Results from Styrian Open 2006 - IDSF Open Standard 30. júlí 2006
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Styrian Open 2006
Austurríki - Schladming 29. júlí 2006

IDSF Open Standard 30. júlí 2006

Úrslit

1  Roman Mayer & Siret Siilak Austurríki
2  Moreno Lirussi & Anna Plazzotta Ítalía
3  Karol Brull & Viktoria Bolender Slovakía
4  Jindrich Cincura & Iva Langerova Tékkland
5  Robert Faoro & Malgorzata Grzadka Pólland
6  Vadim Garbuzov & Kathrin Menzinger Austurríki
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Maksim Tschernin & Carolin Hirschberger Þýskaland
8  Vladimir Kondratyuk & Maria Bakuta Þýskaland
9  Herman Lak & Michelle Lak (aka Gleimann) Holland
9  Milan Spanik & Eva Spanikowa Slovakía
11  Alessandro Ilarioni & Aurora Sbardella Ítalía
12  Olivér Zsom & Boglárka Vozár Ungverjaland

Fjórðungsúrslit

13  Gernot Hacker & Nora Bernhard Austurríki
14  Filip Krivda & Kristina Ondrovicova Slovakía
15  Patrick Karrer & Christina Matuschek Þýskaland
15  Livio Palmirotta & Valentina Palcani Ítalía
17  Piotr Skoczylas & Agata Skoczylas Pólland
18  Wilhelm Gabalier & Barbara Koitz Austurríki
19  Simone Carrer & Ilaria Dalla Libera Ítalía
20  Vitezslav Razek & Jana Horska Tékkland
21  Philipp Niehsner & Victoria Rafeiner Austurríki
22  Ramon De Kleijn & Astrid Theelen Holland
23  Viktor Palles & Kristina Turinicova Slovakía
23  Philipp Puffer & Barbara Krassnitzer Austurríki

2. umferð (topp 35)

25  Stephan Schlager & Eva Maria Schlager Austurríki
26  Conrad Engelmayer & Pia Dürmoser Austurríki
27  Peter Adamcik & Dana Pisoftova Tékkland
28  Ivor Benc & Dijana Zutic Króatía
29  Alexander Wonisch & Anja Höfler Austurríki
30  Alexander Rittberger & Eveline Minichmayr Austurríki
30  Michael Schrattbauer & Silke Hofmann Austurríki
32  Peter Pfeiffer & Miriam Pfeiffer (aka Rohde) Þýskaland
33  Jörg Gutmann & Isabel Matthes Þýskaland
34  Christopher Dvorak & Birgit Deutschmann Austurríki
35  Michael Boltz & Veronika Boltz Austurríki

1. umferð (topp 41)

36  Christian Blut & Linda Fischer Þýskaland
37  Peter Killmeyer & Sylvia Vogler Austurríki
38  Andreas Lagler & Sabine Palmetshofer Austurríki
39  Peter Hebenstreit & Iris Hebenstreit Austurríki
40  Ekkehart Class & Gudrun Engert Austurríki
41  Ulrich Scherb & Petra Walliser Austurríki
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}