Results from Tallinn International 2007 - Junior I Standard 25. nóvember 2007
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tallinn International 2007
Eistland - Tallinn 24. nóvember 2007

Junior I Standard 25. nóvember 2007

Úrslit

1  Rafael Aleksanjan & Mariann Smolski Eistland
2  Boris Basin & Nadezhda Novikova Rússland
3  Arturs Freimanis & Liza Hincenberga Lettland
4  Armand Fazullin & Marit Mets Eistland
5  Aleksandrs Aniscenko & Anna Andreicuka Lettland
6  Vladislav Robatsenko & Emilia Bogdanova Eistland
7  Avo Kullamaa & Maria Sutt Eistland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Vladimirs Kozevnikovs & Signe Lazdane Lettland
9  Daniel Artur Kolosin & Alexandra Elert Þýskaland
10  Nikita Tabachkov & Ekaterina Kostochkina Rússland
11  Voldemars Jurevics & Agate Labalaika Lettland
12  Ivan Ilin & Sveta Sokolova Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Nikolay Chernov & Elizaveta Grigoreva Rússland
13  Mindaugas Strazdas & Rusne Glinskyte Litháen
15  Krists Ciapas & Sarlote Jakse Lettland
16  Mark Basaloga & Liisa Butel Eistland
17  Roberts Zageris & Evita Brilte Lettland
18  Sander Häkkinen & Elizaveta Semjonova Eistland
18  Rando Jurgens & Maria Abel Eistland
18  Matiss Timofejevs & Paula Makarova-makaronoka Lettland
21  Alan Lilleoja & Elina Magomedova Eistland
21  Gabriel Opris & Katrin Vain Eistland
23  Evgeniy Sergeev & Aleksandra Galkina Rússland
24  Kaspar Mätas & Jaana Lesment Eistland

2. umferð (topp 42)

25  Enar Kirikal & Stella Raudsepp Eistland
26  Mark Korotin & Valeria Pakk Eistland
27  Ranno Aigro & Carmen Kreinin Eistland
27  Madis Hiiet & Johanna Nirk Eistland
29  Aleks Herbert Rivik & Sarah Lainemäe Eistland
29  Rain Vares & Jane Kikojan Eistland
31  Krisjanis Brizga & Olga Ladugina Lettland
32  Karl Jogi & Birgit Vilks Eistland
32  Nikita Sazhin & Anastasia Lapina Rússland
34  Artem Bolotnikov & Anastasiya Koveza Eistland
34  Mait Roomus & Anabel Aunver Eistland
36  Andris Patmalnieks & Monta Skirpa Lettland
37  Ander Hindremäe & Keili Kase Eistland
37  Sander Kartau & Ramisa Priimagi Eistland
39  Karl Kristian Alasi & Elis Niinberg Eistland
39  Ergo Lükk & Rutt Metusala Eistland
41  Ivan Borisov & Yuliya Slinchenko Rússland
42  Lev Burlaka & Natalia Galaganova Eistland

1. umferð (topp 58)

43  Margo Asten & Mona Kattel Eistland
43  Roman Zakopaev & Ekaterina Gaevskaya Rússland
45  Pavel Melentyev & Vera Shestakova Eistland
45  Maxim Starovoytov & Elizaveta Korobeynikova Rússland
47  Mihkelerik Peegel & Helerin Adelbert Eistland
48  Arnold Poznahirko & Karolin Madsen Eistland
49  Erik Luts & Astrit Vanaveski Eistland
50  Anton Blinkov & Natalia Hitrova Eistland
50  Geirjoonas Loit & Andrea Laanemets Eistland
50  Aleksander Polozov & Elizaveta Lukyanova Rússland
53  Roman Lazhinskiy & Anastasia Gabysheva Eistland
54  Alan Laheb & Kaisa Lepik Eistland
55  Daniil Ovchar & Olga Prokhorenko Eistland
56  Vladislav Misulovin & Anastasia Semenova Eistland
57  Ivan Antonov & Svetlana Vasileva Rússland
57  Nikita Ivanchenko & Darya Shestakova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}