Results from Tallinn International Open Cup 2008 - Junior I Standard 30. nóvember 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tallinn International Open Cup 2008
Eistland - Tallinn 29. nóvember 2008

Junior I Standard 30. nóvember 2008

Úrslit

1  Vadim Likhovtsev & Alina Epeykina Rússland
2  Nils Jugans & Juliana Gordimova Lettland
3  Nikolay Chernov & Elizaveta Korobeynikova Rússland
4  Vadim Maslov & Yana Cherepanova Rússland
5  Vadims Kuznecovs & Albina Dzalagonija Lettland
6  Karls Aniscenko & Paula Kukute Lettland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Oliver Kips & Kristina Morozjuk Eistland
8  Oskars Karklins & Elina Muceniece Lettland
9  Edgar Panov & Elina Lebjodkina Eistland
10  Ranno Aigro & Carmen Kreinin Eistland
11  Kaspars Ivanovs & Jelizaveta Jermilova Lettland
12  Karl-Heinz Palm & Annabel Lillo Eistland

Fjórðungsúrslit

13  Madis Abel & Alina Tamuljonok Eistland
13  Kaspar Mätas & Natalia Hitrova Eistland
15  Vladimir Timofeev & Vasilisa Shirobokova Rússland
16  Stefan Velberg & Greta Korju Eistland
17  Stanislav Vares & Julia Tepljasina Eistland
18  Ivan Ilin & Sveta Sokolova Rússland
19  Natans Katkovskis & Jelizaveta Manija Lettland
20  Kristo Hokkonen & Katri Karindi Eistland
20  Vladimir Rotan & Daria Sherstoboeva Rússland
22  Ilya Egorov & Natalya Zavarzina Rússland
22  Arturs-karols Junelis & Elina Lettland
24  Maxim Starovoytov & Evgeniya Florinskaya Rússland

2. umferð (topp 48)

25  Vladislav Tammi & Diana Gavrilova Eistland
26  Margo Asten & Mona Kattel Eistland
26  Andrey Davydik & Jeva Skarlet Eistland
28  Mark Basaloga & Kaisa Lepik Eistland
28  Sander Üksti & Meeritriin Tomson Eistland
30  Kristers Zuika & Endija Zuika Lettland
31  Karl Kristian Alasi & Elis Niinberg Eistland
31  Rodion Li & Nelli Kiselevskaya Rússland
33  Mario Saunpere & Lisa Marie Vali Eistland
33  Roman Savchenkov & Anastasiya Kislyakova Rússland
33  Vladimirs Volozaninovs & Estere Beatrise Klapere Lettland
36  Martin Maskin & Mirell Molder Eistland
37  Stefan Korjus & Valeria Semjonova Eistland
37  Nikolai Solujazikov & Sofia Kipjatkova Eistland
39  Karl-gustav Hanikat & Zanna Dronina Eistland
39  Ilari Kauppinen & Mirella Jalonen Finnland
39  Vladislav Kurganskiy & Svetlana Vasileva Rússland
39  Sander Seppik & Kelly Muurisepp Eistland
43  Ivan Antonov & Mariya Boykova Rússland
44  Lev Burlaka & Natalia Galaganova Eistland
44  Arthur Niin & Alina Vesselova Eistland
46  Karl Mols & Keiti Djakonov Eistland
46  Ragner Tallermaa & Getter Gilden Eistland
48  Sander Kütisaar & Annela Pajumets Eistland

1. umferð (topp 75)

49  Ander Hindremäe & Keili Kase Eistland
50  Vladislav Vodopyanov & Viktoriya Sverdlikova Rússland
50  Maksim Yushkevich & Slavyana Melnik Hvíta-Rússland
52  Rain Vares & Katriin Mägi Eistland
53  Janis Levinskis & Zaklina Sola Lettland
53  Kert Kevin Lissmann & Laura Smolski Eistland
55  Alain Ameljushenko & Kaari Kink Eistland
56  Eduard Jakovlev & Cecilia Eero Eistland
57  Genert Allikmaa & Loore Pihlas Eistland
58  Jevgeni Avramtsuk & Helen Hendrikson Eistland
59  Andero Heinola & Laura Ernits Eistland
59  Joosep Moor & Johanna Maria Vilgats Eistland
61  Raivis Grandovskis & Elizabete Aispure Lettland
61  Daniel Russ & Kati Karolin Prangli Eistland
61  Johannes Saaristo & Mila Nikanto Eistland
64  Hugo Gustafsson & Paulina Andersson Svíþjóð
64  Denis Rastrogujev & Diana Snagovskaja Eistland
64  Christopher Voolaid & Regina Perzinski Eistland
67  Janis Kalkis & Sanda Igaune Lettland
67  Marten Niinepuu & Jane Toiger Eistland
67  Joonatan Poolma & Marianne Kosenkranius Eistland
70  Karlgregori Kadatski & Ehti Annus Eistland
71  Christer Lohk & Kaisa Josu Eistland
72  Martin Trudnikov & Marianne Äkke Eistland
73  Nikita Shindarev & Veronika Klyueva Rússland
74  Andres Kolbassov & Anna Pereskokova Eistland
74  Anton Masljakevits & Evelin-liis Suvi Eistland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}