Results from Tallinn International 2007 - IDSF International Open Standard 25. nóvember 2007
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tallinn International 2007
Eistland - Tallinn 24. nóvember 2007

IDSF International Open Standard 25. nóvember 2007

Úrslit

1  Donatas Vezelis & Lina Chatkeviciute Litháen
2  Valdis Skutans & Laura Kosite Lettland
3  Vadim Shurin & Ekaterina Volgina Rússland
4  Edgaras Saldukas & Giedre Kukucionyte Litháen
5  Veiko Ratas & Helena Liiv Eistland
6  Daniil Ulanov & Anastasiya Glazunova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Roberts Nemiro & Santa Dmitrijeva Lettland
8  Timur Imametdinov & Ekaterina Nikolaeva Rússland
9  Kristjan Kuusk & Anri Kokkonen Finnland
10  Jörgen Kapp & Aleksandra Zeregelja Eistland
11  Marko Mehine & Maria Fessai Eistland
12  Evaldas Sodeika & Ieva Zukauskaite Litháen

Fjórðungsúrslit

13  Sami Vainionpää & Merje Styff Finnland
14  Markus Hirvonen & Mariia Hirvonen Finnland
14  Alari Lukk & Dina Syritsa Eistland
16  Jerzy Borowski & Marta Kocik Pólland
16  Pavel Denissenko & Natalja Ryzova Eistland
18  Aleksandr Tsesnokov & Katri Kitsing Eistland
19  Yuriy Shtubov & Diana Korotina Eistland
20  Pawel Szajda & Karina Hofmann Pólland
21  Pavel Kuzmin & Susanna Uusmaa Eistland
22  Kristaps Kalnins & Liva Prince Lettland
23  Andres End & Liis End Eistland
24  Veiko Rist & Maria Konus Eistland

2. umferð (topp 35)

25  Vytautas Dudenas & Laura Liudziute Litháen
26  Tomas Slausgalvis & Gintare Bankauskaite Litháen
27  Mareks Perkons & Agneta Adamovica Lettland
28  Ilari Lehtonen & Johanna Kanto Finnland
28  Joonas Sakki & Riikka Junno Finnland
28  Artem Vinogradov & Irina Vinogradova Rússland
31  Aigars Auzenbergs & Anete Paradniece Lettland
31  Madis Hakmann & Viktoria Zokova Eistland
33  Evert Eero & Veronika End (aka Korotnikova) Eistland
34  Pavel Golubev & Yaroslava Eliseeva Rússland
35  Hardi Rikand & Laura Kask Eistland

1. umferð (topp 59)

36  Nikolai Iliev & Jasmin Pocknell Finnland
36  Artur Lubin & Birgit Usin Eistland
36  Koit-Georg Peterson & Grete Papp Eistland
39  Andrejs Aleksejevs & Jekaterina Fjodorova Lettland
40  Viktors Haritonovs & Olga Haritonova Lettland
41  Stefan Heinrich & Manuela Brychzy Þýskaland
41  Aleksandr Smirnov & Anna Shunina Rússland
43  Rolands Malcans & Anna Berga Lettland
44  Erik Raikkerus & Kristiine Volt Eistland
45  Sergey Korablev & Olga Semionova Rússland
45  Mikus Ulbins & Madara Treimane Lettland
47  Mihail Pustokhin & Diana Khayrulina Rússland
48  Tanel Merigan & Gerti Leesman Eistland
49  Lev Ermakov & Sofia Burshtein Rússland
49  Aleksei Ivanov & Kamilla Kerimhanova Eistland
51  Lars Trunin & Grete Raidma Eistland
52  Niks Bisenieks & Kristine Lopeta Lettland
52  Kristen Gilden & Kristina Kips Eistland
52  Kaspar Sallo & Enely Kontson Eistland
55  Raido Ruuse & Riikka Salminen Finnland
55  Risto Siitan & Regina Lai Eistland
55  Dmitry Smirnov & Mariya Zirenko Rússland
55  Frank Viikberg & Kristiina Mooses Eistland
55  Rodion Zhuk & Marianna Sinitskaya Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}