Results from Saxonian Dance Days 2003 - Youth Standard 11. júlí 2003
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Saxonian Dance Days 2003
Þýskaland - Leipzig 11. júlí 2003

Youth Standard 11. júlí 2003

Úrslit

1  Marko Mehine & Maria Fessai Eistland
2  Pavel Kurgan & Caroline Zytniak Þýskaland
3  Serghei Pogonet & Elena Cataeva Moldovía
4  Mihail Ciobanu & Elena Mantaluta Moldovía
5  Christian Engelhardt & Inka Wagner Þýskaland
6  Andre Vortler & Christina Grieger Þýskaland
7  Konstantin Niemann & Maria Bakuta Þýskaland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Antonio Lo Presti & Debora Artese Ítalía
9  Martin Køhler & Julie Thagesen Danmörk
9  Daniel Winkler & Anna Geuchmann Þýskaland
11  Cornelius Mickel & Regina Gutschmidt Þýskaland
12  Martin Reiss & Corinna Sadowski Þýskaland
13  Andreas Dieter & Valeriya Fridman Þýskaland

Fjórðungsúrslit

14  Alexander Diernberger & Nathalie Briem Þýskaland
15  Erich Klann & Anastasia Bodnar Þýskaland
16  Marcel Mundinger & Corina Poth Þýskaland
17  Morten Granberg & Maria Louise Strandet Danmörk
18  Kyrylo Kartyshev & Marija Makhankova Úkraína
19  Jacob Nilsson & Jeanet Ollerup Danmörk
20  Alexander Lange & Jennifer Leonhardt Þýskaland

1. umferð (topp 32)

21  Artur Kozar & Anna Sekula Pólland
22  Jonathan Näslund & Emelie Briding Svíþjóð
23  Felix Koschkar & Sophia Koschkar Þýskaland
23  Julien Perignon & Lucie Jeanne Frakkland
25  Stephan Fleischer & Anne Weber Þýskaland
26  Artur Trautwein & Natalia Benke Þýskaland
27  Conrad Walther & Margrit Zilske Þýskaland
28  Martin Herrmann & Katrin Rothe Þýskaland
28  Thomas Olsen & Katja Lefevre Danmörk
30  Stefan Wiechert & Ariane Veit Þýskaland
31  Stephan Rödiger & Elisabeth Wiedenbruch Þýskaland
32  Steve Luy & Nicole Hofmann Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}