Results from Saphir Cup 2012 - WDSF World Open Standard 11. nóvember 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Saphir Cup 2012
Frakkland - Paris 9. nóvember 2012

WDSF World Open Standard 11. nóvember 2012

Úrslit

1  Andrei Sergunin & Alina Glazkova Rússland
2  Valentin Lusin & Renata Busheeva Þýskaland
3  Pasquale Nudo & Yulia Saikina Ítalía
4  Steeve Gaudet & Marioara Cheptene Frakkland
5  Dumitru Doga & Sarah Ertmer Þýskaland
6  Giovanni Vitone & Sara Confalonieri Ítalía
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Sergio D'avino & Romina Molinari Ítalía
8  Alexis Bergeon & Johanna Rivier Frakkland
8  Vitaly Denisov & Natalia Pazyna Rússland
10  Vladislav Korotchenko & Olga Gandembul Rússland
11  Ioan Bogdan Talpiga & Maria Talpiga Rúmenía
12  Michal Hornicek & Yana Grishchenko Tékkland

Fjórðungsúrslit

13  Aleksandr Koshkin & Aleksandra Rygina Rússland
14  Gundars Kalnins & Madara Freiberga Lettland
15  Bogdan Ianosi & Stefanie Pavelic Þýskaland
16  Luca Balestra & Krizia Balestra Ítalía
17  Andrey Loginov & Nadezhda Yashkina Rússland
18  Ilja Chubanov & Anastasiya Rybalko Rússland
19  Wesley Van Riel & Wies Van Haren Holland
20  Ivan Knezevic & Violeta Jovanovic Serbía
21  Zymantas Kucikas & Urte Januskeviciute Litháen
22  Jose Manuel Fernandez & Anastasiya Zhitova Spánn
22  Jan Willem Mostert & Kenda Kraus Holland
24  Andrea De Marco & Debora Zecca Ítalía

2. umferð (topp 36)

25  Alon Mugerman & Tal Kogan Ísrael
26  Ciccio Pecoraro & Jasmijn Van Jole Holland
27  Jesper Rechendorff Pedersen & Kay-yvonne Campe Danmörk
28  Pierre-Henri Larcher & Cassandre Cauvenberg Frakkland
29  Roman Shishkin & Camilla Chakirova Frakkland
30  Philippe Berne & Flore Merlier Frakkland
31  Robert Rothmiller & Yvonne Rothmiller Holland
32  Petar Milojkovic & Nevena Kovacevic Serbía
33  Kevin Lambert & Lisa Bruyand Frakkland
34  Simon Philemy & Cecile Labelle Frakkland
35  Rabih Mourad & Magdalena Buczek Frakkland
36  Valentin Luca & Angelique Lecousy Frakkland

1. umferð (topp 50)

37  Guillaume Lancien & Severine Herault Frakkland
38  Siméon Stoyanov & Anna Zhuravleva-Samborski Frakkland
39  Cyril Huez & Martina Duchonova Frakkland
40  Gilles Bourguet & Sandrine Bourguet (aka Zoppe) Frakkland
40  Gerard Boyer & Claudia Casoli Frakkland
40  Patrick Escriva & Francoise Rachine Frakkland
40  Frederic Faye & Raphaelle Salane Frakkland
40  Angel Hernandez & Laurence Hernandez Frakkland
40  Laurent Marchoux & Nee Bourreau Frakkland
40  Martial Nadeau & Laurence Nadeau Frakkland
40  Régis Nottet & Mireille Carre Frakkland
40  Gilles Sourcin & Christine Masuy-chopin Frakkland
40  Florent Till & Laudine Bruchet Frakkland
40  Emmanuel Viguie & Marie Chagnoux Frakkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}