Results from Stanislav Shklyar Cup 2012 - WDSF International Open Latin 25. mars 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Stanislav Shklyar Cup 2012
Úkraína - Donetsk 23. mars 2012

WDSF International Open Latin 25. mars 2012

Úrslit

1  Valentin Voronov & Alina Imrekova Rússland
2  Armen Tsaturyan & Svetlana Gudyno Rússland
3  Artem Lazarev & Ekaterina Isakovich Úkraína
4  Roman Gerbey & Vera Bondareva Úkraína
5  Nikita Bazev & Zia James Þýskaland
6  Dmytro Rosenko & Natalia Granko Úkraína
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [21] Anton Aldaev & Natalya Polukhina Rússland
8  [19] Denis Kihtenko & Galina Akopian Úkraína
9  [17] Vyatseslav Molkin & Darya Chentsova Eistland
10  [16] Dmitry Marchenko & Marina Zykova Rússland
11  [15] Shimriel Davidov & Olga Choupilov Ísrael
12  [14] Sergejs Zaleckis & Laima Ozolina Lettland
13  [12] Dan Capcelea & Tatiana Silvestrova Moldovía
14  [2] Oleksandr Brezhnyy & Olga Golovko Úkraína

Fjórðungsúrslit

15  [27] Moreno Porcu & Ilaria Diana Ítalía
16  [26] Marek Dedik & Albina Zaitseva Tékkland
17  [23] Georgi Naidenov & Olga Sedova Búlgaría
18  [22] Valerii Leontiev & Natalia Luchiv Moldovía
19  [21] Maurizio Benenato Cono & Tatyana Veselkina Ítalía
20  [17] Alexander Rebrov & Yulia Steshenko Úkraína
21  [16] Andrei Mangra & Anastasia Davydova Þýskaland
22  [14] Valters Janis Frickauss & Liva Orleane Lettland
23  [13] Dmitri Kluchnikov & Anastasia Pristinskaya Rússland
24  [10] Robert Muller & Justyna Luczak Pólland
25  [9] Volodymyr Sudoplatov & Anastasiya Maksimenko Úkraína

2. umferð (topp 36)

26  [35] Mstislav Kazakov & Alena Kazakova Rússland
27  [33] Vitaliy Pidchenko & Kateryna Parfenova Úkraína
28  [29] Georgii Rasskazov & Olga Paretskaya Hvíta-Rússland
29  [27] Andriy Nikitchenko & Zlata Prykhodko-bosova Úkraína
30  [21] Oleksandr Savchenko & Ganna Poberezhnyk Úkraína
30  [21] Nikita Tabachkov & Ekaterina Kostochkina Rússland
32  [19] Petr Pasha & Valeriya Derzhiruchenko Úkraína
32  [19] Ruslan Podkolzin & Maria Kukushkina Rússland
34  [18] Maksym Ryzhykov & Yuliya Olefir Úkraína
35  [17] Igor Enin & Nikol Khalapova Rússland
36  [15] Pawel Nesterowicz & Katarzyna Vu Manh Pólland

1. umferð (topp 54)

37  [28] Markus Hackl & Stefanie Krausz Austurríki
38  [26] Oleksiy Tyschenko & Mariya Vodopyanova Úkraína
39  [21] Tykhon Zhyvkov & Yana Zakhvatova Úkraína
40  [20] Konstantyn Gladkyy & Aleksandra Rusakova Úkraína
40  [20] Alexander Ivanov & Yuliya Tolmacheva Rússland
42  [12] Andre Larin & Marina Gripina Úkraína
43  [9] Yuriy Kora & Yryna Vlasova Úkraína
43  [9] Sergiy Shmyriov & Olga Korgun Úkraína
45  [7] Sergij Khanat & Luiza Marchuk Úkraína
46  [4] Artem Kristya & Alina Kolesnik Rússland
47  [1] Vadym Matus & Iryna Duplyakina Úkraína
47  [1] Nick Williams & Charmaine Chan England
49  Daniil Gorban & Anastasiya Shkumat Úkraína
49  Vladislav Kalugin & Anastasiya Prokofeva Úkraína
49  Vladimir Kuzmin & Kseniya Levchenko Rússland
49  Oleg Matkovskiy & Natalya Stepanenko Úkraína
49  Roman Mazhara & Darya Serbina Úkraína
49  Kirill Potryasov & Veronika Silitskaya Hvíta-Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}