Results from Tallinn International 2007 - Junior II Latin 25. nóvember 2007
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tallinn International 2007
Eistland - Tallinn 24. nóvember 2007

Junior II Latin 25. nóvember 2007

Úrslit

1  Vyatseslav Molkin & Kristiina Prants Eistland
2  Arturs Prikulis & Luize Darzniece Lettland
3  Robert Veskus & Jelena Vassiljeva Eistland
4  Edgars Orda & Katarina Tumasevica Lettland
5  Dmitri Kolobov & Kristin Vaha Eistland
6  Edgars Kravalis & Veronika Dedjajeva Lettland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Gustavs Ernests Arajs & Marika Zelencova Lettland
8  Edvins Astahovs & Anastasija Volozaninova Lettland
9  Aleksander Makusev & Julia Nozkina Eistland
10  Artis Robalds & Laima Ozolina Lettland
11  Aleksandrs Kolcovs & Anastasija Timofejeva Lettland
12  Valters Boroviks & Diana Romancane Lettland

Fjórðungsúrslit

13  Nauris Kalva & Zanda Gruba Lettland
14  Marts Punins & Dana Jakobsone Lettland
14  Karlis Treijs & Nadina Rode Lettland
16  Henry Puusepp & Laura Puusepp Eistland
16  Dmitri Smagljuk & Elina Lebjodkina Eistland
18  Alexey Korablev & Diana Narbikova Eistland
19  Artur Luppa & Roberta Liinar Eistland
20  Jokubas Venckus & Aiste Burnyte Litháen
21  Deniss Artemjevs & Zanna Bosova Lettland
22  Artem Alekseev & Maria Janutis Rússland
22  Ilja Vaganov & Magdalena Donerstak Eistland
24  Karl Andres Saul & Gerli Vinkel Eistland

2. umferð (topp 45)

25  Otto Antson & Hanna Antson Eistland
25  Erik Rani & Eliise Ilves Eistland
27  Aleksandr Zahhartsuk & Anastasia Malleus Eistland
28  Andrejs Moisejenko & Annija Bergmane Lettland
28  Dmitrijs Tuzikovs & Jekaterina Aleksaskina Lettland
30  Nikita Konotop & Lyudmila Davydova Rússland
31  Tanel Trunin & Regina Rähn Eistland
31  Mirko Vavrenjuk & Marilin Noorem Eistland
33  Sergey Chunikhin & Darya Yakovleva Rússland
34  Allar Möll & Gerli Selge Eistland
34  Erik Tugo & Valeria Inostrantseva Eistland
36  Sander Kalve & Anna Kustova Eistland
36  Dmitri Tuvi & Ilona Andrejeva Eistland
38  Jurijs Belezjaks & Evelina Valaine Lettland
38  Maris Loja & Madara Freiberga Lettland
40  Teet Järv & Janina Kim Eistland
41  German Dusheyko & Anna Makoveeva Rússland
42  Tarvi Salu & Kaidi Possul Eistland
43  Dmitriy Novikov & Svetlana Karpova Rússland
44  Mihkel Hiiet & Kristina Smirnova Eistland
44  Artur Käpp & Keidi Possul Eistland

1. umferð (topp 65)

46  Henri Latti & Anna Gorjunova Eistland
47  Toms Kolats & Liva Valdheima Lettland
48  Anton Batyukov & Anna Samosudova Rússland
49  Anton Sergeev & Aleksandra Klochko Rússland
50  Andrejs Tarasovs & Stella Novaha Lettland
51  Daniil Seppa & Kristina Putsinina Eistland
52  Jaanus Burk & Terje Vaher Eistland
52  Sergejs Kondrasins & Karina Avisane Lettland
54  Rainis Karro & Diane Môttus Eistland
54  Artjom Skurenko & Katrin Repetskaja Eistland
54  Martin Uusmäe & Eleen Laul Eistland
57  Kirill Homtsik & Ekaterina Lazareva Eistland
58  Edgars Erkskis & Liva Culkstena Lettland
59  Ingus Falalejevs & Laura Umecka Lettland
59  Karl Henry Thomson & Glea Habicht Eistland
61  Deniss Gubanov & Albina Malôs Eistland
61  Reinis Kruklins & Justine Balmane Lettland
61  Karl Kristofer Kurruk & Anastassia Ugrjumova Eistland
64  Karl Erik Elmet & Raili Ever Eistland
64  Ainars Maske & Laine Liepa Lettland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}