Results from "Russian Club" Cup 2011 - Youth Latin 12. febrúar 2011
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

"Russian Club" Cup 2011
Rússland - Moscow 12. febrúar 2011

Youth Latin 12. febrúar 2011

Úrslit

1  Evgeni Kuzin & Elina Popova Rússland
2  Nikolai Mikadze & Yana Novikova Rússland
3  Viktor Burchuladze & Valeriya Agikyan Rússland
4  Danylo Shcherbanyuk & Megi Bakradze Rússland
5  Filipp Zholudev & Ekaterina Kostochkina Rússland
6  Dmitriy Bunin & Magdalena Baranowska Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  [21] Ivan Sizintsev & Kristina Beregova Rússland
8  [20] Sergey Minaev & Angelina Troshina Rússland
9  [19] Aleksandr Porozov & Yuliya Remizova Rússland
10  [15] Aleksey Shevtsov & Darya Makarova Rússland
11  [6] Vladislav Tkachenko & Aleksandra Tarasenko Rússland
12  [5] Petr Pasha & Valeriya Derzhiruchenko Úkraína

Fjórðungsúrslit

13  [25] Dan Capcelea & Natalia Luchiv Moldovía
13  [25] Nikita Kadnikov & Aleksandra Koldan Rússland
13  [25] Ivan Klyuev & Mariya Orlova Rússland
16  [23] Dmytro Palchonkov & Anastasiya Galkevich Úkraína
17  [22] Andrey Khripkov & Mariya Eliseeva Rússland
17  [22] Evgeniy Raev & Vladlena Baranova Rússland
19  [21] Aleksey Dolgushin & Anastasiya Mashtakova Rússland
19  [21] Aleksandr Mikhalkov & Ekaterina Ulyanova Rússland
19  [21] Stanislav Vares & Julia Tepljasina Eistland
22  [18] Nikita Klyuchko & Tamara Bunatyan Rússland
22  [18] Maksim Melikhov & Tatyana Nastechena Rússland
24  [13] Andrey Prytkov & Margarita Bondarenko Rússland

3. umferð (topp 49)

25  [23] Denis Golikov & Aleksandra Yaremenko Rússland
25  [23] Denis Mironov & Elena Malyanova Rússland
25  [23] Ivan Sovetov & Elizaveta Korobeynikova Rússland
28  [22] Aleksandr Chzhen & Irina Romanenko Rússland
28  [22] Artem Kruchin & Oksana Vetis Rússland
28  [22] Artemiy Martynov & Polina Lisechko Rússland
31  [21] Ivan Malkov & Anastasiya Trufanova Rússland
31  [21] Artem Starkov & Ekaterina Tolmacheva Rússland
33  [19] Roman Rybalko & Yana Mazaeva Rússland
34  [18] Boris Basin & Veronika Tamarova Rússland
34  [18] Ilya Malyshev & Anna Popova Rússland
36  [17] Aleksej Romanchuk & Mariya Savushkina Rússland
37  [16] Sergey Lerke & Yana Lyubyanova Rússland
37  [16] Valeriy Monakhov & Yana Kardashenko Rússland
39  [15] Konstantin Khilyuk & Ekaterina Kotik Rússland
39  [15] Aleksandr Reva & Darya Savanova Rússland
41  [14] Aleksandr Pevnitskiy & Kseniya Gogichasvili Rússland
42  [12] Andrey Eremin & Aleksandra Riger Rússland
42  [12] Roman Tormashev & Anastasiya Ostasheva Rússland
44  [10] Kirill Kuznetsov & Polina Pronina Rússland
44  [10] Dmitriy Ozhogin & Alina Sharonova Rússland
46  [8] Evgeniy Vinogradov & Yuliya Ganina Rússland
47  [7] Andrey Trubaenko & Olga Chivozertseva Rússland
48  [6] Pavel Savinkov & Darya Ivanova Rússland
49  [4] Nikolay Alekseev & Valeria Zakharova Rússland

2. umferð (topp 97)

