocki & Natalia Piecewicz Pólland
29  Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
30  Manuel Frighetto & Karin Rooba Eistland
30  Jiri Hein & Lucia Krncanova Slovakía
32  Vassili Anokhine & Tina Bazokina Eistland
33  Jean Philippe Milot & Laurence Bolduc Kanada
34  Kamil Studenny & Kateryna Trubina Kanada
35  Alex Wei Wang & Roxie Jin Chen Kína
36  Nicolas Garcia & Masha Turlupova Spánn
36  Grigori Sedrakyan & Lilit Avaygyan Bandaríkin
38  Gregoire Lyonnet & Anastasija Gorbacenko Frakkland
39  Yumiya Kubota & Rara Kubota Japan
39  Róbert Magyari & Ágnes Szalai Ungverjaland
39  Decius Mirea & Oana Andreea Nechiti Rúmenía
39  Viktors Shruboks & Ala Karpenko Litháen
43  Roman Ciflicli & Ipek Yavuzer Tyrkland
44  Yvo Eussen & Elisabeth Novotny Svíþjóð
44  Radim Pradka & Katerina Kolmanova Tékkland
46  Pedro Borralho & Tatiana Moreira Santos Portúgal
46  Radek Mucha & Alice Stodulkova Tékkland
48  Watcharakorn Suasuebpun & Warapa Jumbala Tæland

1. umferð (topp 64)

49  Lars Alexander Wiulsrud & Elena Bokoreva Noregur
50  Niels Didden & Gwyneth Van Rijn Holland
50  Ricardo Marques & Sandra Silva Portúgal
50  Dumitru Pascu & Ecaterina Jelezni Rúmenía
53  Ronnie Steeve Vergara & Charlea Lagaras Filips Eyjar
54  Yutaka Kubota & Miyuki Kubota Japan
55  Christopher Page & Asta Bjarnadottir Ísland
56  Reynato Rener Mercado & Judith Anne Melencio Filips Eyjar
56  Yen-Ming Peng & Vicky Hsin-Chi Chi Tævan
58  Mathew Nicholson & Samantha Malloch Nýja Sjáland
59  Igal Ginzburg & Sonia Sebastianov Ísrael
60  Askhat Urazalinov & Milena Sementsova Kasakstan
60  Chan Hing Wei & Chan Chui Mei Kína
62  Christopher Carroll & Louise Mcgowan Írland
62  Chong Aik Lim & Riane Low Singapúr
62  Sum Chun Ng & Wai Yi Lam Hong Kong
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}