Results from Saphir Cup 2012 - WDSF Senior I Standard 10. nóvember 2012
Auglýsingar
Ef þú villt ekki sjá þessar auglýsingar... Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Saphir Cup 2012
Frakkland - Paris 9. nóvember 2012

WDSF Senior I Standard 10. nóvember 2012

Úrslit

1  Alberto Belometti & Barbara Pini Ítalía
2  Antonio Papale & Brigida della Monica Ítalía
3  Evgen Olkov & Marina Belyaeva Rússland
4  Jürgen Beck & Claudia Kleineheismann Þýskaland
5  Gilles Bourguet & Sandrine Bourguet (aka Zoppe) Frakkland
6  Vicenc Munar Vidal & Rosa Maria Garcia Spánn
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Rene Ewals & Ymke Lemmens Holland
8  Jean-Hugues Henneghien & Eun-sook Scherf Belgía
9  Gaetano Ricciardelli & Lea Miranda Ítalía
9  Alan Sivieri & Monica Rainieri Ítalía
11  Ronny Romijn & Anne Romijn Holland
12  Davide Mognaga & Cinzia Moretti Ítalía

Fjórðungsúrslit

13  Angelo Galeazzo & Lia Mazzini Ítalía
14  Carmelo Durante & Lia Pepe Ítalía
15  Peter Pfeiffer & Miriam Pfeiffer (aka Rohde) Þýskaland
16  Gunther Nagel & Antje Nagel Þýskaland
17  Sebastien Lode & Severine Claude Frakkland
18  Martial Nadeau & Laurence Nadeau Frakkland
19  Andrey Yushev & Elena Yusheva Rússland
20  Roderik Mennens & Ruth Van Den Moesdijk Holland
21  Sietse De Ridder & Mariëlle Leonupen Holland
21  Iulian Tenie & Lacramioara Tenie Rúmenía
23  Frederic Faye & Raphaelle Salane Frakkland
24  Rob Neuhaus & Charlotte Neuhaus Holland

2. umferð (topp 36)

25  Christian Jordan & Sonja Jordan (aka Sigmund ) Austurríki
26  Jean Francois Tiran & Lena Mar Tiran Frakkland
27  Johann Lavigne & Christelle Bruel Frakkland
28  Xavier Feret & Catherine Mohr Frakkland
29  Johan Dane & Miep Dane Holland
30  Guy Letouze & Corinne Letouze Frakkland
31  Alain Dermy & Sophie Telle Frakkland
32  Thierry Josse & Sandrine Clerc-fragneau Frakkland
33  Jean-Pierre Soulignac & Sylvie Soulignac Frakkland
34  Laurent Delorme & Isabelle Lacour-bertron Frakkland
35  Denis Bourgeois & Aline Scanff Frakkland
36  Gerard Boyer & Claudia Casoli Frakkland

1. umferð (topp 56)

37  Jean Lancien & Marie Pierre Lancien Frakkland
38  Mickaël Bedaghe & Dominique Bedaghe Frakkland
39  George Francon & Catherine Francon Frakkland
40  Angel Hernandez & Laurence Hernandez Frakkland
41  Patrick Cullier & Sylvie Cullier Frakkland
42  Patrice Garcia & Marilyne Garcia Frakkland
43  Philippe Amodru & Mlaure Amodru Frakkland
44  Romain Casellas & Monique Grandin Frakkland
44  Jean-Louis Ciria & Murielle Bravin Frakkland
46  Francisco Fonseca & Manuella Le Lann Frakkland
47  Severin Latapie & Laurence Latapie Frakkland
48  Jean-Claude Chardon & Martine Chardon Frakkland
48  Marc Le Normand & Paulette Thomas Frakkland
48  Joël Velon & Eliane Delantin Frakkland
51  Bruno Ternisien D'ouville & Marie-Christine Ternisien D'ouville Frakkland
52  Dominique Ecrepont & Florence Ecrepont Frakkland
52  Jacques Pinel & Léone Foucher Frakkland
52  Raymond Reimann & Antje Reimann (aka Schulz) Þýskaland
52  Frederico Sanchez & Marie-Line Sanchez Frakkland
52  Eric Tastard & Valerie Maignan Frakkland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}