Results from Russian Open 2010 - Junior-1 Standard 28. október 2010
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

Russian Open 2010
Rússland - Moscow 25. október 2010

Junior-1 Standard 28. október 2010

Úrslit

1  Vladislav Kolesnikov & Anna Isakovich Rússland
2  Aleksandr Ryabtsev & Ekaterina Vyalshina Rússland
3  Ivan Efimov & Yuliya Parkhomenko Rússland
4  Yuriy Batyrev & Anna Mordanenko Rússland
5  Igor Gogichaev & Victoria Trishina Rússland
6  Gleb Batsmanov & Kristina Garifullina Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Nikolay Mugalimov & Mariya Avramova Rússland
8  Aleksandr Kuriganov & Alla Tsveleva Rússland
9  Andrey Kovalev & Natalya Karkach Rússland
9  Dmitry Polkovnikov & Ekaterina Terekhova Rússland
9  Mikhail Zagumennov & Diana Khaysarova Rússland
12  Artem Sattarov & Ilmira Yarullina Rússland

Fjórðungsúrslit

13  Aleksandr Kuznetsov & Angelina Gareeva Rússland
13  Ivan Popov-lebedyanskiy & Elizaveta Umrikhina Rússland
15  Svyatoslav Anchukov & Anna Dmitrienko Rússland
15  Aleksej Antonov & Elizaveta Burenina Rússland
15  Pavel Lagurev & Polina Golubeva Rússland
18  Yuriy Fedorenko & Ekaterina Lyatanskaya Rússland
19  Dmitriy Kit & Mariya Oblakova Rússland
20  Georgiy Mokhov & Mariya Shestun Rússland
21  Filipp Onischenko & Anastasiya Trachuk Rússland
22  Egor Boldysh & Veronika Gushca Hvíta-Rússland
22  Viktor Bychkov & Daria Nevolina Rússland
24  Gleb Polischuk & Yana Popova Rússland

4. umferð (topp 48)

25  Semen Solovev & Anastasiya Subbotina Rússland
26  Ivan Kalinin & Kristina Stelnikova Rússland
26  Artem Uryadov & Arina Kovalchuk Rússland
28  Vladislav Kozin & Ekaterina Romanova Rússland
29  Maksim Panov & Sofya Shmukler Rússland
29  Egor Prokhonchukov & Diana Kotereva Rússland
31  Daniil Bykov & Arina Popova Rússland
32  Konstantin Golubtsov & Angelina Andryuschenko Rússland
33  Ivan Ivanov & Diana Baranova Rússland
33  Oleg Sufiev & Alexandra Startseva Rússland
35  Sergey Aleynikov & Irina Zasko Rússland
36  Evgeniy Magazinschikov & Zarina Sharapova Rússland
37  Dmitriy Erofeev & Madina Kalashnikova Rússland
38  Maksim Gurev & Valeriya Kargina Rússland
39  Nikita Panchenko & Anastasiya Akinina Rússland
40  Nikolay Basenko & Kira Kalyuzhnaya Rússland
40  Eduard Ivanov & Evgeniya Semikolennykh Rússland
40  Andrey Samuylov & Mariya Borisova Rússland
43  Ivan Dekh & Anastasiya Tarasenko Rússland
43  Egor Gudkov & Yuliya Nogina Rússland
45  Mikhail Nikitin & Diana Markova Rússland
46  Pavel Svateev & Milana Novikovskova Rússland
47  Egor Makarenko & Polina Poshtuk Úkraína
48  Ilya Gavryukhin & Darya Nelina Rússland

3. umferð (topp 95)

