Results from Spartak Cup 2004 - Junior I Latin 11. desember 2004
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Spartak Cup 2004
Rússland - Moscow 11. desember 2004

Junior I Latin 11. desember 2004

Úrslit

1  Kirill Kolpashchikov & Sofya Shutkina Rússland
2  Roman Chetvergov & Danata Khasanova Rússland
3  Anton Prokudin & Zhanna Sablina Rússland
4  Vitaliy Novikov & Angelina Nechkhaeva Rússland
5  Maksim Gerasimov & Maria Ryabova Rússland
6  Sergey Dyliko & Alisa Butova Rússland
7  Anton But & Marina Koroleva Rússland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Kirill Gorelov & Anastasiya Lakhno Rússland
9  Nikita Vinokurov & Aleksandra Titova Rússland
10  Aleksandr Abrameshin & Ksenia Isakova Rússland
11  Roman Kiparin & Yuliya Listratova Rússland
12  Evgeniy Kuznetsov & Taisa Finenkova Rússland
13  Nikita Mazaev & Tatyana Veselkina Rússland

Fjórðungsúrslit

14  Aleksandr Shapovalov & Alina Sytina Rússland
15  Stanislav Sotnikov & Alena Kramarenko Rússland
16  Artem Chechnev & Olga Paretskaya Hvíta-Rússland
16  Vlad Popov & Ekaterina Strelkova Rússland
18  Ilya Bardakhan & Yana Agapova Moldovía
18  Ivan Sinakin & Yana Cherepanova Rússland
20  Artem Luchin & Anastasia Alekhina Rússland
21  Danylo Shcherbanyuk & Oksana Tsykalyuk Úkraína
22  Evgeniy Barskiy & Anastasiya Ermishova Rússland
23  Pavel Grechishnikov & Angelina Alekseeva Rússland
24  Maksim Grishin & Irina Pakhomova Rússland

2. umferð (topp 48)

25  Ivan Shcherbinin & Tatiana Kharanzhuk Rússland
26  Artem Minnullin & Dilyara Bliznyuk Rússland
27  Sergei Fisenko & Ekaterina Vadyunina Rússland
28  Denis Chernov & Oksana Yakovleva Rússland
29  Aleksey Sosedov & Elena Babaeva Rússland
30  Stanislav Tyutmin & Anastasiya Eremenko Rússland
31  Vsevolod Ektov & Yuliya Shevchenko Rússland
31  Roman Petrosyan & Nadezhda Shandrina Rússland
33  Anton Buneev & Yuliya Goncharenko Rússland
33  Aleksey Khramov & Anna Schedrina Rússland
33  Dmitriy Markin & Tamara Elsukova Rússland
33  Nikita Trushyn & Viktoriya Starodubtseva Rússland
33  Aleksandr Zolotarev & Vladislava Nirman Rússland
38  Aleksandr Zelentsov & Oksana Viktorova Rússland
39  Evgeniy Nekrasov & Evgeniya Malysheva Rússland
39  Andrey Shagalin & Olga Skorikova Rússland
41  Philipp Svatkov & Daria Morozova Rússland
42  Alexander Shapovalov & Evgeniya Ubaydulaeva Rússland
43  Dmitriy Orlov & Lyubov Shatskaya Rússland
43  Yan Shitik & Ekaterina Sinitsyna Rússland
43  Ilya Zapolskikh & Darya Samokhvalova Rússland
46  Andrey Kozin & Katerina Mikhaylova Rússland
46  Stanislav Tenyaev & Ekaterina Chkoniya Rússland
48  Mark Radkov & Alisa Bondarchuk Rússland

1. umferð (topp 74)

49  Nikolay Chistov & Alina Pervukhina Rússland
50  Anton Fokin & Ekaterina Melnikova Rússland
51  Valentin Zubov & Iulia Melnik Rússland
52  Dmitriy Maleev & Yuliya Fedoseeva Rússland
52  Evgeniy Polyakov & Alesya Russkova Rússland
52  Dmitriy Zusman & Ekaterina Yureskul Rússland
55  Viktor Safin & Darya Muksinova Rússland
56  Valentin Nikolaev & Yuliya Nikolaeva Rússland
57  Aleksey Burakov & Ekaterina Shiryaeva Rússland
57  Anton Gavrilov & Elena Kolyubakina Rússland
57  Timur Mussin & Anastasiya Trapeznikova Rússland
60  Nugzar Kvartskhava & Tatyana Saveleva Rússland
61  Grigoriy Biryukov & Aleksandra Popova Rússland
61  Pavel Graschenkov & Nataliya Kulikova Rússland
63  Aleksey Koshevoy & Ekaterina Zornikova Rússland
64  Ilya Samarkin & Olga Kuznetsova Rússland
65  Rostislav Popchenko & Kseniya Moskaleva Rússland
65  Andrey Sirotkin & Marina Pavlova Rússland
67  Tigran Karapetyan & Anastasiya Yuditskaya Rússland
68  Anton Malaev & Ekaterina Malaeva Rússland
68  Daniel Tayvo & Yuliya Zaytseva Rússland
70  Aleksey Slizovskiy & Olesya Kovtun Rússland
71  Denis Pereshnev & Tatyana Chuprina Rússland
72  Aleksandr Danilov & Mariya Maksimova Rússland
72  Aleksey Konovalov & Anastasiya Prosvirnova Rússland
74  Aleksey Avdeev & Ekaterina Maksimovskikh Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}