Results from Tallinn International Open Cup 2008 - Junior I Standard 30. nóvember 2008
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tallinn International Open Cup 2008
Eistland - Tallinn 29. nóvember 2008

Junior I Standard 30. nóvember 2008

Úrslit

1  Vadim Likhovtsev & Alina Epeykina Rússland
2  Nils Jugans & Juliana Gordimova Lettland
3  Nikolay Chernov & Elizaveta Korobeynikova Rússland
4  Vadim Maslov & Yana Cherepanova Rússland
5  Vadims Kuznecovs & Albina Dzalagonija Lettland
6  Karls Aniscenko & Paula Kukute Lettland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Oliver Kips & Kristina Morozjuk Eistland
8  Oskars Karklins & Elina Muceniece Lettland
9  Edgar Panov & Elina Lebjodkina Eistland
10  Ranno Aigro & Carmen Kreinin Eistland
11  Kaspars Ivanovs & Jelizaveta Jermilova Lettland
12  Karl-Heinz Palm & Annabel Lillo Eistland

Fjórðungsúrslit

13  Madis Abel & Alina Tamuljonok Eistland
13  Kaspar Mätas & Natalia Hitrova Eistland
15  Vladimir Timofeev & Vasilisa Shirobokova Rússland
16  Stefan Velberg & Greta Korju Eistland
17  Stanislav Vares & Julia Tepljasina Eistland
18  Ivan Ilin & Sveta Sokolova Rússland
19  Natans Katkovskis & Jelizaveta Manija Lettland
20  Kristo Hokkonen & Katri Karindi Eistland
20  Vladimir Rotan & Daria Sherstoboeva Rússland
22  Ilya Egorov & Natalya Zavarzina Rússland
22  Arturs-karols Junelis & Elina Lettland
24  Maxim Starovoytov & Evgeniya Florinskaya Rússland

2. umferð (topp 48)

25  Vladislav Tammi & Diana Gavrilova Eistland
26  Margo Asten & Mona Kattel Eistland
26  Andrey Davydik & Jeva Skarlet Eistland
28  Mark Basaloga & Kaisa Lepik Eistland
28  Sander Üksti & Meeritriin Tomson Eistland
30  Kristers Zuika & Endija Zuika Lettland
31  Karl Kristian Alasi & Elis Niinberg Eistland
31  Rodion Li & Nelli Kiselevskaya Rússland
33  Mario Saunpere & Lisa Marie Vali Eistland
33  Roman Savchenkov & Anastasiya Kislyakova Rússland
33  Vladimirs Volozaninovs & Estere Beatrise Klapere Lettland
36  Martin Maskin & Mirell Molder Eistland
37  Stefan Korjus & Valeria Semjonova Eistland
37  Nikolai Solujazikov & Sofia Kipjatkova Eistland
39  Karl-gustav Hanikat & Zanna Dronina Eistland
39  Ilari Kauppinen & Mirella Jalonen Finnland
39  Vladislav Kurganskiy & Svetlana Vasileva Rússland
39  Sander Seppik & Kelly Muurisepp Eistland
43  Ivan Antonov & Mariya Boykova Rússland
44  Lev Burlaka & Natalia Galaganova Eistland
44  Arthur Niin & Alina Vesselova Eistland
46  Karl Mols & Keiti Djakonov Eistland
46  Ragner Tallermaa & Getter Gilden Eistland
48  Sander Kütisaar & Annela Pajumets Eistland

1. umferð (topp 75)

49  Ander Hindremäe & Keili Kase Eistland
50  Vladislav Vodopyanov & Viktoriya Sverdlikova Rússland
50  Maksim Yushkevich & Slavyana Melnik Hvíta-Rússland
52  Rain Vares & Katriin Mägi Eistland
53  Janis Levinskis & Zaklina Sola Lettland
53  Kert Kevin Lissmann & Laura Smolski Eistland
55  Alain Ameljushenko & Kaari Kink Eistland
56  Eduard Jakovlev & Cecilia Eero Eistland
57  Genert Allikmaa & Loore Pihlas Eistland
58  Jevgeni Avramtsuk & Helen Hendrikson Eistland
59  Andero Heinola & Laura Ernits Eistland
59  Joosep Moor & Johanna Maria Vilgats Eistland
61  Raivis Grandovskis & Elizabete Aispure Lettland
61  Daniel Russ & Kati Karolin Prangli Eistland
61  Johannes Saaristo & Mila Nikanto Eistland
64  Hugo Gustafsson & Paulina Andersson Svíþjóð
64  Denis Rastrogujev & Diana Snagovskaja Eistland
64  Christopher Voolaid & Regina Perzinski Eistland
67  Janis Kalkis & Sanda Igaune Lettland
67  Marten Niinepuu & Jane Toiger Eistland
67  Joonatan Poolma & Marianne Kosenkranius Eistland
70  Karlgregori Kadatski & Ehti Annus Eistland
71  Christer Lohk & Kaisa Josu Eistland
72  Martin Trudnikov & Marianne Äkke Eistland
73  Nikita Shindarev & Veronika Klyueva Rússland
74  Andres Kolbassov & Anna Pereskokova Eistland
74  Anton Masljakevits & Evelin-liis Suvi Eistland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}