Results from Slavutych Cup 2010 - IDSF International Open Latin 28. mars 2010
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Slavutych Cup 2010
Úkraína - Slavutych 27. mars 2010

IDSF International Open Latin 28. mars 2010

Úrslit

1  Fedor Polyanskiy & Karina Galustyan Rússland
2  Dmytro Rosenko & Natalia Granko Úkraína
3  Yevgen Kashkovskyy & Anna Matus Moldovía
4  Mykhaylo Bilopukhov & Anastasiya Shchipilina Úkraína
5  Artem Semerenko & Svitlana Sovetchenko Rússland
6  Vassili Anokhine & Tina Bazokina Eistland
7  Massimo Arcolin & Lyubov Mushtuk Moldovía
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  [21] Igor Makarov & Anna Baklanova Rússland
9  [19] Andrey Strebizh & Elena Manuylova Rússland
10  [15] Vjaceslavs Visnakovs & Tereza Kizlo Lettland
11  [12] Maxym Litiyushkin & Kateryna Yovyk Úkraína
11  [12] Jakub Rybicki & Alina Nowak Pólland

Fjórðungsúrslit

13  [25] Kostantyn Samarskyy & Anastasiya Zhuchenko Úkraína
14  [19] Evgeniy Mescheryakov & Anastasia Belousova Rússland
15  [18] Oleksandr Kravchuk & Olesya Getsko Úkraína
16  [16] Gleb Chernyavsky & Ekateryna Perevoznyk Úkraína
16  [16] Razvan Gabriel Manole & Olga Negodoica Rúmenía
16  [16] Dumitru Pascu & Ecaterina Jelezni Rúmenía
19  [15] Anton Aldaev & Natalya Polukhina Rússland
20  [14] Daniel Falkenberg & Kateryna Krut Danmörk
21  [13] Roman Gerbey & Ganna Poberezhnyk Úkraína
21  [13] Oleksiy Tyschenko & Alisa Polischuk Úkraína
23  [12] Marco Zingarelli & Ilaria Campana Ítalía
24  [11] Nikolay Likhanov & Alena Bozhanova Rússland

2. umferð (topp 36)

25  [32] Denis Kihtenko & Galina Akopian Úkraína
25  [32] Oleksiy Puzanov & Iryna Grebennyk Úkraína
27  [30] Igori Gavrilenco & Ana Popescu Moldovía
28  [28] Oleksii Guzyr & Rikako Ota Úkraína
29  [19] Andrey Chumachenko & Yana Novikova Rússland
30  [18] Renat Korobka & Inna Korobka (aka Samotyga) Úkraína
31  [16] Evgeniy Mazeiko & Ksenia Kotochigova Hvíta-Rússland
32  [10] Vladimir Besarab & Ecaterina Petrova Moldovía
33  [6] Nikita Lyssenkov & Irina Vasilevskaya Rússland
34  [4] Konstantyn Gladkyy & Aleksandra Rusakova Úkraína
34  [4] Tykhon Zhyvkov & Yana Zakhvatova Úkraína
36  [3] Igor Puzhevich & Anastasiya Kuzmich Hvíta-Rússland

1. umferð (topp 56)

37  [19] Alexandr Hudorozhtsov & Daniela Botnariuc Moldovía
37  [19] Gennadiy Tsynkevich & Mzia Orvelashvili Georgía
39  [15] Andriy Doskoch & Yuliya Zhyk Úkraína
39  [15] Taras Opalenyk & Alena Kislitskaya Úkraína
39  [15] Stefan Varlan & Natalia Luchiv Moldovía
42  [14] Mattia Biagioli & Alice Fabrizi Ítalía
43  [12] Svyatoslav Knyaz & Olga Dedushkevich Úkraína
43  [12] Dmytro Samoylov & Olena Pencheva Úkraína
45  [11] Oleksiy Nuzhdov & Kateryna Kozma Úkraína
46  [9] Sergiy Bezprozvannyy & Yulia Mochalina Úkraína
47  [6] Ivan Dubinin & Anastasiya Gryban Úkraína
48  [5] Dan Capcelea & Doina Ignat Moldovía
48  [5] Volodymyr Ditkovskyy & Lidiya Forostyuk Úkraína
48  [5] Igor Gutsan & Diana Maidanic Moldovía
51  [4] Artur Mesropyan & Karolina Kobzar Úkraína
52  [3] Artem Bulava & Anastasiya Pavlova Rússland
53  [2] Kyrylo Kapustinskyy & Anastasiya Yargulova Úkraína
54  Aleksey Burenok & Olga Burenok Úkraína
54  Artem Chepelev & Olga Kirianova Hvíta-Rússland
54  Oleksandr Koryakin & Victoriya Nadtochey Úkraína
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}