Results from Styrian Open 2006 - IDSF Senior I Standard 30. júlí 2006
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Styrian Open 2006
Austurríki - Schladming 29. júlí 2006

IDSF Senior I Standard 30. júlí 2006

Úrslit

1  Giovanni Petrosino & Antonietta Petrosino (aka Vitolo) Ítalía
2  Alessandro Brescianini & Annalisa Cominetti Ítalía
3  Philipp Kaufmann & Sandra Kaufmann (aka Sowa) Austurríki
4  Michael Ruhl & Michaela Ruhl Þýskaland
5  Michele Castellani & Michela Poli Ítalía
6  Vittorio Bramati & Silvia Martorelli Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Andrea Rigon & Barbara Remondini Ítalía
8  Stefan Kolip & Inge Kolip Þýskaland
9  Heinz Josef Bickers & Aurelia Bickers Þýskaland
10  Jürgen Stellmacher & Anne Stellmacher Þýskaland
11  Walter Valenta & Irmtraud Maurer Austurríki
12  Luciano Ceruti & Rosa Nuccia Cappello Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Jouko Leppala & Helja Leppala Finnland
14  Vitam Kodelja & Barbara Kodelja Slóvenía
15  Robert Panther & Birgit Panther Þýskaland
16  Jürgen Stein & Karin Streckeisen Sviss
17  Marc Cragnolini & Nicoletta Buonaguro Ítalía
18  Michael Gross & Angelika Gross Þýskaland
18  Ulrich Lindecke & Manuela Schulze Þýskaland
20  Roberto Saccheti & Carla Fassina Ítalía
21  Dusan Sofka & Michaela Sofkova Tékkland
22  Gunther Nagel & Antje Nagel Þýskaland
23  Jürgen Claus & Birgit Claus Þýskaland
24  Werner Brunner & Petra Brunner Þýskaland

2. umferð (topp 46)

25  Sandro Guidetti & Katya Rossi Ítalía
26  Heiko Hofheinz & Stefanie Hofheinz Þýskaland
27  Aldo Sterpilla & Enza Bracci Ítalía
28  Götz Bierbaum & Maren Bierbaum (aka Muller) Þýskaland
28  Thomas Leinhäupl & Ingrid Greck Þýskaland
28  Petr Schejbal & Jitka Gavlakova Tékkland
31  Dieter Keppeler & Manuela Schraut Keppeler Þýskaland
31  Ivo Simacek & Vladimira Simackova Tékkland
33  Alexander Hick & Petra Alexandra Lessmann Þýskaland
33  Norbert Jäger & Beate-christine Jäger (aka Eberhardt) Þýskaland
35  Clemens Kalmer & Petra Kalmer (aka Dippl) Þýskaland
35  John Townsend & Sabine Kuntze England
37  Frank Komarek & Sabine Komarek (aka Plumacher) Þýskaland
38  Wolfgang Walter & Ilse von Beyer Þýskaland
39  Ruggiero Aghilar & Massimiliana Pasqua Ítalía
39  Andre Fellhauer & Gaby Scholz Þýskaland
39  Peter Heymann & Sybille Heymann Þýskaland
42  Christoph Rummel & Jutta Wießmann Þýskaland
43  Siegfried Evertz & Yvonne Heyner Þýskaland
44  Carsten Wiethaup & Petra Rudy Þýskaland
45  Thomas Carstensen & Petra Carstensen Þýskaland
45  Manfred Haerer & Birgit Haerer Þýskaland

1. umferð (topp 73)

47  Mario Dalla Libera & Michela Saggiorato Ítalía
47  Pierino Gottardelli & Giuseppina Rotigni Ítalía
49  Harald Ressmann & Christine Ressmann Austurríki
50  Stefano Nocentini & Alessandra Curri Ítalía
51  Edgar Kobinger & Lilo Kobinger Þýskaland
51  Stefano Viali & Cristina Pamarotto Ítalía
53  Volkert Wanner & Franziska Baumgarten Þýskaland
54  Martin Dietl & Eva Dietl Austurríki
55  Daniel Kössler & Angela Kössler Austurríki
56  Wolfgang Ebenhoch & Angelika Helweg Austurríki
57  Peter Birndorfer & Christina Pothfelder Þýskaland
57  Martin Sohler & Astrid Sohler Austurríki
59  Paolo Cisamolo & Rossana Caprara Ítalía
60  Klaus Marke & Monika Marke Þýskaland
61  Jan Pincsek & Edith Carder (aka Pincsek) Austurríki
62  Cor Zeeman & Hannie Zeeman Holland
63  Ekkehart Class & Gudrun Engert Austurríki
63  Herbert Nageler & Claudia Nageler Austurríki
65  Michael Begusch & Astrid Begusch Austurríki
66  Karl Ludwig Glöckner & Heidemarie Glöckner Þýskaland
66  Detlef Hildebrandt & Sabine Hildebrandt Þýskaland
66  Roland Hochreiter & Brigitte Hochreiter Austurríki
66  Herbert Klingler & Ursula Klingler Austurríki
66  Olaf Paul & Christl Eva Paul (aka Renno) Þýskaland
71  Heinz Böhm & Manuela Böhm Austurríki
71  Alfonso Corazza & Luciana Corazza Ítalía
71  Ulrich Scherb & Petra Walliser Austurríki
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}