Results from Tampere Winter Dance Festival - Amateur Rising Star Standard 25. janúar 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tampere Winter Dance Festival
Finnland - Tampere 25. janúar 2008

Amateur Rising Star Standard 25. janúar 2008

Úrslit

1  Andrejs Rogovenko & Anna Spiridonova Lettland
2  Mikhail Ostryakov & Marina Bevz Rússland
3  Jörgen Kapp & Aleksandra Zeregelja Eistland
4  Joonas Rytkoenen & Iiris Uuttu Finnland
5  Pavel Denissenko & Natalja Ryzova Eistland
6  Aleksandr Tsesnokov & Katri Kitsing Eistland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [17] Konstantin Gorodilov & Emma-Leena Koger Eistland
8  [16] Ilmars Ozols & Irina Lecebrina Lettland
9  [13] Aleksey Ivanov & Olga Blyum Rússland
10  [8] Paul Reinolt & Madli Pappa Eistland
11  [3] Gundars Kalnins & Anna Vikulova Lettland
12  [2] Maksim Zhemchuzhnikov & Ksenia Savchenko Rússland

Fjórðungsúrslit

13  [12] Ilari Lehtonen & Johanna Kanto Finnland
14  [11] Alari Lukk & Dina Syritsa Eistland
14  [11] Aleksey Yakimenko & Ekaterina Zlobina Rússland
16  [9] Aleksei Tuvi & Kristiina Reinfeldt Eistland
17  [8] Jurijs Trosenko & Claudia Ketonen Finnland
18  [7] Reinis Ozolins & Lilita Sergejeva Lettland
19  [5] Anssi Heikkilä & Jenni Koskinen Finnland
20  [4] Aleksei Sonin & Maria Sachkova Rússland
21  [2] Martin Parnov Reichardt & Maija Salminen Danmörk
22  Nikolai Iliev & Jasmin Pocknell Finnland
22  Oleg Ischuk & Victoria Nikulshina Rússland
22  Samuli Pietiläinen & Satu Mäkinen Finnland

2. umferð (topp 41)

25  [11] Jens Mattila & Sofia Mäki Ontto Finnland
26  [9] Vitaliy Bondarenko & Mariya Shitikova Rússland
26  [9] Antti Pekka Pitkänen & Kaisu Tuominiemi Finnland
28  [8] Pavel Mosin & Karina Arkhangelskaya Rússland
28  [8] Clinton Soules & Meagan Kleinhans Suður Afríka
30  [7] Akseli Kurttio & Rosanna Kulju Finnland
31  [6] Karri Rinne & Suvi Kurki Finnland
32  [5] Valtteri Virtanen & Heidi Karppanen Finnland
33  [4] Henrik Nordman & Simone Lehikoinen Finnland
34  [3] Kim Samuelsson & Reetta Aarnio Finnland
35  [2] Jani Neulaniemi & Jenni Torvinen Finnland
35  [2] Kalmer Seisler & Anna Belozerskikh Finnland
37  [1] Tuomas Kesti & Maria Tanhuanpää Finnland
37  [1] Lassi Pakkala & Sanni Alanen Finnland
39  Kasper Rauhala & Janika Ilkka Finnland
39  Kasperi Rinne & Netta Kupiainen Finnland
39  Samuli Valonen & Sara Niemela Finnland

1. umferð (topp 60)

42  [18] Matti Rautajoki & Heidi Pohjola Finnland
43  [16] C Alfestus & J Kolbie Suður Afríka
43  [16] Mikael Malila & Aini Minkkinen Finnland
43  [16] Riyaad Marlie & Diedre Michaels Suður Afríka
46  [15] Vasili Maltsev & Elina Maltseva Finnland
46  [15] Eerik Nordman & Anni Kokkonen Finnland
48  [14] Ville Häyrynen & Laura Vihanne Finnland
48  [14] Tapio Jokinen & Kiia Konttinen Finnland
48  [14] Tuomas Jylhä & Iida Hilska Finnland
48  [14] Juuso Kähärä & Camilla Nolvi Finnland
48  [14] Patrick Kutumane & Semi Matabola Suður Afríka
48  [14] Thabo L'khoza & Ayanda Mbatha Suður Afríka
48  [14] Sami Similä & Iina Elo Finnland
48  [14] L Smitt & Melissa Hoffman Suður Afríka
56  [9] Ville Sinkkonen & Jenna-mari Syrjänen Finnland
57  [8] Marko Bärn & Sarita Helin Finnland
58  [5] Laszlo Kalmar & Riina Hirvonen Finnland
59  [4] Nikita Sinitsyn & Ekaterina Danilova Rússland
60  [2] Leonid Kondratev & Daria Romanenko Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}