Results from Russian Open 2010 - Rising Star Adult+Youth Standard 26. október 2010
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Russian Open 2010
Rússland - Moscow 25. október 2010

Rising Star Adult+Youth Standard 26. október 2010

Úrslit

1  Anton Trubin & Valeriya Lebedeva Rússland
2  Artem Terekhov & Olga Morozova Rússland
3  Yuriy Druzhnikov & Mariya Tikhonova Rússland
4  Alexey Ivanov & Aleksandra Shoshneva Rússland
5  Ilya Larionov & Ekaterina Ozhiganova Rússland
6  Kirill Pavlov & Anna Argun Rússland
7  Pavel Krivonogov & Yana Minaeva Rússland
Auglýsingar
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Aleksandr Koshkin & Aleksandra Rygina Rússland
9  Eduard Borodov & Ekaterina Utkina Rússland
9  Nikita Smirnov & Svetlana Semenova Rússland
11  Ivan Avdienko & Olga Styvrina Rússland
12  Mikhail Grebenyuk & Ekaterina Tokareva Rússland
12  Viacheslav Korovin & Mariya Potemkina Rússland
14  Yuriy Maklakov & Anastasiya Kudaeva Rússland
15  Vladislav Korennoy & Regina Zhilina Rússland

Fjórðungsúrslit

16  Ilya Dementev & Kristina Krukhmaleva Rússland
17  Aleksandr Ignatov & Svetlana Vinogradova Rússland
18  Konstantin Andreev & Darya Parshina Rússland
18  Kirill Goncharov & Ekaterina Kuznetsova Rússland
18  Vladislav Liman & Ekaterina Malyavkina Rússland
18  Vladimir Zubov & Anastasiya Okladnikova Rússland
22  Denis Kudinov & Diana Muraveva Rússland
22  Evgeniy Zavadskikh & Anna Frolova Rússland
24  Egor Yuzhakov & Ekaterina Kiryanova Rússland
25  Denis Vazhenin & Zhanna Simonova Rússland
26  Andrey Eremin & Aleksandra Riger Rússland

4. umferð (topp 52)

27  Vladislav Gostev & Anna Volokhova Rússland
27  Sergey Katkov & Irina Mirsaetova Rússland
29  Ivan Komarov & Anastasiya Alekhina Rússland
29  Vyacheslav Kuleznev & Ekaterina Ivankovich Rússland
29  Andrey Loginov & Nadezhda Yashkina Rússland
29  Yakov Ponomarenko & Yuliya Ponomarenko Rússland
33  Vadim Isaev & Angelina Sudakova Rússland
33  Evgeniy Kostin & Valeriya Afanaseva Rússland
33  Yaroslav Ponomarev & Yuliya Konkova Rússland
33  Vadim Sibaev & Ekaterina Shalina Rússland
33  Roman Tuzov & Anna Perminova Rússland
38  Gennadiy Kotelevets & Olga Burlutskaya Rússland
39  Mikhail Chuprakov & Natalya Turchaninova Rússland
39  Kirill Seregichev & Lyubov Vasileva Rússland
41  Aleksandr Akimenko & Regina Khlynova Rússland
41  Vladimir Zemskov & Darya Bulgakova Rússland
43  Nikita Kotov & Kseniya Mikhaylova Rússland
43  Dmitriy Piletskiy & Vita Porshina Hvíta-Rússland
43  Anton Sokolov & Anastasiya Sukhareva Rússland
46  Konstantin Oshashin & Valeriya Mamulova Rússland
46  Nikita Tomarev & Marina Borzenkova Rússland
48  Sarkis Akopyan & Anna Kozhuryakina Rússland
49  Ivan Khlebutin & Anastasia Solovieva Rússland
49  Nikita Roman & Elena Kononenko Rússland
51  Andrey Krupskiy & Ulyana Kashurina Rússland
52  Maksim Morozov & Ekaterina Gorchakova Rússland

3. umferð (topp 97)

