Results from Tallinn International Open Cup 2010 - Juvenile Standard 27. nóvember 2010
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tallinn International Open Cup 2010
Eistland - Tallinn 26. nóvember 2010

Juvenile Standard 27. nóvember 2010

Úrslit

1  Nikita Olinichenko & Elizaveta Pustornakova Rússland
2  Erik Herbert Lohmus & Elisabeth Nursi Eistland
3  Jevgeni Medvedev & Julia Ternavskihh Eistland
4  Nikita Mjaksins & Luize Kascejeva Lettland
5  Tomas Piht & Alina Timofejeva Eistland
6  Siim Saarik & Simoona Peensalu Eistland
7  Robin Aleksander Veskus & Gloria Krieger Eistland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [16] Marcus Bachmann & Anni Ambur Eistland
9  [15] Jakov Kostjanko & Katerina Maijorova Eistland
10  [10] Robert Kassin & Melani Sulengo Eistland
10  [10] Roman Mokienko & Polina Gorshenina Rússland
10  [10] Jaan Repnikov & Riina Jakobson Eistland

Fjórðungsúrslit

13  [23] Krisjarlet Kivisaar & Silvia Susanne Barjabin Eistland
14  [22] Marko Reitalu & Arina Salahhova Eistland
15  [21] Roland Jõearu & Kaisa-brit Koger Eistland
16  [20] Mark Dorfmann & Eva Kolektor Eistland
17  [15] Pavel Gorbachev & Elizaveta Galaktionova Rússland
17  [15] Ilian Helendi & Ann Mari Lepik Eistland
19  [14] Daniels Simosons & Sara Zuberga Lettland
20  [9] Danil Vokhtomin & Aleksandra Raskatova Rússland
21  [6] Daniil Botskarjov & Uljana Redchits Eistland
21  [6] Olle Viltok & Kendra Metsis Eistland
23  [5] Dmitrii Rongin & Alina Pogorzhelskaya Rússland
24  [4] Sten Hendrik Trauss & Anna Brita Ani Eistland

2. umferð (topp 49)

25  [21] Erik Põlgaste & Katerina Jette Sõerde Eistland
25  [21] Nikita Polkovnikov & Anna Kovalenko Eistland
27  [20] Elias Husgafvel & Ronya Nyman Finnland
27  [20] Pyry Nissinen & Ella Hagman Finnland
29  [19] Jaakko Saaristo & Saga Granlund Finnland
29  [19] Nikita Varest & Polina Gusyatskaya Rússland
31  [18] Dmitrijs Gruzdevs & Aleksandra Ivanova Lettland
31  [18] Karl-Alder Kuivjõgi & Feridee Sevastjanov Eistland
31  [18] Ralf-stiven Viru & Carolyn Kokk Eistland
34  [13] Markus Orav & Benelote Uuskula Eistland
35  [11] Kristers Dulverks & Rezija Dombrovska Lettland
35  [11] Henry Järve & Grete Heinsaar Eistland
37  [10] Kaspar Eerik Maarand & Merilin Kangur Eistland
38  [9] Erik Bleive & Laura-Anett Kreevald Eistland
38  [9] Anton Burkhanov & Anna Petrashevich Rússland
38  [9] Linus Otsamo & Lumi Otsamo Finnland
41  [8] Marcus Nilson & Diana Saab Eistland
41  [8] Pavel Vassiljev & Kristina Sergejeva Eistland
43  [7] Andrius Matsenas & Sirelin Saarik Finnland
43  [7] Kaur Pesor & Reti Ojasalu Eistland
43  [7] Edvard Romanenko & Seda Dungorova Eistland
46  [5] Ilja Konostsonok & Maria Elizaveta Valge Eistland
47  [4] Silver Ingver & Triin Piirsalu Eistland
47  [4] Simon Prii & Carmen Unt Eistland
49  [3] Germo Toonikus & Helena Vilmann Eistland

1. umferð (topp 77)

50  Kendro Härm & Nataly Bogdanova Eistland
51  Kert Kullamma & Marie Loopere Eistland
52  Sander Künnapuu & Karoline Kerge Eistland
52  Hans Kristjan Veri & Susi Ann Kaljas Eistland
54  Juri Altmets & Kristina Korõtnikova Eistland
54  Edrian Griskun & Karina Vanina Eistland
54  Valdemar Verner Okspuu & Helena Dess Augasmägi Eistland
54  Marek Vassiljev & Milena Kozel Eistland
58  Indrek Lombiots & Loona Volke Eistland
59  Tuomas Suokas & Selina Juvonen Finnland
59  Maxim Trofimov & Antonina Mazepa Rússland
61  Kaspar Kaldaru & Mia Maarja Rahi Eistland
61  Anton Kudrin & Ulyana Arkhangelskaya Rússland
61  Kert Lillenberk & Rebecca Lepp Eistland
61  Kevin Reinvee & Maria-Elisabeth Lootus Eistland
61  Artur Rennel & Rachel Sermat Eistland
66  Ronald Erik Spriit & Eliisa Sukles Eistland
66  Martin Tava & Anne-Liis Paenurm Eistland
68  Jaan Pavliuk & Kristin Kilter Eistland
68  Aleksander Piirimees & Annebritt Rell Eistland
70  Gennadi Kondratenko & Anastassija Karzubova Eistland
71  Sem Karlos Kolk & Liis Grete Atonen Eistland
71  Partik Lehto & Angelika Lehto Finnland
73  Valeri Bazenov & Polina Zurjari-Ossipova Eistland
74  Maximilian Grahl & Valeria Sorgina Eistland
75  Daniil Strokov & Maria Kapitonova Rússland
76  Emil Lehtinen & Henna Meriläinen Finnland
77  Roope Saarinen & Miia-Riina Aho Finnland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}