Results from Tactus Open 2008 - IDSF International Open Standard 27. apríl 2008
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tactus Open 2008
Króatía - Zagreb 26. apríl 2008

IDSF International Open Standard 27. apríl 2008

Úrslit

1  Misa Cigoj & Alexandra Malai Slóvenía
2  Csaba László & Anna Mikes Ungverjaland
3  Roman Mayer & Siret Siilak Austurríki
4  Alexey Zakharin & Viktoria Serdiuk Rússland
5  Jozsef Szepesi & Judit Szepesi Ungverjaland
6  Miha Vodicar & Nadiya Bychkova Slóvenía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Dusan Dragovic & Daria Fedorova Serbía
7  Matej Kralj & Spela Kralj Slóvenía
9  Petr Zabystrzan & Monika Mihalikova Tékkland
10  Masayuki Ishihara & Ayami Kubo Japan
11  Martin Houska & Andrea Trestikova Tékkland
11  Ezio Mattioli & Azzurra Dogana Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Mikhail Solovyev & Irina Puzrina Rússland
14  Jiri Koci & Dominika Kocova Tékkland
15  Istvan Varga & Gabriela Pilic Króatía
16  Krzysztof Bozek & Bettina Molendowska Ungverjaland
17  Csongor Balogh & Anita Szabó Ungverjaland
18  Gábor Szalkai Szabó & Ágnes Markó Ungverjaland
18  Lukasz Tomczak & Aleksandra Jurczak Pólland
20  Robert Pavlik & Simona Brecikova Slovakía
21  Ivan Knezevic & Milena Zogovic Serbía
22  Attila Budai & Lilla Barna Ungverjaland
22  Juraj Simko & Zuzana Vicikova Slovakía
24  Andrej Mesojedec & Lea Perovsek Slóvenía

2. umferð (topp 37)

25  Bogdan Tyaglyy & Anastasiya Ermishova Aserbædsjan
26  Ondrej Borsky & Zuzana Neumitkova Tékkland
27  Patrik Majcen & Emina Musanovic Króatía
28  Vadim Garbuzov & Zsofia Kovalik Austurríki
29  Eugen Korda & Petra Jurcovicova Slovakía
30  Yumiya Kubota & Rara Kubota Japan
31  Pavel Vitosek & Veronika Mensikova Tékkland
32  Matej Mesojedec & Dijana Zutic Króatía
32  Zombor Smaraglai & Zsofia Kelemen Ungverjaland
34  Andreas Polz & Ilse Braunsperger Austurríki
35  Deni Banic & Sara Biskic Króatía
36  Antonio Ady Kolarevic & Vanja Vujic Króatía
36  Dániel Szabó & Éva Lovász Ungverjaland

1. umferð (topp 58)

38  Thomas Sedminek & Linda Strelen Austurríki
39  Azer Ashrafov & Olga Tovstashova Aserbædsjan
40  Boris Mladenovic & Sonja Mladenovic Serbía
41  Philipp Lugmayr & Gisela Kubouschek Austurríki
42  Salvatore Vitacca & Stefania Vitacca Ítalía
42  Luka Vodlan & Maja Omovsek Slóvenía
44  Andrej Butulija & Marija Butulija Serbía
45  Yuriy Barkov & Maria Parchevskaya Hvíta-Rússland
46  Igor Gojkovic & Sandra Simeonovski Serbía
47  Ivan Ivanov & Violeta Milanova Búlgaría
47  Slobodan Vukcevic & Jelena Vukcevic Montenegro
49  Tomislav Banovic & Jasminka Banovic-fris Króatía
49  Toni Cavala & Anja Lopert Serbía
51  Radovan Radoman & Bojana Bojovic Serbía
52  Bojan Mamula & Dina Crnec Króatía
52  Alan Walme & Valentina Walme Króatía
54  Miroslav Gajic & Nevena Bazalac Serbía
54  Vasilije Kljajevic & Marija Grujicic Serbía
54  Vedran Marceta & Zana Ibric Bosnía og Hersegóvína
54  Ivan Radulovic & Petrunjela Sremcevic Króatía
54  Marko Santic & Tena Zepec Króatía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}