Results from Tallinn International 2007 - Juvenile II Standard 25. nóvember 2007
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tallinn International 2007
Eistland - Tallinn 24. nóvember 2007

Juvenile II Standard 25. nóvember 2007

Úrslit

1  Karls Aniscenko & Paula Kukute Lettland
2  Vladislav Tammi & Diana Gavrilova Eistland
3  Oliver Kips & Kristina Morozjuk Eistland
4  Madis Abel & Alina Tamuljonok Eistland
5  Natans Katkovskis & Jelizaveta Manija Lettland
6  Karl-Heinz Palm & Annabel Lillo Eistland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Vladimir Rotan & Daria Sherstoboeva Rússland
8  Ranno Aigro & Carmen Kreinin Eistland
9  Raul Kartsep & Greta Korju Eistland
9  Artur Viitmann & Sofia Savenko Eistland
11  Davis Udris & Ruta Meirupska Lettland
12  Kaspars Ivanovs & Jelizaveta Jermilova Lettland
13  Andrei Zevakin & Keiti Djakonov Eistland

Fjórðungsúrslit

14  Alain Ameljushenko & Katri Karindi Eistland
15  Artur Butel & Lauren Juhanson Eistland
15  Sander Seppik & Kelly Muurisepp Eistland
15  Nikolai Solujazikov & Sofia Kipjatkova Eistland
18  Kirill Kostev & Jeva Skarlet Eistland
19  Andrey Davydik & Nicole Pakk Eistland
20  Mario Saunpere & Lisa Marie Vali Eistland
20  Sander Üksti & Meeritriin Tomson Eistland
22  Karl Kristian Alasi & Elis Niinberg Eistland
22  Georg Gritsai & Jekaterina Blinkova Eistland
22  Richard Untera & Aleksandra Afanasjeva Eistland
25  Mihhail Polkovnikov & Kerstin Kessa Eistland

1. umferð (topp 37)

26  Anton Dobriyan & Inga Scheglova Rússland
26  Dmitry Khukhko & Sofia Smirnova Rússland
28  Artjom Aralov & Nele Nataly Metsis Eistland
29  Artjom Garbunov & Eliisa Abramova Eistland
29  Kert Kevin Lissmann & Laura Smolski Eistland
29  Ragner Tallermaa & Getter Gilden Eistland
32  Vyacheslav Kotov & Nadya Nikitina Rússland
33  Artur Aralov & Nelli Baljasnaja Eistland
34  Ilja Teder & Laura Johanna Saar Eistland
35  Kaspar Kolk & Natalja Perepjolkina Eistland
36  Evgeniy Ivanov & Polina Egoshina Rússland
37  Werner Robert Laaneots & Michelle Korman Eistland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}