Results from Stanislav Shklyar's Cup 2006 - IDSF Open Standard 16. desember 2006
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Stanislav Shklyar's Cup 2006
Úkraína - Dnipropetrovsk 16. desember 2006

IDSF Open Standard 16. desember 2006

Úrslit

1  Federico Di Toro & Genny Favero Ítalía
2  Dmitry Zharkov & Olga Kulikova Rússland
3  Ruslan Golovashchenko & Olena Golovashchenko Úkraína
4  Vadim Shurin & Ekaterina Volgina Rússland
5  Alari Lukk & Dina Syritsa Eistland
6  Anton Kolyubayev & Ganna Lantukh Úkraína
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Anton Smolyaninov & Olga Shelomizkaia Rússland
8  Yevgen Solodkyy & Svitlana Rozhkova Úkraína
8  Vladimir Stepochkin & Ilyana Sakal Rússland
10  Aleksey Baranov & Veronika Elizarova Rússland
11  Rustam Shayahmetov & Olga Blinova Rússland
12  Alexandr Berezhnoy & Kamilla Kerimhanova Eistland

Fjórðungsúrslit

13  Ilya Asonov & Alena Asonova (aka Garanina) Rússland
13  Timofei Bavinov & Olesia Kargina Rússland
15  Vadym Litvinenko & Kateryna Kordonets Úkraína
16  Jakub Rybicki & Inga Kapkanschikova Pólland
17  Sergiy Gubar & Tetyana Omelchenko Úkraína
17  Igor Ustymovych & Mariya Zaichenko Úkraína
19  Sergiu Coropceanu & Marioara Cheptene Moldovía
19  Sergey Kravchuk & Anastasiya Fedchyshina Úkraína
21  Kostyantyn Dundar & Dariya Kraytor Úkraína
22  Pavlo Sobolevskyy & Nataliya Kolyada Úkraína
23  Sergiy Bosetskyy & Iryna Tykhonova Úkraína
24  Sergiy Bosov & Radmila Kraeva Úkraína

2. umferð (topp 37)

25  Oleksander Mazur & Olesya Golub (aka Ilyushenko) Úkraína
26  Vadym Terentev & Natalia Rusachenko Úkraína
27  Eduard Vasilev & Ekaterina Vasilev Ísrael
28  Vasilii Popa & Elena Ursu Moldovía
29  Andrij Zubko & Inna Lukyanenko Úkraína
30  Virgiliu Bumbu & Lilia Crismaru Moldovía
31  Radu Sterban & Ksenia Cletova Moldovía
32  Aleksandr Edamenko & Anna Emelyanova Rússland
32  Denys Martynenko & Olga Savytska Úkraína
34  Sergiy Gurko & Yaroslava Perederiy Úkraína
35  Anatoliy Makashev & Yana Rudenko Úkraína
35  Kirill Meshkov & Anastasiya Bessalova Úkraína
37  Oleksandr Toroshanko & Olga Sheyko Úkraína

1. umferð (topp 46)

38  Andriy Gamal & Viktoriya Ponomarenko Úkraína
39  Dmytro Stepanenko & Olena Lubyanitska Úkraína
40  Anton Sharay & Elena Novikova Úkraína
41  Dmitriy Solomakha & Lidiya Tachkova Úkraína
42  Igor Bushnoy & Olga Golovko Úkraína
42  Sergei Rudzei & Galina Skabodina Úkraína
44  Oleg Shatov & Victoria Cimbalyuk Úkraína
45  Egor Moskalyuk & Ekaterina Parubochaya Úkraína
46  Boris Shuhman & Lyudmila Petrova Úkraína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}