Results from Surprise 2009 - IDSF Open Latin 8. nóvember 2009
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Surprise 2009
Rússland - Moscow 7. nóvember 2009

IDSF Open Latin 8. nóvember 2009

Úrslit

1  Valentin Voronov & Alina Imrekova Rússland
2  Andrey Gusev & Elizaveta Cherevichnaya Rússland
3  Nikita Brovko & Alina Zharullina Rússland
4  Fedor Polyanskiy & Karina Galustyan Rússland
5  Sergey Savitskiy & Irina Pechenova Rússland
6  Dmitriy Pugachev & Anastasia Selivanova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [14] Artem Gorelov & Anastasiya Borscheva Rússland
8  [12] Evgeniy Kendys & Kseniya Zubareva Rússland
9  [10] Nikolay Ivanushkin & Svitlana Sovetchenko Rússland
10  [9] Pavel Silantev & Yana Pyzhova Rússland
11  [6] Evgeniy Mescheryakov & Anastasia Belousova Rússland
12  [5] Dmitriy Svetlichnyy & Darya Shelestova Rússland

Fjórðungsúrslit

13  [25] Anton Teplykh & Irina Samoylova Rússland
14  [22] Kirill Zakharov & Ekaterina Bralyuk Rússland
15  [21] Aleksandr Shmonin & Mariya Kolmakova Rússland
15  [21] Artem Sorokin & Oksana Borovleva Rússland
17  [20] Mikhail Kapusta & Vasilisa Melnikova Rússland
17  [20] Ivan Raditsa & Evgeniya Samoylova Rússland
19  [16] Vitaliy Didenko & Marina Zykova Rússland
20  [15] Denis Kihtenko & Galina Akopian Úkraína
21  [14] Vladimir Litvinov & Aleksandra Akimova Rússland
22  [13] Aleksandr Elagin & Yuliya Sidyakina Rússland
23  [12] Albert Khadagatl & Viktoria Goroshko Rússland
24  [7] Denis Miroshnichenko & Angelina Kuryshova Rússland

3. umferð (topp 48)

25  [24] Vitally Derendiaev & Maria Kirillova Rússland
25  [24] Dmitri Kluchnikov & Anastasia Pristinskaya Rússland
25  [24] Ilya Mazurov & Svetlana Tikhonova Rússland
25  [24] Mikhail Radionov & Olesya Epischeva Rússland
29  [23] Fuad Dadashev & Yuliya Gusarova Rússland
29  [23] Ilya Kharlamov & Elizaveta Druzhinina Rússland
29  [23] Alexey Zvontsov & Tatiana Dudenko Rússland
32  [20] Pavel Bichurov & Ekaterina Golovina Rússland
32  [20] Aleksandr Kuternin & Irina Bolshakova Rússland
34  [19] Anton Goncharov & Olga Andrianova Rússland
34  [19] Denis Medvedev & Elena Yakimchuk Rússland
34  [19] Ruslan Podkolzin & Maria Kukushkina Rússland
34  [19] Sergey Potemkin & Mariya Potemkina Rússland
38  [18] Serguei Vylivnoi & Olga Malakhaeva Rússland
39  [17] Ruslan Akolupin & Nadezhda Shandrina Rússland
40  [16] Nikolay Likhanov & Alena Bozhanova Rússland
41  [15] Dmitri Karabanov & Daria Emelianova Rússland
42  [13] Maksim Melikhov & Alisa Kushnareva Rússland
43  [12] Georgiy Trifonov & Bella Bakarova Rússland
44  [11] Pavel Shishov & Anastasiya Yaremenko Rússland
45  [8] Yuriy Komarov & Natalya Lugovskaya Rússland
46  [7] Dmitriy Kuzin & Kseniya Romanenko Rússland
46  [7] Dmitri Polikarpov & Nadezhda Ivleva Rússland
48  [6] Aleksandr Sentsov & Valeriya Ivanova Rússland

2. umferð (topp 84)

