Results from Tactus Open 2008 - IDSF International Open Latin 27. apríl 2008
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Tactus Open 2008
Króatía - Zagreb 26. apríl 2008

IDSF International Open Latin 27. apríl 2008

Úrslit

1  Miha Vodicar & Nadiya Bychkova Slóvenía
2  Dmitry Zhukov & Maria Bopkova Rússland
3  Misa Cigoj & Alexandra Malai Slóvenía
4  Massimo Arcolin & Jenny Bonfiglio Ítalía
5  Andrea Silvestri & Martina Váradi Ungverjaland
6  Sergiy Georgiyev & Roswitha Wieland Austurríki
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Alexey Zakharin & Viktoria Serdiuk Rússland
8  Gediminas Grigonis & Justina Zemaityte Litháen
8  Istvan Varga & Gabriela Pilic Króatía
10  Aleksei Sokolkov & Natalya Ivanova Rússland
11  Stefano Vidoni & Giulia Settomini Ítalía
12  Matej Kralj & Spela Kralj Slóvenía

Fjórðungsúrslit

13  Lukas Hojdan & Zuzana Sykorova Tékkland
13  Yumiya Kubota & Rara Kubota Japan
15  Viktors Shruboks & Ala Karpenko Litháen
16  Damir Haluzan & Tadeja Haluzan Slóvenía
17  Kristijan Burazer & Martina Plohl Slóvenía
17  Ivan Knezevic & Milena Zogovic Serbía
19  Jiri Hein & Lucia Krncanova Slovakía
19  Daniele Sargenti & Eleonora Comparini Ítalía
21  Vaclav Masaryk & Zaneta Vaskova Tékkland
22  Dániel Szabó & Éva Lovász Ungverjaland
23  Leon Ajtlbez & Zana Aleric Króatía
24  Danijel Romanovic & Tanja Lukic Serbía

2. umferð (topp 48)

25  Zsolt Sandor Cseke & Lavinia Ghilea Rúmenía
25  Tamás Gellai & Ágnes Fürst Ungverjaland
25  Uros Markovic & Jovana Janicijevic Serbía
28  Filip Karasek & Sabina Karaskova (aka Piskova) Tékkland
29  Noel Kiss & Zsuzsanna Braun Ungverjaland
30  Bogdan Tyaglyy & Anastasiya Ermishova Aserbædsjan
31  Adrian Ciutoiu & Cristina Georgiana Niculita Rúmenía
32  Vadim Garbuzov & Zsofia Kovalik Austurríki
32  Artem Lazarev & Liene Liepa Lettland
34  Vedran Marceta & Zana Ibric Bosnía og Hersegóvína
34  Tomaz Ster & Stasa Berkopec Slóvenía
36  Miha Stefl & Ursa Tomazic Slóvenía
37  Andrej Mesojedec & Lea Perovsek Slóvenía
38  Daniel Nan Sajti & Daniela Florut Rúmenía
39  Ondrej Borsky & Zuzana Neumitkova Tékkland
39  Marko Herceg & Ana Herceg Króatía
39  Patrik Majcen & Emina Musanovic Króatía
39  Sven Zubic & Marija Santek Króatía
43  Antonio Ady Kolarevic & Vanja Vujic Króatía
43  Milan Locic & Ivana Dzambic Serbía
45  Roland Parádi & Diana Gyurits Ungverjaland
46  Péter Császár & Andrea Illés Ungverjaland
46  András Mészáros & Dorottya Oláh Ungverjaland
48  Matej Mesojedec & Dijana Zutic Króatía

1. umferð (topp 77)

49  Kristian Pavlovic & Sandra Orgonas Serbía
49  Viktor Polasek & Dita Drabkova Tékkland
51  Jozef Herak & Sandra Agalareva Slovakía
52  Enis Avdic & Ida Sehovic Bosnía og Hersegóvína
53  Dino Alic & Dina Imamovic Bosnía og Hersegóvína
54  Timi Volupic & Sara Bucar Slóvenía
55  Nermin Kocan & Iris Brkic Bosnía og Hersegóvína
56  Philip Hain & Andrea Hasner Austurríki
57  Boris Mladenovic & Sonja Mladenovic Serbía
58  Azer Ashrafov & Olga Tovstashova Aserbædsjan
59  Yuriy Barkov & Maria Parchevskaya Hvíta-Rússland
59  Filip Debelec & Bruna Gorupec Króatía
61  Zsolt Katona & Tímea Potys Bandaríkin
62  Alexander Wonisch & Anja Höfler Austurríki
63  Luka Vodlan & Maja Omovsek Slóvenía
64  Deni Banic & Sara Biskic Króatía
64  Slobodan Vukcevic & Jelena Vukcevic Montenegro
66  Antonio Humski & Marina Kovac Króatía
67  Ivan Angelkovski & Kristina Tarcugovska Makedónía
67  Miroslav Gajic & Nevena Bazalac Serbía
67  Marko Grdosic & Ana Lovric Króatía
67  Matija Posavec & Vlatka Blazekovic Króatía
71  Florin Dacian Culda & Dana Raluca Gale Rúmenía
71  Nikola Oto & Katarina Lepoglavec Króatía
71  Marko Santic & Tena Zepec Króatía
74  Ivan Ivanov & Violeta Milanova Búlgaría
74  Adnan Kapo & Nejra Mirvic Bosnía og Hersegóvína
74  Matevz Rumpret & Vesna Koderman Slóvenía
74  Bartul Zubac & Lorena Klasic Króatía
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}