Results from Sudak - IDSF International Open Standard 21. júní 2009
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Sudak
Úkraína - Sudak 20. júní 2009

IDSF International Open Standard 21. júní 2009

Úrslit

1  Anton Kolyubayev & Ganna Lantukh Úkraína
2  Lukasz Tomczak & Aleksandra Jurczak Pólland
3  Igor Potovin & Irina Shimina Rússland
4  Yuriy Petrov & Yana Kozhukhar Úkraína
5  Sergiu Coropceanu & Marioara Cheptene Moldovía
6  Anton Popichenko & Daria Romanenko Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [24] Stanislav Portanenko & Nataliya Kolyada Úkraína
8  [23] Vitaly Denisov & Natalia Pazyna Rússland
9  [15] Ilya Asonov & Alena Asonova (aka Garanina) Rússland
10  [14] Iaroslav Bieliei & Elizaveta Mokeeva Úkraína
11  [7] Alexei Seredin & Natalya Seredina Rússland
12  [4] Aleksander Dmitrenko & Mariya Marderfeld Rússland

Fjórðungsúrslit

13  [28] Vitaliy Surma & Veronika Egorova Rússland
14  [25] Viacheslav Chizhik & Ekaterina Ermolina Hvíta-Rússland
15  [24] Sergiy Krasnoshlyk & Darya Schapina Úkraína
15  [24] Volodymyr Liatov & Veronika Myshko Úkraína
17  [23] Eduard Borodov & Olga Tarasova Rússland
18  [21] Vadim Garbuzov & Kathrin Menzinger Austurríki
19  [11] Sergei Belozerov & Ekaterina Belozerova (aka Motlich) Rússland
20  [8] Vladislav Korotchenko & Anna Shevliakova Rússland
21  [7] Maksim Martynov & Julia Lupanova Rússland
22  [1] Oleksiy Nuzhdov & Kateryna Kozma Úkraína
22  [1] Gorislav Yachmenyov & Yuliya Luzina Rússland
24  Artem Mubarakshin & Aleksandra Belous Rússland

2. umferð (topp 38)

25  [30] Artur Khayrullin & Yulia Saitgalieva Rússland
26  [29] Andrey Mozheyko & Iulia Melnik Rússland
27  [27] Sergiy Bosov & Olesya Fomina Úkraína
28  [20] Stefan Varlan & Natalia Luchiv Moldovía
29  [18] Pavlo Sobolevskyy & Liliia Gladiuk Úkraína
30  [17] Dan Capcelea & Doina Ignat Moldovía
31  [6] Oleksiy Styran & Svitlana Ivaschenko Úkraína
32  [5] Denys Vlasov & Vyktoryya Chernykh Úkraína
33  [3] Teodor Zlatarev & Iva Georgieva Búlgaría
33  [3] Andrij Zubko & Yuliya Ivaniv Úkraína
35  [1] Roman Gerbey & Ganna Poberezhnyk Úkraína
35  [1] Miran Tumasyans & Khrystyna Malaschenko Úkraína
37  Stanislav Badanov & Olena Kovalenko Úkraína
37  Radu Sterban & Ksenia Cletova Moldovía

1. umferð (topp 49)

39  [19] Stanislav Sergeev & Olga Sedova Rússland
40  [14] Andrei Panasenko & Anastasia Baykova Úkraína
41  [13] Oleksandr Savchenko & Anna Cherney Úkraína
42  [7] Ivan Dubinin & Anastasiya Gryban Úkraína
42  [7] Stefan Grigoras & Irina Karlyuga Moldovía
42  [7] Evgeny Grigoriev & Svetlana Fedorova Rússland
45  [5] Yan Skoryk & Olga Cherkasova Úkraína
46  [3] Stas Olarescu & Irina Puica Úkraína
47  Mykola Gryban & Kateryna Khudyakova Úkraína
47  Ruslan Kyrgyzbaev & Inna Solovieva Kasakstan
47  Alexandr Sukach & Veronika Kyzylova Úkraína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}