49  Sergey Chekhonin & Ekaterina Masharskaya Rússland
49  Daniil Kondratev & Darya Shpigel Rússland
49  Andrey Kuzmin & Sofia Smirnova Rússland
52  Yaroslav Govorukhin & Yuliya Tkacheva Rússland
52  Sergey Krasheninnikov & Aleksandra Samsonova Rússland
52  Danila Patrushev & Arina Shikhova Rússland
52  Stepan Podduev & Evgenia Shumakova Rússland
52  Ilya Senatorov & Ekaterina Panteleeva Rússland
52  Vladimir Volf & Yuliya Bogdanova Rússland
58  Nikita Golovanov & Tatyana Kholodilova Rússland
58  Ilya Moshkin & Alena Khromtsova Rússland
58  Nikita Murzin & Kristina Bogoslavskaya Rússland
61  Dmitriy Denisov & Yulia Zemtsova Rússland
61  Sergey Novoseltsev & Milana Chekanova Rússland
61  Andrey Sinitskiy & Marina Krivosheeva Rússland
64  Georgiy Kalashnikov & Aleksandra Razenkova Rússland
64  Dmitriy Litvinov & Anna Voropaeva Rússland
64  Oleg Smolin & Tatyana Katantseva Rússland
67  Maksim Pasechnik & Elizaveta Chistyakova Rússland
67  Evgeniy Prikhodko & Anna Mordik Rússland
67  Mikhail Shlenskiy & Anna Utyamisheva Rússland
67  Vladimir Ustyuzhanin & Varvara Stradina Rússland
67  Dmitriy Vasilev & Tatyana Serova Rússland
72  Pavel Kornilev & Sofiya Volzhankina Rússland
72  Roman Vlasov & Elena Mitina Rússland
74  Daniil Bochkarev & Aleksandra Mishina Rússland
74  Sergey Dolzhenkov & Kseniya Gaptulbarova Rússland
74  Aleksandr Grachev & Darya Petrova Rússland
74  Pavel Kuznetsov & Zlata Tsybakova Rússland
74  Aleksandr Sheyn & Marina Kuklina Rússland
79  Anton Kandaurov & Ekaterina Isakova Rússland
79  Dmitriy Lakhin & Margarita Surodina Rússland
79  Matvey Ryzhov & Polina Shvab Rússland
82  Gleb Bannikov & Mariya Smirnova Rússland
82  Gleb Vasilev & Olga Ustinova Rússland
84  Dmitriy Siryutin & Irina Alekseeva Rússland
84  Fedor Tsaregorodtsev & Kristina Valiullina Rússland
86  Andrey Apraksin & Milena Barabanova Rússland
87  Alexsandr Gladkov & Lyudmila Maiorova Rússland
88  Danila Dudin & Mariya Mikhaylova Rússland
88  Dmitriy Polyakov & Kseniya Alferova Rússland
90  Sergey Driga & Yuta Krupnova Rússland
91  Denis Dubov & Svetlana Zhukova Rússland
91  Sergey Kotov & Anastasia Zaytseva Rússland
91  Vladimir Kurganov & Marina Skachkova Rússland
94  Semen Kostenko & Darya Babets Rússland
95  Ilya Golovchenko & Kseniya Trufanova Rússland

2. umferð (topp 167)

