Results from Tallinn International 2007 - Juvenile II Latin 25. nóvember 2007
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tallinn International 2007
Eistland - Tallinn 24. nóvember 2007

Juvenile II Latin 25. nóvember 2007

Úrslit

1  Karls Aniscenko & Paula Kukute Lettland
2  Oliver Kips & Kristina Morozjuk Eistland
3  Natans Katkovskis & Jelizaveta Manija Lettland
4  Vladimir Rotan & Daria Sherstoboeva Rússland
5  Kaspars Ivanovs & Jelizaveta Jermilova Lettland
6  Vladislav Tammi & Diana Gavrilova Eistland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Georg Gritsai & Jekaterina Blinkova Eistland
7  Davis Udris & Ruta Meirupska Lettland
9  Ranno Aigro & Carmen Kreinin Eistland
10  Vyacheslav Kotov & Nadya Nikitina Rússland
11  Artur Viitmann & Sofia Savenko Eistland
12  Andrei Zevakin & Keiti Djakonov Eistland

Fjórðungsúrslit

13  Raul Kartsep & Greta Korju Eistland
14  Anton Dobriyan & Inga Scheglova Rússland
14  Dmitry Khukhko & Sofia Smirnova Rússland
16  Artjom Garbunov & Eliisa Abramova Eistland
17  Kirill Kostev & Jeva Skarlet Eistland
17  Ragner Tallermaa & Getter Gilden Eistland
19  Karl-Heinz Palm & Annabel Lillo Eistland
20  Madis Abel & Alina Tamuljonok Eistland
20  Nikolai Solujazikov & Sofia Kipjatkova Eistland
22  Mario Saunpere & Lisa Marie Vali Eistland
23  Andrey Davydik & Nicole Pakk Eistland
24  Karl Kristian Alasi & Elis Niinberg Eistland

1. umferð (topp 38)

25  Artur Aralov & Nelli Baljasnaja Eistland
25  Artjom Aralov & Nele Nataly Metsis Eistland
27  Sander Üksti & Meeritriin Tomson Eistland
28  Artur Butel & Lauren Juhanson Eistland
29  Sander Seppik & Kelly Muurisepp Eistland
30  Reinis Janukovics & Laura Fela Lettland
30  Werner Robert Laaneots & Michelle Korman Eistland
32  Kert Kevin Lissmann & Laura Smolski Eistland
32  Richard Untera & Aleksandra Afanasjeva Eistland
34  Alain Ameljushenko & Katri Karindi Eistland
34  Kaspar Kolk & Natalja Perepjolkina Eistland
36  Ilja Teder & Laura Johanna Saar Eistland
37  Mihhail Polkovnikov & Kerstin Kessa Eistland
38  Evgeniy Ivanov & Polina Egoshina Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}