Results from Styrian Open 2006 - IDSF Senior I Standard 30. júlí 2006
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Styrian Open 2006
Austurríki - Schladming 29. júlí 2006

IDSF Senior I Standard 30. júlí 2006

Úrslit

1  Giovanni Petrosino & Antonietta Petrosino (aka Vitolo) Ítalía
2  Alessandro Brescianini & Annalisa Cominetti Ítalía
3  Philipp Kaufmann & Sandra Kaufmann (aka Sowa) Austurríki
4  Michael Ruhl & Michaela Ruhl Þýskaland
5  Michele Castellani & Michela Poli Ítalía
6  Vittorio Bramati & Silvia Martorelli Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Andrea Rigon & Barbara Remondini Ítalía
8  Stefan Kolip & Inge Kolip Þýskaland
9  Heinz Josef Bickers & Aurelia Bickers Þýskaland
10  Jürgen Stellmacher & Anne Stellmacher Þýskaland
11  Walter Valenta & Irmtraud Maurer Austurríki
12  Luciano Ceruti & Rosa Nuccia Cappello Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Jouko Leppala & Helja Leppala Finnland
14  Vitam Kodelja & Barbara Kodelja Slóvenía
15  Robert Panther & Birgit Panther Þýskaland
16  Jürgen Stein & Karin Streckeisen Sviss
17  Marc Cragnolini & Nicoletta Buonaguro Ítalía
18  Michael Gross & Angelika Gross Þýskaland
18  Ulrich Lindecke & Manuela Schulze Þýskaland
20  Roberto Saccheti & Carla Fassina Ítalía
21  Dusan Sofka & Michaela Sofkova Tékkland
22  Gunther Nagel & Antje Nagel Þýskaland
23  Jürgen Claus & Birgit Claus Þýskaland
24  Werner Brunner & Petra Brunner Þýskaland

2. umferð (topp 46)

25  Sandro Guidetti & Katya Rossi Ítalía
26  Heiko Hofheinz & Stefanie Hofheinz Þýskaland
27  Aldo Sterpilla & Enza Bracci Ítalía
28  Götz Bierbaum & Maren Bierbaum (aka Muller) Þýskaland
28  Thomas Leinhäupl & Ingrid Greck Þýskaland
28  Petr Schejbal & Jitka Gavlakova Tékkland
31  Dieter Keppeler & Manuela Schraut Keppeler Þýskaland
31  Ivo Simacek & Vladimira Simackova Tékkland
33  Alexander Hick & Petra Alexandra Lessmann Þýskaland
33  Norbert Jäger & Beate-christine Jäger (aka Eberhardt) Þýskaland
35  Clemens Kalmer & Petra Kalmer (aka Dippl) Þýskaland
35  John Townsend & Sabine Kuntze England
37  Frank Komarek & Sabine Komarek (aka Plumacher) Þýskaland
38  Wolfgang Walter & Ilse von Beyer Þýskaland
39  Ruggiero Aghilar & Massimiliana Pasqua Ítalía
39  Andre Fellhauer & Gaby Scholz Þýskaland
39  Peter Heymann & Sybille Heymann Þýskaland
42  Christoph Rummel & Jutta Wießmann Þýskaland
43  Siegfried Evertz & Yvonne Heyner Þýskaland
44  Carsten Wiethaup & Petra Rudy Þýskaland
45  Thomas Carstensen & Petra Carstensen Þýskaland
45  Manfred Haerer & Birgit Haerer Þýskaland

1. umferð (topp 73)

47  Mario Dalla Libera & Michela Saggiorato Ítalía
47  Pierino Gottardelli & Giuseppina Rotigni Ítalía
49  Harald Ressmann & Christine Ressmann Austurríki
50  Stefano Nocentini & Alessandra Curri Ítalía
51  Edgar Kobinger & Lilo Kobinger Þýskaland
51  Stefano Viali & Cristina Pamarotto Ítalía
53  Volkert Wanner & Franziska Baumgarten Þýskaland
54  Martin Dietl & Eva Dietl Austurríki
55  Daniel Kössler & Angela Kössler Austurríki
56  Wolfgang Ebenhoch & Angelika Helweg Austurríki
57  Peter Birndorfer & Christina Pothfelder Þýskaland
57  Martin Sohler & Astrid Sohler Austurríki
59  Paolo Cisamolo & Rossana Caprara Ítalía
60  Klaus Marke & Monika Marke Þýskaland
61  Jan Pincsek & Edith Carder (aka Pincsek) Austurríki
62  Cor Zeeman & Hannie Zeeman Holland
63  Ekkehart Class & Gudrun Engert Austurríki
63  Herbert Nageler & Claudia Nageler Austurríki
65  Michael Begusch & Astrid Begusch Austurríki
66  Karl Ludwig Glöckner & Heidemarie Glöckner Þýskaland
66  Detlef Hildebrandt & Sabine Hildebrandt Þýskaland
66  Roland Hochreiter & Brigitte Hochreiter Austurríki
66  Herbert Klingler & Ursula Klingler Austurríki
66  Olaf Paul & Christl Eva Paul (aka Renno) Þýskaland
71  Heinz Böhm & Manuela Böhm Austurríki
71  Alfonso Corazza & Luciana Corazza Ítalía
71  Ulrich Scherb & Petra Walliser Austurríki
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}