Results from Tactus Open 2008 - IDSF International Open Standard 27. apríl 2008
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tactus Open 2008
Króatía - Zagreb 26. apríl 2008

IDSF International Open Standard 27. apríl 2008

Úrslit

1  Misa Cigoj & Alexandra Malai Slóvenía
2  Csaba László & Anna Mikes Ungverjaland
3  Roman Mayer & Siret Siilak Austurríki
4  Alexey Zakharin & Viktoria Serdiuk Rússland
5  Jozsef Szepesi & Judit Szepesi Ungverjaland
6  Miha Vodicar & Nadiya Bychkova Slóvenía
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Dusan Dragovic & Daria Fedorova Serbía
7  Matej Kralj & Spela Kralj Slóvenía
9  Petr Zabystrzan & Monika Mihalikova Tékkland
10  Masayuki Ishihara & Ayami Kubo Japan
11  Martin Houska & Andrea Trestikova Tékkland
11  Ezio Mattioli & Azzurra Dogana Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Mikhail Solovyev & Irina Puzrina Rússland
14  Jiri Koci & Dominika Kocova Tékkland
15  Istvan Varga & Gabriela Pilic Króatía
16  Krzysztof Bozek & Bettina Molendowska Ungverjaland
17  Csongor Balogh & Anita Szabó Ungverjaland
18  Gábor Szalkai Szabó & Ágnes Markó Ungverjaland
18  Lukasz Tomczak & Aleksandra Jurczak Pólland
20  Robert Pavlik & Simona Brecikova Slovakía
21  Ivan Knezevic & Milena Zogovic Serbía
22  Attila Budai & Lilla Barna Ungverjaland
22  Juraj Simko & Zuzana Vicikova Slovakía
24  Andrej Mesojedec & Lea Perovsek Slóvenía

2. umferð (topp 37)

25  Bogdan Tyaglyy & Anastasiya Ermishova Aserbædsjan
26  Ondrej Borsky & Zuzana Neumitkova Tékkland
27  Patrik Majcen & Emina Musanovic Króatía
28  Vadim Garbuzov & Zsofia Kovalik Austurríki
29  Eugen Korda & Petra Jurcovicova Slovakía
30  Yumiya Kubota & Rara Kubota Japan
31  Pavel Vitosek & Veronika Mensikova Tékkland
32  Matej Mesojedec & Dijana Zutic Króatía
32  Zombor Smaraglai & Zsofia Kelemen Ungverjaland
34  Andreas Polz & Ilse Braunsperger Austurríki
35  Deni Banic & Sara Biskic Króatía
36  Antonio Ady Kolarevic & Vanja Vujic Króatía
36  Dániel Szabó & Éva Lovász Ungverjaland

1. umferð (topp 58)

38  Thomas Sedminek & Linda Strelen Austurríki
39  Azer Ashrafov & Olga Tovstashova Aserbædsjan
40  Boris Mladenovic & Sonja Mladenovic Serbía
41  Philipp Lugmayr & Gisela Kubouschek Austurríki
42  Salvatore Vitacca & Stefania Vitacca Ítalía
42  Luka Vodlan & Maja Omovsek Slóvenía
44  Andrej Butulija & Marija Butulija Serbía
45  Yuriy Barkov & Maria Parchevskaya Hvíta-Rússland
46  Igor Gojkovic & Sandra Simeonovski Serbía
47  Ivan Ivanov & Violeta Milanova Búlgaría
47  Slobodan Vukcevic & Jelena Vukcevic Montenegro
49  Tomislav Banovic & Jasminka Banovic-fris Króatía
49  Toni Cavala & Anja Lopert Serbía
51  Radovan Radoman & Bojana Bojovic Serbía
52  Bojan Mamula & Dina Crnec Króatía
52  Alan Walme & Valentina Walme Króatía
54  Miroslav Gajic & Nevena Bazalac Serbía
54  Vasilije Kljajevic & Marija Grujicic Serbía
54  Vedran Marceta & Zana Ibric Bosnía og Hersegóvína
54  Ivan Radulovic & Petrunjela Sremcevic Króatía
54  Marko Santic & Tena Zepec Króatía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}