Results from Spartak Cup 2005 - Junior I Standard 11. desember 2005
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Spartak Cup 2005
Rússland - Moscow 10. desember 2005

Junior I Standard 11. desember 2005

Úrslit

1  Igor Kruglov & Olga Scherbina Rússland
2  Evgeni Kuzin & Valeriya Agikyan Rússland
3  Alexander Borisov & Ksenia Aleksandrova Rússland
4  Artem Radaev & Ekaterina Danilova Rússland
5  Sergey Sharov & Valeriya Lebedeva Rússland
6  Evgeniy Kusakin & Yana Ptukhina Rússland
7  Artem Livshits & Darya Artyukhina Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Aleksandr Zevelev & Kseniya Evtushenko Rússland
9  Denis Chernov & Elena Gagarina Rússland
10  Kirill Timofeev & Aleksandra Pavlova Rússland
11  Dmitriy Khramkov & Dzhenet Mursalova Rússland
11  Dmitriy Pleshkov & Anastasia Kulbeda Rússland
13  Sergey Krasnov & Ekaterina Tokareva Rússland
14  Maksim Efimtsev & Irina Gogoladze Rússland
15  Aleksey Sosedov & Elena Babaeva Rússland

Fjórðungsúrslit

16  Evgeniy Golovach & Nataliya Bozhenova Úkraína
17  Rodion Nazarov & Irina Grishina Rússland
18  Semen Zenkin & Natalya Virina Rússland
19  Artem Bronnikov & Alena Loktyushina Rússland
20  Daniel Umarov & Marina Tedzelashvilli Rússland
21  Aleksey Orbachevskiy & Ekaterina Gimon Rússland
22  Anton Belousov & Anna Magdeeva Rússland
22  Sergey Davydov & Ekaterina Sivri Rússland
22  Georgiy Konyushkin & Mariya Shirshova Rússland
25  Andrey Kuzmichev & Ekaterina Golosova Rússland
26  Adam Kusakin & Alla Kosolobova Rússland
27  Timur Matveev & Valeriya Ryabova Rússland
28  Pavel Schetinin & Evgeniya Rybalko Rússland
29  Nikita Karnaukhov & Margarita Apashkina Rússland

2. umferð (topp 52)

30  Ruslan Ischenko & Aleksandra Vinakova Rússland
31  Sergey Anurichev & Viktoriya Skvortsova Rússland
31  Andrey Zakharov & Irina Osipova Rússland
33  Kirill Orlov & Anna Drogobetskaya Rússland
33  Evgeniy Shumakher & Tatyana Ponkina Rússland
35  Aleksandr Mikhaylov & Valeriya Volkova Rússland
36  Dmitriy Klimachkov & Margarita Dekhtyareva Rússland
37  Kirill Maksimov & Tamara Ayrapetova Rússland
38  Stanislav Ignatenko & Kristina Ossobl Rússland
38  Ivan Prokhorov & Viktoriya Kazakova Rússland
38  Valentin Zubov & Iulia Melnik Rússland
41  Anton Gavrilov & Elena Kolyubakina Rússland
41  Aleksandr Klimkin & Svetlana Sizova Rússland
41  Maksim Orlov & Anna Shevlyakova Rússland
41  Ilya Strijonok & Antonina Matvienko Hvíta-Rússland
45  Aleksandr Ivanov & Ekaterina Yarutkina Rússland
45  Sergey Lanevich & Ulyana Popova Rússland
47  Evgeniy Beleevskiy & Kristina Krukhmaleva Rússland
47  Maksim Blinov & Alena Dmitrieva Rússland
49  Stanislav Popov & Mariya Volobueva Rússland
49  Aleksey Terevkov & Polina Lisechko Rússland
51  Ilya Tsarenkov & Aleksandra Antonenko Rússland
52  Vyacheslav Lomonosov & Alena Parkhomenko Rússland

1. umferð (topp 89)

53  Andrey Granovskiy & Regina Filippeva Rússland
53  Andrey Leonov & Alesya Russkova Rússland
55  Nikita Bryzgalov & Ekaterina Tabachkova (aka Ryabogina) Rússland
55  Alexandr Ponomaryov & Alena Valinova Rússland
55  Sergey Sergeev & Anna Khrisanfova Rússland
55  Anton Timofeev & Lolita Okonnishnikova Rússland
59  Maksim Melikhov & Darya Maryankova Rússland
60  Nikolay Chistov & Tatyana Saveleva Rússland
60  Ilya Koverdyaev & Darya Zhuravleva Rússland
60  Vladislav Samarskiy & Evgeniya Bubnova Rússland
63  Nikolay Savelov & Anastasiya Zakharova Rússland
63  Andrey Sirotkin & Marina Pavlova Rússland
65  Konstantin Kotov & Lyussiya Zebreva Rússland
65  Ivan Sizintsev & Darya Dmitrieva Rússland
67  Artem Eshkin & Anastasiya Kononova Rússland
67  Vitaliy Gudkov & Anastasiya Afanaseva Rússland
69  Evgeniy Semenov & Anastasiya Zhurina Rússland
70  Andrei Komarov & Vasilisa Sergeeva Rússland
70  Pavel Lazykin & Polina Arkhipova Rússland
70  Mikhail Seliverstov & Aleksandra Ilchuk Rússland
73  Leonid Khokhlov & Tatyana Melnikova Rússland
73  Aleksey Novikov & Kristina Umanskaya Rússland
73  Aleksandr Romanov & Yuliya Shalimova Rússland
73  Aleksey Rybakov & Yuliya Sheroukhova Rússland
73  Konstantin Tyulkov & Marina Chasovskikh Rússland
73  Sergey Yakunin & Kristina Agadzhanyan Rússland
79  Vlad Kolenchenko & Valeriya Golosovskaya Rússland
79  Sergey Polukhin & Svetlana Lyubutsina Rússland
79  Roman Shmargon & Nailya Kadirli Rússland
82  Denis Maltsev & Ekaterina Lazareva Rússland
83  Maksim Spirin & Antonina Darcheva Rússland
84  Ivan Bulychev & Ekaterina Zaletova Rússland
84  Artemiy Burdin & Inessa Avakova Rússland
84  Andrey Lebedev & Milena Badeeva Rússland
87  Daniil Galitskiy & Alfiya Fakhrutdinova Rússland
87  Ivan Levin & Aleksandra Sharygina Rússland
87  Oleg Piyakin & Yuliya Prokhorova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}