50  [25] Roman Shvets & Polina Ledrova Rússland
50  [25] Pavel Tischenko & Anastasiya Samuylova Rússland
52  [24] Daniil Sukhanov & Ekaterina Vasilenko Rússland
53  [23] Artem Kepper & Irina Zakharova Rússland
53  [23] Dmitriy Staev & Ekaterina Rymar Rússland
55  [22] Aleksey Beshanov & Darya Dozorova Rússland
55  [22] Pavel Surkov & Zinaida Khafizova Rússland
57  [21] Ivan Khlebutin & Anastasia Solovieva Rússland
57  [21] Stanislav Kravchenko & Marina Fritsler Rússland
57  [21] Aleksey Shabarshin & Elena Babaeva Rússland
57  [21] Stefan Velberg & Sofia Kipjatkova Eistland
57  [21] Anton Yaremenko & Anastasiya Tobolkina Rússland
62  [19] Anatoliy Lisyanskiy & Darya Zobova Rússland
62  [19] Dmitriy Pankov & Marina Malinina Rússland
62  [19] Ivan Prokhorov & Ekaterina Kachalina Rússland
62  [19] Vladimir Zemskov & Darya Bulgakova Rússland
66  [18] Filipp Elizarov & Alena Rodina Rússland
67  [16] Evgeniy Kobelev & Aleksandra Sadchenko Rússland
67  [16] Nikita Timoshenko & Mariya Petrova Rússland
69  [15] Dmitriy Aronov & Olga Zakhlenyuk Hvíta-Rússland
69  [15] Oleg Kuznetsov & Yuliya Skalaba Rússland
71  [14] Vladislav Artyushkov & Anastasiya Adamovich Rússland
71  [14] Aleksandr Gertsen & Katerina Tsatsurina Rússland
71  [14] Pavel Savchenko & Tatyana Shirokikh Rússland
74  [12] Stanislav Pavlov & Anna Antonyuk Rússland
75  [11] Vladislav Ermolov & Viktoriya Naryzhnykh Rússland
75  [11] Daniil Kuznetsov & Alena Lunichkina Rússland
75  [11] Arseniy Lavrukhin & Anna Sivakova Rússland
75  [11] Eduard Ponomarev & Anastasiya Dubrovina Rússland
75  [11] Artem Sidorkov & Anastasiya Bedrina Rússland
75  [11] Petr Tischenko & Alena Ivanova Rússland
81  [10] Ilya Batov & Anna Shafranova Rússland
81  [10] Maksim Baysara & Viktoriya Sokolova Rússland
81  [10] Rafail Feyzikov & Margarita Staroletova Rússland
81  [10] Daniel Kolosin & Carmen Kreinin Eistland
81  [10] Artem Kutsenok & Elena Krasnoselskikh Rússland
86  [9] Artur Saraev & Elizaveta Derevtsova Rússland
86  [9] Georgiy Zhmaev & Viktoriya Zaburdaeva Rússland
88  [8] Filipp Grishin & Valeriya Sirotenko Rússland
88  [8] Pavel Kopaev & Kseniya Baskova Rússland
90  [7] Vladislav Chernyshov & Polina Ivanova Rússland
90  [7] Dmitriy Myagkov & Aleksandra Koverda Rússland
90  [7] Arman Nikoyan & Alina Ananchenko Rússland
93  [6] Maxim Akhmetzhanov & Tatyana Paramonova Rússland
93  [6] Konstantin Vasilenko & Valeriya Litvinova Rússland
95  [5] Aleksandr Merkulov & Anastasi Krestyanova Rússland
96  [4] Artem Scherbukha & Maria Ananeva Rússland
97  Artemiy Burdin & Inessa Avakova Rússland

1. umferð (topp 177)