49  [28] Dimitri Ushakov & Maria Zimina Rússland
50  [26] Yaroslav Bryalin & Elizaveta Kuzminova Rússland
50  [26] Artem Duyunov & Elyzaveta Vorobeva Rússland
50  [26] Artem Lukyanenkov & Arina Borisova Rússland
50  [26] Dmitriy Nesterov & Taisa Finenkova Rússland
54  [25] Alen Gaysin & Katerina Mikhaylova Rússland
54  [25] Evgeny Lazarev & Elizaveta Gandzyuk Rússland
54  [25] Evgeniy Raev & Vladlena Baranova Rússland
54  [25] Igor Sivokon & Yulia Medved Rússland
58  [23] Pavel Dobroserdov & Tatiana Dutchak Rússland
58  [23] Nikolay Isaev & Svetlana Zhatkina Rússland
58  [23] Oleg Schetkin & Anastasiya Zhurbenko Rússland
61  [22] Andrey Laskin & Darya Kolosova Rússland
61  [22] Dmitriy Tashkin & Viktoriya Zelikova Rússland
63  [21] Andrey Kalinichenko & Mariya Kolycheva Rússland
63  [21] Artem Kruchin & Oksana Vetis Rússland
65  [20] Evgeniy Korshunov & Marina Frolova Rússland
65  [20] Aleksandr Reva & Kseniya Popova Rússland
67  [19] Anatoly Kupchik & Yulia Kozyreva Rússland
67  [19] Vladimir Selin & Ekaterina Chastukhina Rússland
69  [18] Zhaki Butuzafi & Elizaveta Smirnova Rússland
70  [15] Vsevolod Ektov & Alisa Shevchenko Rússland
70  [15] Evgeniy Polyakov & Elyzaveta Ryzhkova Rússland
70  [15] Ivan Shnygin & Olga Potapova Rússland
73  [13] Razmik Simonyan & Valeriya Derzhiruchenko Rússland
74  [12] Dmitriy Ageev & Julia Sosnovskaya Rússland
74  [12] Pavel Starostin & Karina Tunieva Rússland
76  [11] Vladimir Frolov & Darina Kulikova Rússland
76  [11] Artem Kozlov & Vera Tomilova Rússland
78  [10] Aleksandr Safiullin & Elena Komkova Rússland
79  [9] Oleg Arapov & Kseniya Garina Rússland
79  [9] Yuriy Maklakov & Anastasiya Kudaeva Rússland
79  [9] Konstantin Volynskiy & Margarita Kriger Rússland
82  [7] Andrey Romanovskiy & Ekaterina Vereschagina Rússland
83  [2] Aleksandr Aleshin & Irina Aleshina Rússland
84  Mikhail Strelnikov & Anna Trusova Rússland

1. umferð (topp 130)

85  [29] Ruslan Avilov & Yuliya Agapova Rússland
86  [28] Aleksey Chadin & Natalya Berendakova Rússland
86  [28] Nikita Fedotov & Elizaveta Gordienko Rússland
86  [28] Artem Kovalevskiy & Polina Ryabinkina Rússland
86  [28] Aleksey Metkin & Marina Aleksandrova Rússland
86  [28] Andrey Olgomets & Ekaterina Formaleva Rússland
86  [28] Sergey Yurchenko & Violetta Vlada Rússland
92  [27] Artem Alekseev & Katerina Tsatsurina Rússland
92  [27] Aleksey Styazhkin & Yuliya Krot Rússland
94  [26] Alexandr Grinvald & Evgenia Kartavina Rússland
94  [26] Marat Sultanov & Veronika Nurieva Rússland
96  [25] Andrey Bubnov & Elena Grebkina Rússland
96  [25] Andrey Dudin & Elena Shalina Rússland
96  [25] Igor Guskov & Alena Rodina Rússland
96  [25] Aleksandr Khrapov & Anna Kialova Rússland
96  [25] Anton Korovin & Aleftina Nikolaeva Rússland
101  [24] Leonid Khokhlov & Yulia Koshkina Rússland
101  [24] Anton Kirpischikov & Oxana Yakovleva Rússland
103  [23] Andrey Klemeshev & Anastasiya Maneva Rússland
104  [22] Gennadiy Baydukov & Olga Koptyaeva Rússland
104  [22] Sergey Yakunin & Diana Pol Rússland
106  [21] Konstantin Klimenko & Elena Likirichenko Rússland
107  [20] Maxim Akhmetzhanov & Yuliya Skorovarova Rússland
108  [19] Igor Rudakov & Irena Rudakova Rússland
108  [19] Alexey Shliakhov & Ekaterina Brekhova Rússland
110  [18] Pavel Lesnichenko & Maria Karnetskikh Rússland
111  [17] Yuriy Abushinov & Elena Zhikhareva Rússland
111  [17] Pavel Bulavin & Olga Dokuchaeva Rússland
111  [17] Sergey Chekhranov & Ekaterina Kazakova Rússland
114  [16] Ilya Pankin & Julia Kolesnikova Rússland
114  [16] Aleksandr Simakov & Tatyana Kovaleva Rússland
114  [16] Dmitry Vakin & Ekaterina Karunina Rússland
117  [14] Roman Orlovskiy & Elena Sabinina Rússland
118  [13] Sergey Koshkin & Anastasiya Goldina Rússland
119  [12] Vyacheslav Chernyaev & Tatyana Dzudtseva Rússland
119  [12] Dmitry Trubenkov & Valentina Kondratieva Rússland
119  [12] Daniil Ukhin & Svetlana Mineeva Rússland
122  [11] Vitaliy Vinogradov & Mariya Severova Rússland
123  [9] Anton Byelozorov & Natalya Ishkyna Úkraína
123  [9] Vadim Marin & Margarita Nikolaeva Rússland
125  [8] Aleksandr Kulygin & Kseniya Rogova Rússland
125  [8] Denis Vlasov & Victoria Petrova Rússland
127  [7] Dmitriy Maslov & Viktoriya Abramova Rússland
128  [6] Aleksej Romanchuk & Arina Kiseleva Rússland
129  [5] Artem Kalinovskiy & Viktoriya Gerasimova Rússland
130  [4] Tapdyg Khankishiev & Madina Kulieva Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}