96  Anton Miryasov & Sofya Krupina Rússland
96  Bogdan Nuriev & Anastasiya Bogdanova Rússland
96  Aleksey Ryabichev & Ekaterina Erashova Rússland
96  Gleb Sapon & Aleksandra Teslyuk Rússland
100  Andrey Alekseev & Sofya Tsiguro Rússland
100  Mark Korotkikh & Elena Dudina Rússland
100  Artur Setdekov & Karina Khalilova Rússland
100  Egor Troshkin & Juliana Menzinskaja Rússland
104  Aleksandr Baranov & Alina Zayats Rússland
104  Valentin Kaydalov & Ekaterina Schurova Rússland
104  Evgeni Kezin & Anastasiya Kustova Rússland
104  Nikita Khorostokovaty & Sofya Esayan Rússland
104  Dmitriy Kondrattsev & Marina Chuprynina Rússland
104  Yuriy Nesmeyanov & Margo Churbanova Rússland
104  Tikhon Shilov & Yana Ivacheva Rússland
104  Konstantin Zamigulin & Anna Burina Rússland
104  Evgeniy Zhdanovich & Anastasia Ponomareva Rússland
104  Sergey Zheleznov & Yuliya Vdovina Rússland
114  Ivan Kostorechenko & Elizaveta Vaganova Rússland
114  Aleksandr Steblyanko & Darya Makarova Rússland
116  Aleksey Derbilov & Anastasiya Fedoseeva Rússland
116  Mikhail Gavrish & Darya Bondarenko Rússland
116  Evgeniy Khramtsov & Dayana Babushkina Rússland
116  Sergey Kuchev & Kaleriya Kuznetsova Rússland
120  Kirill Dorozhkov & Mariya Salomatova Rússland
120  Andrey Gavrilin & Vasilisa Ezhova Rússland
120  Boris Kulakov & Valeriya Sytina Rússland
120  Evgeniy Smirnov & Veronika Vorobeva Rússland
120  Aleksandr Vasetskiy & Dinara Muftakhetdinova Rússland
120  Egor Yurkevich & Ekaterina Volosatova Rússland
126  Nikita Chupriyanov & Elizaveta Yadryshnikova Rússland
126  Konstantin Ferroni & Anna Golubeva Rússland
126  Dmitriy Sapunov & Anastasiya Bitner Rússland
126  Igor Tormyshov & Ekaterina Shagarova Rússland
130  Nikita Gololobov & Veronika Toropova Rússland
130  Yaroslav Soluyanov & Polina Semenova Rússland
130  Sergey Tebin & Valeriya Bogomolova Rússland
133  Evgeniy Gusev & Yulana Ponomareva Rússland
133  Vladimir Taranyuk & Yuliana Gladysheva Rússland
135  Vyacheslav Polysaev & Kamilla Dadashova Rússland
135  Oleg Razumyak & Valeriya Pochatkova Rússland
135  Kirill Repin & Sofya Afanaseva Rússland
135  Gleb Sekachev & Margarita Peshkova Rússland
139  Yaroslav Bykov & Nadezhda Svobodina Rússland
139  Dmitriy Malyshev & Karina Demyankova Rússland
139  Aleksandr Rudalev & Kristina Kotova Rússland
139  Nikita Shalimov & Elizaveta Pavlova Rússland
143  Fedor Dukhnovskiy & Anna Pozova Rússland
143  Maksim Guschin & Anna Isakova Rússland
143  Pavel Rasskazov & Elena Zenfirova Rússland
143  Artem Zhuravlev & Ekaterina Vasileva Rússland
147  Maksim Boychenko & Mariya Berezhnaya Rússland
147  Dmitriy Fedorov & Yuliya Ortikova Rússland
147  Mikhail Prokofev & Mariya Gruzdeva Rússland
150  Nikita Gluschenko & Elizaveta Menitskaya Rússland
150  Valeriy Rezepkin & Aleksandra Kodyakova Rússland
150  Yuriy Telegin & Margarita Gordeeva Rússland
150  Stepan Yadrenov & Olga Agrelova Rússland
154  Konstantin Moskvin & Viktoriya Yanchuk Rússland
154  Vladimir Shashkin & Yulia Lukyanova Rússland
154  Igor Zhivov & Lyubov Pavlova Rússland
157  Aleksandr Tiunkov & Anna Petrova Rússland
157  Valeriy Zirin & Elina Sultanova Rússland
159  Evgeniy Fomichev & Polina Kudryavtseva Rússland
160  Denis Chesnokov & Alina Volodina Rússland
160  David Daloglanyan & Darya Cherepakhina Rússland
160  Vitaliy Romanov & Kseniya Eletskaya Rússland
163  Arseniy Shtelokov & Kseniya Paninskaya Rússland
163  Ali Tayekh & Tatyana Bogdanova Rússland
163  Maksim Yurasov & Irina Babkina Rússland
166  Vadim Chereslenko & Polina Gromoglasova Rússland
166  Konstantin Fuchizhi & Darya Semina Rússland

1. umferð (topp 308)

