Results from Tallinn International Open Cup 2005 - IDSF International Open Standard 26. nóvember 2005
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tallinn International Open Cup 2005
Eistland - Tallinn 26. nóvember 2005

IDSF International Open Standard 26. nóvember 2005

Úrslit

1  Edgars Gasjuns & Jelena Samuilova Lettland
2  Aleksander Makarov & Katrin End Eistland
3  Gustaf Lundin & Valentina Oseledko Svíþjóð
4  Kristjan Kuusk & Anri Kokkonen Finnland
5  Imantas Joneckis & Martyna Mickute Litháen
6  Marko Mehine & Maria Fessai Eistland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Luca Rossignoli & Veronika Haller Ítalía
8  Veiko Ratas & Helena Liiv Eistland
9  Pavel Buchnev & Viktoria Serdiuk Rússland
10  Roland Rannala & Karina Vesman Eistland
10  Sami Vainionpää & Merje Styff Finnland
12  Rihards Dusa & Agnese Junkure Lettland

Fjórðungsúrslit

13  Anatolijs Bengards & Paula Kokare Lettland
14  Timur Imametdinov & Ekaterina Nikolaeva Rússland
15  Jori Lukkari & Marita Alatalo Finnland
15  Christopher Short & Dominika Choroszko England
17  Valeriy Katsyr & Daria Fedorova Rússland
17  Andrejs Rogovenko & Viktorija Triscuka Lettland
17  Tommi Skogberg & Elina Katainen Finnland
17  Stanislav Zelianin & Irina Cherepanova Rússland
21  Pavel Denissenko & Natalja Ryzova Eistland
21  Matti Heikkila & Sanna-maria Nissinen Finnland
23  Mihkel Noormägi & Merle Leib Eistland
23  Sergey Ternovskikh & Valentina Kharitonova Rússland

2. umferð (topp 36)

25  Simo Haaksiala & Hannele Alatalo Finnland
26  Andres End & Liis End Eistland
26  Jörgen Kapp & Aleksandra Zeregelja Eistland
28  Alari Lukk & Dina Syritsa Eistland
29  Andrey Dementiev & Evgeniya Kuligina Rússland
30  Anton Kurttila & Riikka Junno Finnland
31  Joonas Sakki & Tiina Koskenvalta Finnland
32  Veiko Rist & Kristi Joeleht Eistland
33  Viktors Haritonovs & Olga Haritonova Lettland
34  Dominykas Dauksas & Elina Ozolina Litháen
35  Evgeni Privalov & Tina Bazokina Eistland
36  Rene Lauk & Kertu Valjala Eistland

1. umferð (topp 52)

37  Alari Liiv & Veronika End (aka Korotnikova) Eistland
39  Rihards Freidenfelds & Anna Lahovica Lettland
39  Sami Helenius & Jutta Helenius (aka Markkanen) Finnland
41  Hardi Rikand & Laura Kask Eistland
42  Steven Ford & Ene Abel England
43  Vyacheslav Voeykov & Mariya Bogush Rússland
44  Nikita Tsernov & Marion Tamm Eistland
45  Timo Kupiainen & Maija Salminen Finnland
46  Aleksejs Livcaks & Julija Ganzula Lettland
46  Ben Taylor & Teele Kruuse England
48  Alexandr Zuev & Marina Kuzubova Rússland
49  Lars Trunin & Grete Raidma Eistland
50  Jere Koski & Aini Minkkinen Finnland
50  Kardo Kukk & Gerti Leesman Eistland
50  Avak Manvelov & Gerda-ulla Saul Eistland
50  Dmitri Nikitin & Irina Kornilova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}