Results from Tallinn International Open Cup 2010 - Junior I Latin 27. nóvember 2010
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tallinn International Open Cup 2010
Eistland - Tallinn 26. nóvember 2010

Junior I Latin 27. nóvember 2010

Úrslit

1  Georg Gritsai & Jekaterina Blinkova Eistland
2  Everts Gulbis & Elina Kalvane Lettland
3  Kaspar Kolk & Sofia Savenko Eistland
4  Andrey Gerasimov & Aleksandra Basharova Rússland
5  Sergey Polyakov & Vasilisa Ikonnikova Rússland
6  Mikhail Nikitin & Diana Markova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [21] Orestas Vasiliauskas & Olivija Gramaliauskaite Litháen
8  [19] Roberts Gints Berzins & Megija Dana Morite Lettland
9  [16] Janis Beikmanis & Annija Pivina Lettland
9  [16] Artjom Garbunov & Eliisa Abramova Eistland
11  [15] Dmitry Polkovnikov & Ekaterina Terekhova Rússland
12  [13] Artur Viitmann & Anita Sotsugova (aka Sychugova) Eistland
13  [1] Andrey Samoylenko & Ekaterina Kolbasyuk Rússland

Fjórðungsúrslit

14  [14] Kirill Ivanov & Anastasiya Sidorenko Rússland
14  [14] Benjamin Lindstrom & Esteri Talvio Finnland
14  [14] Daniil Sekljutski & Elisabett Gross Eistland
14  [14] Verner Velberg & Natalja Perepjolkina Eistland
18  [13] Tim Jaanson & Nele Nataly Metsis Eistland
19  [12] Andris Klievens & Santa Sauere Lettland
20  [11] Malte Brandt & Natasha Alling-andersen Danmörk
21  [9] Gleb Bannikov & Mariya Smirnova Rússland
21  [9] Jegors Bikovskis & Valerija Misela Petruna Lettland
23  [8] Mikhail Kinareev & Anastasiya Kolesnik Rússland
24  [5] Werner Robert Laaneots & Laura-Liisa Lohmus Eistland

2. umferð (topp 48)

25  [24] Daniil Lebedev & Monika Mina Eistland
26  [22] Ilja Davidovs & Kendija Ziemele Lettland
26  [22] Martin Prost & Laura Prost Eistland
26  [22] Patriks Simsons & Stephanie Dany Zimmeck Lettland
29  [21] Rando Aljaste & Nelli Baljasnaja Eistland
30  [19] Konstantin Adriankov & Valeria Ovtserenko Eistland
31  [18] Martin Rakita & Erika Knös Eistland
32  [16] Kairo Kõrgend & Anette Karbus Eistland
33  [15] Andres Haavik & Susanna Roberta Järvevee Eistland
34  [13] Lauri Linnaranta & Leeni Nieminen Finnland
34  [13] Artur Netsajev & Dajana Kask Eistland
34  [13] Jarek Toiger & Reelika Traks Eistland
37  [11] Nikita Khorostokovaty & Sofya Esayan Rússland
38  [9] Kaspar Karumaa & Laura Johanna Saar Eistland
39  [8] Genert Allikmaa & Katrin Kane Eistland
39  [8] Siim Koppel & Hanna-lisette Helekivi Eistland
39  [8] Rainer Saarem & Ekaterina Pronina Eistland
42  [7] Rando Kuriks & Kaisa Josu Eistland
42  [7] Erik Luts & Liina Piilman Eistland
44  [5] Madis Luig & Killu-triin Pajumets Eistland
44  [5] Kevin Topper & Anet Lukas Eistland
46  [3] Timofey Khoptyuk & Mariya Slonimskaya Rússland
47  [2] Kristen Oliver Rattasepp & Analy Aunver Eistland
48  Martin Poslin & Liis Tava Eistland

1. umferð (topp 75)

49  Teodor Manivald Toomik & Liisa Matsi Eistland
50  Richie Krolov & Leona Hint Eistland
50  Robert Saluste & Janna Liina Leemets Eistland
52  Teemu Tuunanen & Nelli Aspholm Finnland
53  Marat Kaibosev & Sofia Romanovski Eistland
53  Siim Kurg & Annika Kurg Eistland
53  Perttu Saarinen & Venla Vainio Finnland
53  Eetu Toivainen & Karita Juvonen Finnland
57  Kevin Kangur & Siiri-Liis Huttunen Eistland
58  Nikita Kerrominin & Milena Sevtsova Eistland
58  Margo Valk & Kelli Pärkson Eistland
60  Juri Belokurov & Alice Melikova Eistland
60  Mihhail Korot & Lislotte Minejev Eistland
62  Igor Ivanov & Anna Katjuzanskaja Eistland
62  Silver Valdvee & Sofia Pribuldnaja Eistland
64  German Berg & Christina-Sandra Sõõrumaa Eistland
65  Ilja Krenvert & Iiris Issak Eistland
65  Aleksei Lanberg & Polina Kester Eistland
67  Martin Laherand & Aveliina Tennokese Eistland
68  Nikita Nekhaev & Polina Karabatova Rússland
68  Andreas Randoja & Maria Tamm Eistland
70  Mihkel Georg Missing & Johanna Kertu Eistland
71  Hendrik Ratasep & Diana Jõesuu Eistland
71  Andri Saaret & Marie Caroline Baumann Eistland
73  Juho Huhtala & Nea Pitkäkangas Finnland
73  Tomi Linnala & Veera Pitkäkangas Finnland
73  Valtteri Pontiskoski & Mari Torvi Finnland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}