Results from Slavutych Cup 2010 - IDSF International Open Latin 28. mars 2010
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Slavutych Cup 2010
Úkraína - Slavutych 27. mars 2010

IDSF International Open Latin 28. mars 2010

Úrslit

1  Fedor Polyanskiy & Karina Galustyan Rússland
2  Dmytro Rosenko & Natalia Granko Úkraína
3  Yevgen Kashkovskyy & Anna Matus Moldovía
4  Mykhaylo Bilopukhov & Anastasiya Shchipilina Úkraína
5  Artem Semerenko & Svitlana Sovetchenko Rússland
6  Vassili Anokhine & Tina Bazokina Eistland
7  Massimo Arcolin & Lyubov Mushtuk Moldovía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [21] Igor Makarov & Anna Baklanova Rússland
9  [19] Andrey Strebizh & Elena Manuylova Rússland
10  [15] Vjaceslavs Visnakovs & Tereza Kizlo Lettland
11  [12] Maxym Litiyushkin & Kateryna Yovyk Úkraína
11  [12] Jakub Rybicki & Alina Nowak Pólland

Fjórðungsúrslit

13  [25] Kostantyn Samarskyy & Anastasiya Zhuchenko Úkraína
14  [19] Evgeniy Mescheryakov & Anastasia Belousova Rússland
15  [18] Oleksandr Kravchuk & Olesya Getsko Úkraína
16  [16] Gleb Chernyavsky & Ekateryna Perevoznyk Úkraína
16  [16] Razvan Gabriel Manole & Olga Negodoica Rúmenía
16  [16] Dumitru Pascu & Ecaterina Jelezni Rúmenía
19  [15] Anton Aldaev & Natalya Polukhina Rússland
20  [14] Daniel Falkenberg & Kateryna Krut Danmörk
21  [13] Roman Gerbey & Ganna Poberezhnyk Úkraína
21  [13] Oleksiy Tyschenko & Alisa Polischuk Úkraína
23  [12] Marco Zingarelli & Ilaria Campana Ítalía
24  [11] Nikolay Likhanov & Alena Bozhanova Rússland

2. umferð (topp 36)

25  [32] Denis Kihtenko & Galina Akopian Úkraína
25  [32] Oleksiy Puzanov & Iryna Grebennyk Úkraína
27  [30] Igori Gavrilenco & Ana Popescu Moldovía
28  [28] Oleksii Guzyr & Rikako Ota Úkraína
29  [19] Andrey Chumachenko & Yana Novikova Rússland
30  [18] Renat Korobka & Inna Korobka (aka Samotyga) Úkraína
31  [16] Evgeniy Mazeiko & Ksenia Kotochigova Hvíta-Rússland
32  [10] Vladimir Besarab & Ecaterina Petrova Moldovía
33  [6] Nikita Lyssenkov & Irina Vasilevskaya Rússland
34  [4] Konstantyn Gladkyy & Aleksandra Rusakova Úkraína
34  [4] Tykhon Zhyvkov & Yana Zakhvatova Úkraína
36  [3] Igor Puzhevich & Anastasiya Kuzmich Hvíta-Rússland

1. umferð (topp 56)

37  [19] Alexandr Hudorozhtsov & Daniela Botnariuc Moldovía
37  [19] Gennadiy Tsynkevich & Mzia Orvelashvili Georgía
39  [15] Andriy Doskoch & Yuliya Zhyk Úkraína
39  [15] Taras Opalenyk & Alena Kislitskaya Úkraína
39  [15] Stefan Varlan & Natalia Luchiv Moldovía
42  [14] Mattia Biagioli & Alice Fabrizi Ítalía
43  [12] Svyatoslav Knyaz & Olga Dedushkevich Úkraína
43  [12] Dmytro Samoylov & Olena Pencheva Úkraína
45  [11] Oleksiy Nuzhdov & Kateryna Kozma Úkraína
46  [9] Sergiy Bezprozvannyy & Yulia Mochalina Úkraína
47  [6] Ivan Dubinin & Anastasiya Gryban Úkraína
48  [5] Dan Capcelea & Doina Ignat Moldovía
48  [5] Volodymyr Ditkovskyy & Lidiya Forostyuk Úkraína
48  [5] Igor Gutsan & Diana Maidanic Moldovía
51  [4] Artur Mesropyan & Karolina Kobzar Úkraína
52  [3] Artem Bulava & Anastasiya Pavlova Rússland
53  [2] Kyrylo Kapustinskyy & Anastasiya Yargulova Úkraína
54  Aleksey Burenok & Olga Burenok Úkraína
54  Artem Chepelev & Olga Kirianova Hvíta-Rússland
54  Oleksandr Koryakin & Victoriya Nadtochey Úkraína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}