168  Petr Cherentsov & Natalya Bukhtoyarova Rússland
168  Dmitriy Goloskov & Vladlena Romanova Rússland
168  Evgeniy Igumnov & Diana Milyutina Rússland
168  Nikita Postoenko & Anna Orazbaeva Rússland
168  Vladislav Vasilev & Anna Tabakova Rússland
173  Kirill Frolov & Anna Dranichnikova Rússland
173  Denis Vakhrushev & Ekaterina Kabysheva Rússland
175  Arseniy Gornov & Sofya Bronitskaya Rússland
175  Grigoriy Paduchev & Ekaterina Mukhranova Rússland
175  Aleksey Ryzhkov & Anna Aleksandrova Rússland
175  Boris Shalimov & Viktoriya Mukhina Rússland
175  Vitaliy Shatokhin & Ekaterina Stepantsova Rússland
175  Egor Starchenko & Darya Rodina Rússland
175  Dmitriy Tebekin & Valeriya Dumanova Rússland
175  Vitalij Volosovskij & Anastasiya Kuzina Rússland
175  Anton Yushkov & Darya Kurbatova Rússland
175  Sergey Yusupov & Polina Predeina Rússland
185  Ilya Evtushenko & Anastasiya Zvonareva Rússland
185  Evgeniy Gribachev & Alina Plasichuk Rússland
185  Nikolay Ivanov & Diana Starkova Rússland
185  Sergey Kaverin & Elizaveta Altukhova Rússland
185  Andrey Lazarev & Viktoriya Volynkina Rússland
185  Konstantin Lebedev & Kseniya Kuvshinova Rússland
185  Maksim Motyshen & Oksana Motyshen Rússland
185  Vyacheslav Pashkeev & Mariya Nikonova Rússland
185  Dmitriy Poshekhonov & Anna Nozdracheva Rússland
185  Fedor Shipelev & Anastasiya Zabelina Rússland
185  Viktor Sukhachev & Tatyana Sukhareva Rússland
185  Nikita Znamenschikov & Darya Khabarova Rússland
197  Anton Erofeev & Marija Mukhina Rússland
197  Timofey Khoptyuk & Mariya Slonimskaya Rússland
197  Anton Melnikov & Liya Mamukhova Rússland
197  Egor Voronoy & Elizaveta Mezokh Rússland
197  Ilya Zaykin & Dana Makarova Rússland
197  Vladimir Zubenko & Valeriya Krivorchuk Rússland
203  Arayk Balasyan & Evgeniya Khanzhina Rússland
203  Artem Matveev & Sofya Kammar Rússland
203  Semen Matyushko & Anastasiya Blashkova Rússland
203  Nikita Myshev & Ekaterina Golovchenko Rússland
203  Maksim Senchik & Yuliya Krasnopolskaya Rússland
208  Konstantin Khmara & Mariya Dmitrieva Rússland
208  Daniil Krasnoshtanov & Anastasiya Parfenteva Rússland
208  Maksim Krasnov & Polina Melenteva Rússland
208  Aleksandr Nazarov & Aleksandra Temeshova Rússland
208  Petr Shpakov & Anna Svitko Rússland
208  Aleksandr Tarasov & Mariya Levchenko Rússland
208  Emil Zamilov & Dinara Khizbullina Rússland
215  Kiril Borisov & Anna Dumina Rússland
215  Maksim Chapurin & Anastasiya Shishkova Rússland
215  Maksim Chernev & Yanina Muravova Rússland
215  Andrey Ivanov & Veronika Chernova Rússland
215  Roman Kapustin & Perizat Sheralieva Kirgisistan
215  Adil Maklakov & Elina Altymbaeva Rússland
215  Egor Marinenkov & Anastasiya Nazarukova Rússland
215  Roman Suvorov & Sabina Guseynova Rússland
215  Pavel Teplyashin & Olga Zelyanina Rússland
215  Nikita Zagvozdin & Tatyana Soboleva Rússland
225  Aleksey Klishunov & Kristina Cherepneva Rússland
225  Pavel Kosharnyy & Anastasiya Severchenko Rússland
225  Ilya Kulakov & Ekaterina Mitrofanova Rússland
225  Denis Ni & Yuliya Novikova Rússland
225  Andrey Prokhorov & Alina Atamanchuk Rússland
225  German Savchuk & Anastasiya Klimkova Rússland
231  Denis Chuprynov & Galina Lobova Rússland
231  Mark Glushko & Polina Semenova Rússland
231  Maksim Kalinin & Marina Necheporenko Rússland
231  Danila Kandrin & Arina Kandrina Rússland
231  Maksim Maksimov & Daria Ustiuzanina Rússland
231  Gleb Orlov & Yuliya Saveleva Rússland
231  Nikita Pronin & Kristina Kovsh Rússland