53  Artem Agafonov & Yuliya Kulemina Rússland
53  Anton Besedin & Ekaterina Strelkova Rússland
53  Vladislav Chernyshov & Polina Ivanova Rússland
53  Mikhail Efremov & Irina Ivakina Rússland
53  Nikolay Kharinov & Galina Emelyanenko Rússland
53  Anton Kirpischikov & Anastasiya Mikheeva Rússland
53  Vitaliy Matusyak & Ekaterina Kalugina Rússland
53  Sergey Mikryukov & Lyubov Vakhrusheva Rússland
53  Evgeniy Rannev & Evgeniya Chernysheva Rússland
53  Rinat Sunitulin & Maria Peregudova Rússland
63  Sergey Chekhranov & Ekaterina Kazakova Rússland
63  Vyacheslav Golubkov & Marina Antonenko Rússland
63  Pavel Miryasov & Irina Dobryakova Rússland
63  Mikhail Popov & Oksana Averianova Rússland
67  Dmitriy Andrianov & Anastasiya Korneeva Rússland
67  Oleg Korepov & Ekaterina Pogrebniak Rússland
67  Ilya Kovalenko & Alina Sergienko Rússland
67  Sergey Litvinov & Anastasiya Ugarova Rússland
67  Artem Lunyev & Marina Bizaeva Rússland
67  Aleksey Polozhaenko & Vera Shiryaeva Rússland
67  Evgeniy Zelenskiy & Yana Moskovchenko Rússland
67  Mikhail Zimin & Anastasiya Koveza Rússland
75  Vasiliy Kozlov & Mariya Chernova Rússland
75  Dmitriy Scherbakov & Evgeniya Yasinovskaya Rússland
77  Aleksandr Khrapov & Anastasiya Volzhina Rússland
77  Sergey Mazyaev & Viktoriya Botkova Rússland
77  Mihail Panin & Natalya Vinogradenko Rússland
80  Aleksey Chebotar & Anastasiya Rozhenko Rússland
80  Evgeniy Matveev & Anna Rudneva Rússland
80  Artem Merenkov & Alina Oshchepkova Rússland
80  Mikhail Skorobogatov & Kseniya Churkina Rússland
84  Kirill Aleksandrov & Irina Bystrova Rússland
84  Evgeniy Kosyachkin & Anna Zubova Rússland
84  Mikhail Shikhovtsev & Anna Yarovenko Rússland
87  Nikita Gubaydullin & Yuliya Chubrakova Rússland
87  Aleksandr Pozdnyakov & Darya Voroshilova Rússland
87  Ilya Sukhonosov & Yana Demina Rússland
87  Mark Udintsev & Anastasiya Bubchikova Rússland
91  Viktor Ponomarenko & Vladislava Bool Rússland
92  Vladislav Ovtin & Mariya Girko Rússland
93  Roman Mikin & Polina Perova Rússland
94  Ilya Bronitskiy & Kapitalina Kalinushkina Rússland
94  Maksim Khoptyar & Yuliya Mitrokhina Rússland
94  Dmitriy Mikhalskiy & Natalia Pavlenko Rússland
97  Aleksandr Skripcov & Aida Nasyrova Rússland

2. umferð (topp 164)

