Results from Tallinn International Open Cup 2010 - Juvenile Latin 28. nóvember 2010
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tallinn International Open Cup 2010
Eistland - Tallinn 26. nóvember 2010

Juvenile Latin 28. nóvember 2010

Úrslit

1  Nikita Olinichenko & Elizaveta Pustornakova Rússland
2  Nikita Mjaksins & Luize Kascejeva Lettland
3  Dmitrijs Gruzdevs & Aleksandra Ivanova Lettland
4  Robin Aleksander Veskus & Gloria Krieger Eistland
5  Siim Saarik & Simoona Peensalu Eistland
6  Jevgeni Medvedev & Julia Ternavskihh Eistland
7  Erik Herbert Lohmus & Elisabeth Nursi Eistland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [19] Dmitrii Rongin & Alina Pogorzhelskaya Rússland
8  [19] Daniels Simosons & Sara Zuberga Lettland
10  [13] Kendro Härm & Nataly Bogdanova Eistland
10  [13] Danil Vokhtomin & Aleksandra Raskatova Rússland
12  [9] Kairo Kõrgend & Anette Karbus Eistland

Fjórðungsúrslit

13  [20] Roman Mokienko & Polina Gorshenina Rússland
13  [20] Edvard Romanenko & Seda Dungorova Eistland
15  [18] Robert Kassin & Melani Sulengo Eistland
15  [18] Jakov Kostjanko & Katerina Maijorova Eistland
17  [16] Anton Burkhanov & Anna Petrashevich Rússland
18  [15] Mark Dorfmann & Eva Kolektor Eistland
18  [15] Krisjarlet Kivisaar & Silvia Susanne Barjabin Eistland
20  [14] Marcus Bachmann & Anni Ambur Eistland
21  [12] Ralf-stiven Viru & Carolyn Kokk Eistland
22  [9] Juri Altmets & Kristina Korõtnikova Eistland
23  [8] Jaan Repnikov & Riina Jakobson Eistland
24  [7] Pavel Vassiljev & Kristina Sergejeva Eistland
25  [6] Tomas Piht & Alina Timofejeva Eistland

2. umferð (topp 46)

26  [19] Daniil Botskarjov & Uljana Redchits Eistland
27  [18] Kert Kullamma & Marie Loopere Eistland
27  [18] Nikita Varest & Polina Gusyatskaya Rússland
29  [16] Gennadi Kondratenko & Anastassija Karzubova Eistland
29  [16] Sten Hendrik Trauss & Anna Brita Ani Eistland
31  [15] Elias Husgafvel & Ronya Nyman Finnland
31  [15] Kaspar Kaldaru & Mia Maarja Rahi Eistland
31  [15] Linus Otsamo & Lumi Otsamo Finnland
34  [14] Anton Kudrin & Ulyana Arkhangelskaya Rússland
34  [14] Olle Viltok & Kendra Metsis Eistland
36  [13] Pyry Nissinen & Ella Hagman Finnland
37  [12] Pavel Gorbachev & Elizaveta Galaktionova Rússland
37  [12] Sem Karlos Kolk & Liis Grete Atonen Eistland
37  [12] Erik Põlgaste & Katerina Jette Sõerde Eistland
40  [11] Maxim Trofimov & Antonina Mazepa Rússland
41  [10] Kristers Dulverks & Rezija Dombrovska Lettland
42  [9] Ilian Helendi & Ann Mari Lepik Eistland
42  [9] Jaakko Saaristo & Saga Granlund Finnland
44  [8] Aleksander Piirimees & Annebritt Rell Eistland
44  [8] Marko Reitalu & Arina Salahhova Eistland
44  [8] Marek Vassiljev & Milena Kozel Eistland

1. umferð (topp 76)

47  Edrian Griskun & Karina Vanina Eistland
47  Henry Järve & Grete Heinsaar Eistland
47  Robert Leht & Mirjam Koch Eistland
47  Andrius Matsenas & Sirelin Saarik Finnland
47  Kaur Pesor & Reti Ojasalu Eistland
47  Nikita Polkovnikov & Anna Kovalenko Eistland
53  Karl-Alder Kuivjõgi & Feridee Sevastjanov Eistland
54  Erik Bleive & Laura-Anett Kreevald Eistland
55  Marcus Nilson & Diana Saab Eistland
56  Mark Richard Jürna & Katarina Grete Kuum Eistland
56  Sander Künnapuu & Karoline Kerge Eistland
56  Simon Prii & Carmen Unt Eistland
59  Ricards Steinfelds & Adriana Ratniece Lettland
60  Tuomas Suokas & Selina Juvonen Finnland
61  Valdemar Verner Okspuu & Helena Dess Augasmägi Eistland
62  Indrek Lombiots & Loona Volke Eistland
62  Ronald Erik Spriit & Eliisa Sukles Eistland
64  Kert Lillenberk & Rebecca Lepp Eistland
64  Kevin Reinvee & Maria-Elisabeth Lootus Eistland
66  Kaspar Eerik Maarand & Merilin Kangur Eistland
67  Artur Rennel & Rachel Sermat Eistland
68  Sten Marten Pukka & Jekateriina Selitseva Eistland
69  Valeri Bazenov & Polina Zurjari-Ossipova Eistland
70  Gleb Ivanov & Karoliina Smiltins Eistland
71  Maximilian Grahl & Valeria Sorgina Eistland
71  Partik Lehto & Angelika Lehto Finnland
71  Daniil Strokov & Maria Kapitonova Rússland
74  Kaarel Saik & Jaana Solovjova Eistland
75  Roope Saarinen & Miia-Riina Aho Finnland
76  Emil Lehtinen & Henna Meriläinen Finnland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}