231  Pavel Strelkov & Yuliya Markina Rússland
239  Maksim Ershov & Elvira Zelenina Rússland
239  Gleb Vazhenin & Sofya Pronina Rússland
239  Pavel Zhivotov & Anna Petrova Rússland
242  Vladislav Ergin & Anna Borovikova Rússland
242  Nikita Ivanov & Evgeniya Lachina Rússland
242  Maksim Levin & Nika Gromova Rússland
242  Leonid Nikonov & Angelina Bykova Rússland
242  Denis Rollov & Arina Bazhenova Rússland
242  Georgiy Zinkevich & Aleksandra Kuznetsova Rússland
248  Maksim Rusanov & Marina Davlieva Rússland
248  Evgeny Sotnik & Elizavyeta Romanova Rússland
248  Artemiy Strechin & Alina Kulkova Rússland
248  Yuriy Tolstenko & Yana Konovalova Rússland
252  Nikita Gagolkin & Olga Kovner Rússland
252  Nikita Gorovoy & Kseniya Chudova Rússland
252  Gleb Gudkov & Yuliya Gaydova Rússland
252  Anton Kornyushkin & Elena Shokurova Rússland
252  Boris Savenko & Vlada Mishina Rússland
252  Artem Stukolov & Valeriya Voynova Rússland
258  Dmitriy Kovalenko & Polina Loran Rússland
258  Mikhail Pyanov & Nelli Ramazanova Rússland
258  Mikhail Sinkevich & Anastasiya Mishina Rússland
258  Dmitriy Sokolov & Alena Korepova Rússland
258  Yaroslav Vasilev & Anastasiya Zavozina Rússland
258  Artem Vinokurov & Marina Serdyukova Rússland
264  Ramir Dzhumakhanov & Ayzhan Kukanova Rússland
264  Dmitry Grigorev & Anastasiya Soloveva Rússland
264  Aleksandr Mitin & Veronika Kritskova Rússland
264  Oleg Nekrasov & Ekaterina Apostolova Rússland
264  Evgeniy Popov & Arina Zhilina Rússland
264  Sergey Savin & Yana Zhizhileva Rússland
264  Maksim Zhuvakov & Polina Semashko Rússland
271  Timofey Evstropov & Elena Akhmetova Rússland
271  Ivan Lysenko & Inna Krikunova Rússland
271  Aleksandr Tunegov & Alena Tikhonenko Rússland
271  Gordey Zeldovich & Anastasiya Strashnova Rússland
275  Andrey Bakhterov & Karina Bikkulova Rússland
275  Dmitriy Churkin & Viktoriya Kravchenko Rússland
275  Maksim Glotov & Darya Kuzina Rússland
275  Aleksey Milyutin & Vyktoryya Achkasova Rússland
275  Aleksandr Ryakhovskiy & Alla Drigina Rússland
280  Maksim Antipov & Lidiya Petrenko Rússland
280  Aleksandr Kosarev & Arina Guseva Rússland
280  Daniil Pilipteev & Elizaveta Myasnikova Rússland
283  Vladislav Kamashev & Anastasiya Nosova Rússland
283  Evgeniy Kaminskiy & Darya Telegina Rússland
283  Alexandr Ksenofontov & Darya Abramova Rússland
283  Vladislav Kulyapkin & Darya Boyarkina Rússland
283  Artemiy Kurbatov & Irina Paramonova Rússland
283  Ivan Larionov & Polina Mineeva Rússland
283  Artem Petukhov & Elena Gudkova Rússland
283  Stanislav Styrin & Kseniya Semenova Rússland
291  Georgiy Bannikov & Diana Ageeva Rússland
291  Dmitriy Bilyuba & Anastasiya Kuznetsova Rússland
291  Evgeniy Dolzhenko & Anastasiya Mitina Rússland
291  Aleksandr Eremin & Evgeniya Sarapulova Rússland
291  Kirill Kalitkin & Alina Nikonova Rússland
296  Andrey Balabanov & Darya Belogrudova Rússland
296  Timur Baykadamov & Ekaterina Odintsova Rússland
296  Vladislav Kevrolikin & Mariya Teteryukova Rússland
296  Mikhail Margasov & Anna Shamshurina Rússland
296  Evgeniy Zverev & Polina Rutkovskaya Rússland
301  Maksim Kazakov & Regina Netalieva Rússland
301  Vyacheslav Vasilenko & Elizaveta Zhmakina Rússland
303  Aydar Aleshin & Yuliya Nazarova Rússland
303  Ilya Buturlin & Darya Dvornikova Rússland
303  Vladimir Koleda & Violetta Makarova Rússland
303  Evgeniy Paranko & Kseniya Gracheva Rússland
307  Anatoliy Brusentsov & Kristina Galushko Rússland
308  Nikita Volkov & Anna Zyleva Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}