98  Aleksandr Chevardin & Alena Semusheva Rússland
98  Marat Khannanov & Lilya Yagudina Rússland
98  Ivan Levin & Irina Skulkina Rússland
98  Andrey Prizentsov & Alina Kovalenko Rússland
98  Aleksey Sokhin & Yuliya Grevtsova Rússland
103  Petros Avetisjan & Olga Prokhorenko Rússland
103  Roman Blinov & Natalya Kuznetsova Rússland
103  Vladimir Degay & Olesya Sleptsova Rússland
103  Alexander Ivanov & Yuliya Tolmacheva Rússland
103  Nikita Petukhov & Veronika Novikova Rússland
103  Ilya Schegolev & Aleksandra Polyakova Rússland
103  Roman Shalygin & Yuliya Grebenschikova Rússland
103  Anton Shumskikh & Yuliya Dzenzelevskaya Rússland
103  Maksim Zaverkin & Irina Bondareva Rússland
112  Daniels Belugins & Marija Mihailova Lettland
112  Aleksey Bychkov & Ekaterina Naumova Rússland
112  Andrey Knizel & Anastasiya Timofeeva Rússland
112  Vitaliy Kozhevnikov & Anastasia Vlasenkova Rússland
112  Roman Nagornyy & Anastasiya Nazarova Rússland
117  Aleksey Fomin & Olga Orlova Rússland
117  Stanislav Klimkov & Darya Klimkova Rússland
117  Artashes Oganian & Anastasiya Shkarpetko Rússland
117  Artem Prokofiev & Ekaterina Prokofieva Rússland
117  Pavel Semenov & Anastasiya Ryzhkina Rússland
117  Pavel Surkov & Zinaida Khafizova Rússland
123  Artem Chursin & Maria Terekhina Rússland
123  Aleksandr Garmider & Angelina Grigaytes Rússland
123  Ivan Morozov & Valeria Koroleva Rússland
123  Mikhail Strelnikov & Anna Trusova Rússland
127  German Chernov & Mariya Batagova Rússland
127  Aleksandr Chukharev & Kseniya Beleush Rússland
127  Vladimir Fedorov & Irina Tremasova Rússland
127  Ilya Garanin & Albina Demina Rússland
127  Artem Ivanov & Elina Semka Rússland
127  Vladislav Moshanin & Diana Bykova Rússland
127  Aleksandr Shirenin & Alfiya Fakhrutdinova Rússland
127  Vitaliy Tarada & Valeriya Shmeleva Rússland
127  Georgiy Zhmaev & Viktoriya Zaburdaeva Rússland
136  Roman Bankrashkov & Tatyana Tsarenko Rússland
136  Ivan Doronin & Kseniya Verigo Rússland
136  Artem Fedorov & Darya Antonova Rússland
136  Denis Kopytin & Elena Nesterova Rússland
140  Andrey Fomichev & Anastasia Orlova Rússland
140  Karen Gevorgyan & Larisa Martirosyan Rússland
140  Dmitriy Medonov & Alina Sharapova Rússland
140  Anatoliy Skvortsov & Alena Prischepova Rússland
140  Ilya Surkov & Valeriya Davydova Rússland
145  Rodion Boldyrev & Valeriya Kataykina Rússland
145  Aleksey Mescheryakov & Anastasia Glazkova Rússland
145  Pavel Mosin & Karina Arkhangelskaya Rússland
145  Tagir Yusupov & Regina Karimova Rússland
149  Dmitriy Chudinov & Alina Bisekeeva Rússland
149  Alexandr Gruzdev & Natalia Terpugova Rússland
149  Ilya Lubskiy & Mariya Poltorak Rússland
149  Ilya Mishin & Kristina Zabludina Rússland
149  Igor Pavlov & Kseniya Kononenko Rússland
149  Aleksandr Tsvetkov & Alena Stadnik Rússland
155  Dmitriy Petrov & Ekaterina Yarovikova Rússland
156  Aleksandr Badalyants & Diana Oganesyan Rússland
156  Aleksandr Gorodkov & Anastasiya Yaroschuk Rússland
158  Aleksandr Edamenko & Kristina Palchik Rússland
158  Sergey Zhbakov & Alina Kuznetsova Rússland
160  Aleksey Bakalov & Marina Toropova Rússland
160  Mikhail Markov & Ekaterina Maslova Rússland
162  Anton Aleksandrov & Anna Durkina Rússland
162  Amantay Zholmukhambetov & Ekaterina Shmakova Rússland
164  Evgeniy Filatov & Yuliya Cherepennikova Rússland

1. umferð (topp 326)

