Results from St Petersburg Open - IDSF World Latin 20. september 2003
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

St Petersburg Open
Rússland - St Petersburg 19. september 2003

IDSF World Latin 20. september 2003

Úrslit

1  Franco Formica & Oksana Nikiforova Þýskaland
2  Riccardo Cocchi & Joanne Wilkinson Ítalía
3  Klaus Kongsdal & Victoria Franova Danmörk
4  Eugene Katsevman & Maria Manusova Bandaríkin
5  Maurizio Vescovo & Melinda Torokgyorgy Ungverjaland
6  Peter Stokkebroe & Kristina Juel Danmörk
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Denis Kuznetsov & Maria Tzaptashvili Rússland
7  Zoran Plohl & Tatsiana Lahvinovich Slóvenía
9  Stefano Di Filippo & Annalisa Di Filippo Ítalía
9  Alexei Silde & Anna Firstova Rússland
11  Andrius Kandelis & Egle Visockaite Litháen
11  Evgeni Smagin & Rachael Heron England
13  Mauro Rossi & Karina Rubio (aka Rossi) Spánn

Do you want to look like our Elite Performers? Order your dancewear, shoes, accessories from our shop or visit us on-line.

Fjórðungsúrslit

14  Jurij Batagelj & Jagoda Batagelj (aka Strukelj) Slóvenía
14  Derek Hough & Aneta Piotrowska Pólland
14  Vitalijs Polikarpovs & Agita Baranovska Lettland
17  Jesper Birkehoj & Anna Anastasiya Kravchenko Þýskaland
17  Rachid Malki & Anna Suprun Svíþjóð
19  Genya Mazo & Maria Shibalova Bandaríkin
20  Guy Rosen & Viktoriya Fadina Lúxemborg
21  Sven Ninnemann & Fabienne Liechti Sviss
22  Ivailo Tonchev & Ekaterina Lapaeva Búlgaría
23  Dmitry Ilyushenov & Katia Ilyushenov (aka Virshilas) Kanada
24  Oleksii Ivanets & Lisa Bellinger-Ivanets England
26  Olexandr Prysyazhnyuk & Anastasiya Kislina Úkraína
26  Jeroen Struylaart & Nataliya Kravets Holland

2. umferð (topp 48)

27  Christian Millette & Claudia Primeau (aka Sauve) Kanada
28  Stasys Brilis & Carolin Neumann Eistland
29  Ojars Bacis & Santa Lodina Lettland
29  Ivan Mileusnic & Darinka Divljak Serbía
31  Nathan Meyers & Nuria Santalucia Ástralía
31  Vaidotas Skimelis & Jurga Pupelyte Litháen
33  Evgeni Privalov & Tina Bazokina Eistland
34  Pavel Pasechnik & Elena Viscu Moldovía
35  Robin Sewell & Elisabeth Haralsdottir Ísland
36  Marcin Hakiel & Magda Soszynska Pólland
36  Róbert Magyari & Nanda Wolf Ungverjaland
38  Markku Hyvarinen & Disa Kortelainen Finnland
39  Cedric Meyer & Angelique Meyer Frakkland
40  Matej Chren & Vanda Polakova Slovakía
40  Sinisa Vasic & Anna Ludwig-Tchemodourova Austurríki
42  Jakub Davidek & Michaela Gatekova Tékkland
42  Sergej Diemke & Katerina Timofeeva Hvíta-Rússland
42  Tomas Hosek & Simona Svrckova Tékkland
45  Dorin Frecautanu & Elena Rabinovici Moldovía
45  Anton Koukareko & Elena Koukareko (aka Feoktistava) Hvíta-Rússland
47  Maxime Dereymez & Sophie Chevalier Frakkland
47  Eirik Nydal Adolfsen & Monika Nydal Adolfsen Noregur

1. umferð (topp 73)

50  Neil Jones & Lorna van Dijk (aka Da Silva) Holland
51  Jani Rasimus & Milla Virtanen Finnland
52  Richard Andersson & Cecilia Ehrling Svíþjóð
53  Danilo Forte & Adriana Di Nardi Írland
53  Stefan Green & Zeudi Zanetti Nýja Sjáland
55  Jivo Iankov & Veronika Simeonova Búlgaría
56  Yukinori Sugano & Naoko Tokiwa Japan
56  Dmytro Wloch & Olga Urumova Úkraína
58  Roberto Cavallo & Ivana Vukmirovic Króatía
59  Slavik Adjidersky & Lilya Furman Ísrael
59  Nikola Tomasevic & Ivana Milojevic Serbía
61  Thomas Dubru & Kelly Smith Belgía
62  Masaki Seko & Chiaki Seko Japan
62  Roman Sipkovsky & Laura Zmajkovicova Slovakía
64  Giuseppe Parlett & Lauriane Gillieron Sviss
64  Charles Wang & Janet Hsiao Tævan
66  Bruno Caseiro & Tatiana Moreira Santos Portúgal
66  Alexey Feoemptov & Svetlana Hodos Kirgisistan
66  Mirza Geljo & Amila Muzurovic Bosnía og Hersegóvína
66  Sergey Lyasenov & Yuliya Sipovich Kasakstan
66  Danny Mommen & Caroline Voets Belgía
66  Marvin Nigg & Claudia Obmascher Austurríki
66  Christian Sanchez & Miriam Sanchez Spánn
66  Melvin Tan & Sharon Tan Singapúr
66  Tom Tsai & Julia Lai Tævan
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}