Results from Saxonian Dance Days 2003 - IDSF Senior Open Standard 11. júlí 2003
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Saxonian Dance Days 2003
Þýskaland - Leipzig 11. júlí 2003

IDSF Senior Open Standard 11. júlí 2003

Úrslit

1  Volker Schmidt & Ellen Jonas Þýskaland
2  Slawomir Lukawczyk & Edna Klein Belgía
3  Heinz Josef Bickers & Aurelia Bickers Þýskaland
4  Dirk Kitzerow & Annika Kitzerow Þýskaland
5  Martin Schueller & Mechtildis Jungels Þýskaland
6  Jouko Leppala & Helja Leppala Finnland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Fabio Pilon & Maddalena Merelli Ítalía
7  Jürgen Stellmacher & Anne Stellmacher Þýskaland
9  Claus Halfmeier & Britta Halfmeier Þýskaland
10  Bernd Ketturkat & Sandra Ketturkat Þýskaland
11  Andreas Grünefeld & Claudia Grünefeld Þýskaland
12  Michael Heinen & Sylvia Heinen Þýskaland

Fjórðungsúrslit

13  Jürgen Beck & Isolde Förtsch Þýskaland
14  Raymond Reimann & Antje Reimann (aka Schulz) Þýskaland
15  Massimo Fersini & Rie Fersini (aka Miyakawa) Sviss
16  Robert Dub & Sylvia Schäfer-nouza Austurríki
16  Vitam Kodelja & Barbara Kodelja Þýskaland
18  Roland Lein & Karin Anton Þýskaland
19  Frank-Michael Weiler & Gabriella Kläser-weiler Þýskaland
20  Christian Helweg & Heike Helweg Þýskaland
21  Henry Neundorfer & Beate Neundorfer Þýskaland
22  Fritz Blumer & Marianne Blumer Sviss
22  Fred Lavin & Annette Lavin Þýskaland
24  Gunther Nagel & Antje Nagel Þýskaland
24  Alexander Valko & Barbara Valko Þýskaland

2. umferð (topp 49)

26  Manfred Otto & Andrea Otto Þýskaland
27  Holger Eissing & Birgit Bogaerts Þýskaland
28  Jan Dannemann & Imme Dannemann (aka Heimann) Þýskaland
29  Mathias Bäjen & Sabine Bäjen Þýskaland
30  Clemens Kalmer & Petra Kalmer (aka Dippl) Þýskaland
31  Fritz Gohde & Suzann Hubert Þýskaland
31  Jean Yves Murzin & Christine Murzin Frakkland
33  Werner Brunner & Petra Brunner Þýskaland
34  Herward Bucher & Ursula Bucher Þýskaland
34  Jiri Plsek & Jana Plskova Tékkland
34  Wolfgang Riedl & Petra Riedl Þýskaland
34  Christof Schulz & Ingrid Schulz (aka Remlinger) Þýskaland
38  Edgar Kobinger & Lilo Kobinger Þýskaland
39  Roland Taron & Siegrun Taron Þýskaland
40  Herbert Wunderle & Yvonne Rücker Wunderle Þýskaland
41  Andreas Kindt & Anne Hinz Þýskaland
41  Jörg Saalmann & Kerstin Kobluhn Þýskaland
41  Uwe Schadock & Petra Schadock Þýskaland
44  Bohumil Cech & Pavla Cech Tékkland
45  Siegfried Evertz & Yvonne Heyner Þýskaland
45  Jürgen Sasse & Angelika Sasse Þýskaland
45  Franz Peter Schwindling & Cornelia Schwindling Þýskaland
45  Daniel Trouve & Anne Marie Trouve Þýskaland
49  Hagen Haupt & Claudia Liedeker Þýskaland

1. umferð (topp 60)

50  Michael Gerlach & Sabine Bomme Þýskaland
50  Olaf Mai & Jutta Kuhn Þýskaland
52  Karl Heinz Dümer & Christine Hiller Þýskaland
53  Leif Arfert & Maj Britt Arfert Svíþjóð
54  Edgar Rosebrock & Karin Rosebrock Þýskaland
55  Dieter Barth & Doris Barth Þýskaland
56  Wolfgang Drewitz & Eva Mary Kohn Þýskaland
56  Torsten Flentge & Kerstin Meyer Þýskaland
58  Oskar Raddatz & Jule Raddatz Þýskaland
59  Rolf Dieter Wand & Dorit Wand Þýskaland
60  Arno Businski & Ingrid Spitzner Businski Þýskaland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}