165  Bulat Gatapov & Ksenia Shumkova Rússland
165  Nikolay Isaev & Ekaterina Mishina Rússland
165  Vsevolod Ischenko & Lilia Bogdalova Rússland
165  Alexandr Kulakov & Irina Stepanova Rússland
165  Andrey Sotov & Antonina Kalmysheva Rússland
165  Andrey Sychevskiy & Elena Solomatova Rússland
171  Dmitri Divtsov & Anna Shtchiptsova Rússland
171  Ivan Egorov & Anna Kradenova Rússland
171  Vladislav Gordeev & Nina Dmitrieva Rússland
171  Egor Maslov & Olga Balueva Rússland
171  Ivan Popov & Mariya Kolenkova Rússland
171  Viktor Povolotskiy & Anastasia Gabysheva Rússland
171  Aleksey Suporev & Albina Murtazina Rússland
171  Aleksandr Supyrev & Gadelya Tukhvatullina Rússland
171  Roman Vabel & Anna Belousova Rússland
171  Artem Valov & Kristina Murakhovskaya Rússland
171  Yan Zheleznyakov & Anna Khokhryakova Rússland
182  Aleksandr Kirilchuk & Ulyana Shemelina Rússland
182  Nikita Mazur & Ekaterina Loboda Rússland
184  Evgeniy Borisov & Viktoriya Tsyganova Rússland
184  Anton Pakhomchik & Natalya Goncharuk Rússland
184  Albert Shakirzyanov & Elizaveta Fattakhova Rússland
184  Anton Shaltin & Anastasiya Bormotova Rússland
184  Zakhar Teller & Viktoriya Berezina Rússland
189  Artem Angudovich & Irina Borisova Rússland
189  Denis Beybutov & Anna Antonyan Rússland
189  Igor Gorshkov & Anastasiya Razheva Rússland
189  Maksim Ivanov & Vera Minova Rússland
189  Artur Khayrullin & Yulia Saitgalieva Rússland
189  Yan Maksimenkov & Kseniya Brichka Rússland
189  Alexey Poliakov & Elena Litvinyuk Rússland
189  Andrey Polnarev & Valeria Aryku Rússland
189  Nikolay Romashenko & Margarita Dymkovskaya Rússland
189  Timur Sultanov & Ekaterina Lapteva Rússland
189  Dmitriy Tolchenov & Viktoriya Bartseva Rússland
200  Saveliy Arlyapov & Elizaveta Nemykina Rússland
200  Igor Enin & Nikol Khalapova Rússland
200  Nikita Gridasov & Angelina Voloshina Rússland
200  Aleksandr Mamaev & Anna Yakunina Rússland
200  Georgiy Moshkin & Elizaveta Schekina Rússland
205  Andrey Gulnik & Yana Mokienko Rússland
205  Dmitriy Kramarenko & Margarita Pudocheva Rússland
205  Oleg Kudin & Vera Erpuleva Rússland
205  Pavel Plotnikov & Mariya Yushkova Rússland
205  Aleksey Sobolev & Anastasia Konnova Rússland
205  Dmitriy Talankin & Aleksandra Bublikova Rússland
205  Anton Timofeev & Alena Krokhina Rússland
212  Andrey Efanov & Darya Balashova Rússland
212  Vadim Ivanov & Irina Erofeeva Rússland
212  Dmitriy Kochkurov & Ekaterina Martyukhina Rússland
212  Semen Kokuev & Irina Oganesova Rússland
212  Aleksey Laptev & Polina Merkelova Rússland
212  Pavel Savchenko & Tatyana Shirokikh Rússland
218  Sergey Chekanov & Anna Zuykova Rússland
218  Roman Fatakh & Ekaterina Chernyshova Rússland
218  Sergey Kalinin & Darya Kondrateva Rússland
218  Anton Klendiy & Anastasiya Dylevskaya Rússland
218  Aleksandr Pelogeevskiy & Sofya Savenkova Rússland
223  Bogdan Bukatyuk & Karina Ptashkovskaya Rússland
223  Maksim Filippov & Aleksandra Glazyrina Rússland
223  Aleksandr Gureev & Anastasiya Mazhorova Rússland
223  Dmitriy Krivosheev & Sofya Mikhaylova Rússland
223  Mikhail Kushnir & Anastasiya Sakhnenko Rússland
223  Nikolay Ovchinnikov & Elena Isaeva Rússland
223  Vladislav Samarskiy & Irina Panfilova Rússland
223  Artem Samokhvalov & Anastasiya Volzhankina Rússland
223  Aleksandr Scherbakov & Ekaterina Sinitsyna Rússland
223  Ivan Sovetov & Elizaveta Korobeynikova Rússland
223  Aleksandr Starik & Alla Anastaseva Rússland
234  Dmitriy Dolgov & Irina Bamburova Rússland
234  Roman Dronov & Lyubov Belmasova Rússland
234  Andrey Pavlov & Elizaveta Demyanova Rússland
234  Anil Tulasi & Arina Oganesova Rússland
234  Anton Zharkov & Svetlana Kazakova Rússland
239  Ilya Pankin & Kseniya Popova Rússland
239  Kirill Rychagov & Lyudmila Alferova Rússland
239  Nikita Sinitsyn & Ekaterina Danilova Rússland
239  Konstantin Ten & Vera Ignateva Rússland
239  Damir Yanbekov & Yekaterina Spiridonova Rússland
244  Kirill Kostryukov & Anastasiya Uvarova Rússland
244  Nikita Popov & Darya Erokhina Rússland
244  Konstantin Zinoviev & Viktoriya Kochkina Rússland
247  Dmitriy Fedorov & Olga Bodachevskaya Rússland
247  Dmitriy Fomin & Anastasiya Soboleva Rússland
247  Vladimir Mischenko & Aleksandra Berezina Rússland
247  Arseniy Nesterenko & Kristina Shukalo Kasakstan
247  Danil Polnomochnykh & Mariya Efimova Rússland
247  Nikita Semashko & Anastasiya Zhelyazko Rússland
247  Denis Sytykh & Polina Zaytseva Rússland
247  Igor Tulskiy & Tatiana Artemova Rússland
247  Maksim Zmeev & Leyla Akberdieva Rússland
256  Filipp Grishin & Valeriya Sirotenko Rússland
256  Pavel Kozin & Alena Shakhova Rússland
256  Dmitriy Mamonov & Alina Balykova Rússland
256  Pavel Shein & Inna Bychkova Rússland
256  Pavel Ufandeev & Anastasiya Malysheva Rússland
261  Aleksandr Abramov & Antonina Darcheva Rússland
261  Roman Bogatyrev & Anna Polyakova Rússland
261  Zakhar Korolev & Anastasiya Pugacheva Rússland
261  Maksim Labovkin & Darya Ryzhonina Rússland
261  Oleg Makarov & Mariya Mokhova Rússland
261  Artem Scherbina & Ella Poludnevich Rússland
267  Vladislav Beloglazov & Vanessa Byazrova Rússland
267  Kirill Nogovitsyn & Ekaterina Utusikova Rússland
267  Mikhail Smagin & Tatyana Shardina Rússland
267  Ivan Stolbov & Alina Pozdeeva Rússland
267  Nikita Tarasov & Valeriya Sitnichenko Rússland
267  Mkrtich Tonakanyan & Alina Tonakanyan Rússland
267  Ilya Zubko & Darya Chernyshova Rússland
274  Igor Davydov & Anastasiya Rybina Rússland
274  Sergey Ekilik & Valeriya Khloptseva Rússland
274  Stepan Korovin & Anastasiya Maskaeva Rússland
274  Oleg Nazarov & Elena Vorotyntseva Rússland
274  Nikolay Zhuravkov & Anastasiya Buzulutskaya Rússland
279  Dmitriy Budigay & Mariya Churkina Rússland
279  Georgiy Guriev & Ekaterina Nikiforova Rússland
279  Tugan Mildzikhov & Diana Dzantieva Rússland
279  Rodion Nedoseykin & Anna Boytsova Rússland
279  Aleksey Neonilin & Valentina Gorbunova Rússland
279  Nikolay Soloviev & Ekaterina Kurzeneva Rússland
279  Aleksey Unschikov & Oksana Rogova Rússland
279  Rostislav Zhuravlev & Mariya Zhuravleva Rússland
287  Aleksandr Bogomol & Inna Sinitsyna Rússland
287  Nikita Durnev & Anastasiya Schekina Rússland
287  Vladislav Fakhrutdinov & Anita Demidova Rússland
287  Valeriy Golub & Tatyana Mayorova Rússland
287  Ilya Inshakov & Anastasiya Izotova Rússland
287  Pavel Khoba & Yuliya Korotkaya Rússland
287  Vitaliy Malyavin & Viktoriya Alyabeva Rússland
287  Aleksander Matveev & Meri Oganisyan Rússland
287  Lev Polevschikov & Anna Andreeva Rússland
287  Andrey Shevandrin & Nataliya Petrunina Rússland
287  Denis Timokhov & Svetlana Glazacheva Rússland
287  Viktor Valtsev & Elena Filimonchikova Rússland
287  Denis Vanyarkin & Natalya Luneva Rússland
287  Georgiy Zhdanov & Mariya Soloveva Rússland
301  Ivan Bykov & Anastasiya Saraykina Rússland
301  Aleksey Kulikov & Mariya Kuznetsova Rússland
301  Aramais Movsisyan & Diana Yagudina Rússland
301  Artem Potapov & Anna Mitina Rússland
301  Mikhail Vasenin & Anna Davydova Rússland
301  Aleksey Vezhlivtsev & Olga Gorbunova Rússland
301  Dmitriy Zotov & Marina Kobzeva Rússland
308  Nikita Antipov & Madina Tsopanova Rússland
308  Alexey Minka & Victoria Chumakova Rússland
308  Igor Mintyan & Svetlana Khvorost Rússland
308  Denis Orekhov & Evgeniya Sekatskaya Rússland
308  Andrey Timkin & Marina Biserova Rússland
313  Arutyun Ayvazyants & Angelina Kovtun Rússland
313  Nikolay Beloshevskiy & Veronika Gavrikova Rússland
313  Aleksandr Efimenko & Mariya Erokhina Rússland
313  Mikhail Egorov & Karina Dudina Rússland
313  Alexey Glukhov & Anastasiya Glazunova Rússland
313  Leonid Ivontsin & Nadezhda Gorshkova Rússland
313  Rustam Khasanov & Darya Kopp Rússland
313  Ilya Koshelev & Liudmila Karpenko Rússland
313  Ilya Mashtakov & Yuliya Nikitina Rússland
313  Yaroslav Sapelkin & Mariya Chernyshova Rússland
313  Vitaliy Vinogradov & Mariya Severova Rússland
324  Dmitri Antonov & Darya Yuzhakova Rússland
324  Radik Asadullin & Mariya Popova Rússland
324  Konstantin Grachev & Mariya Naumova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}