98  [25] Nikita Grigorevskij & Anastasiya Baykaeva Rússland
98  [25] Ivan Khrenov & Anna Maltseva Rússland
98  [25] Vitaliy Ludaev & Polina Sokolova Úkraína
98  [25] Dmitriy Lugin & Aleksandra Semerina Rússland
98  [25] Egor Maslov & Olga Balueva Rússland
98  [25] Maksim Mikhalchev & Irina Shipilova Rússland
98  [25] Evgeni Smirnov & Anna Lavrenteva Rússland
105  [24] Dmitriy Blinov & Olesya Sheveleva Rússland
105  [24] Denis Ivanov & Elvira Azisova Rússland
105  [24] Ivan Mitichkin & Polina Dodonova Rússland
108  [23] Artem Ivanov & Elina Semka Rússland
109  [22] Vladimir Filimontsev & Anna Lebedeva Rússland
109  [22] Stanislav Gusar & Veronika Novotortseva Rússland
109  [22] Aleksey Laptev & Alena Krokhina Rússland
109  [22] Ivan Legkodimov & Elena Ivashkina Rússland
109  [22] Vladimir Medvedev & Viktoriya Malevannaya Rússland
109  [22] Andrey Turenok & Kseniya Tolokolnikova Rússland
115  [21] Nikita Lobach & Alena Yagodovskaya Rússland
115  [21] Kirill Muromtsev & Arina Sadykova Rússland
117  [20] Roman Fatakh & Ekaterina Chernyshova Rússland
117  [20] Andrey Matev & Viktoriya Budnikova Rússland
117  [20] Aleksey Zakharin & Elena Krivosheeva Rússland
120  [19] Igor Gorshkov & Anastasiya Razheva Rússland
120  [19] Andrey Kosov & Mariya Romanova Rússland
120  [19] Vitaliy Safronov & Veronika Nelyubina Rússland
120  [19] Farit Shafigullin & Irina Oleynik Rússland
120  [19] Nikita Tomarev & Marina Borzenkova Rússland
125  [18] Aleksandr Kuznetsov & Polina Nagikh Rússland
125  [18] Iskander Maksyutov & Elvira Kutusheva Rússland
125  [18] Roman Mikin & Polina Perova Rússland
125  [18] Denis Sukhodoev & Alina Saveleva Rússland
129  [17] Artur Guryanov & Alina Gordevich Rússland
129  [17] Stanislav Pastushok & Elena Cherkasova Rússland
129  [17] Nikita Starikov & Maria Tarasova Rússland
132  [16] Aleksandr Alayskiy & Ekaterina Kuznitsina Rússland
132  [16] Artem Alekseev & Anastasiya Maneva Rússland
134  [15] Petr Kulikov & Dinara Bilyalova Rússland
134  [15] Aleksey Potapov & Viktoriya Andreeva Rússland
136  [14] Mikhail Gorelikov & Ekaterina Novosiltseva Rússland
136  [14] Dmitriy Koshechkin & Yuliya Sakhonchik Rússland
136  [14] Aleksandr Kravtsov & Darya Matyunina Rússland
139  [13] Marsel Avtulev & Patrisiya Belikova Rússland
139  [13] Dmitriy Bychenkov & Varvara Gorodnichaya Rússland
141  [12] Mikhail Avramenko & Inna Fedeneva Rússland
141  [12] Boris Filippov & Anastasiya Tkachenko Rússland
141  [12] Vladislav Strebkov & Alena Leonova Rússland
144  [11] Nikolay Gutenev & Ekaterina Guteneva Rússland
145  [10] Oleg Chaykovskiy & Natalya Buzina Rússland
145  [10] Sergey Ekilik & Liudmila Karpenko Rússland
145  [10] Grigoriy Mikhalkin & Ekaterina Fayruzova Rússland
145  [10] Aleksey Odintsov & Anfisa Odintsova Rússland
149  [9] Anatoly Bogatov & Valeriya Korovina Rússland
149  [9] Andrey Chulanov & Alina Saratova Rússland
149  [9] Andrey Pavlov & Elizaveta Demyanova Rússland
149  [9] Dmitriy Strokov & Tatyana Simonova Rússland
149  [9] Daniil Vasiliev & Ekaterina Shmeleva Rússland
154  [8] Denis Balakhontsev & Darya Kuznetsova Rússland
154  [8] Aleksandr Kandybin & Yuliya Bocharova Rússland
154  [8] Oleg Krasin & Aleksandra Skripnikova Rússland
154  [8] German Lobkov & Elena Tsarkova Rússland
154  [8] Nikita Makarov & Sofya Lozovets Rússland
154  [8] Viktor Shkitov & Aleksandra Semchenko Rússland
154  [8] Mikhail Smagin & Tatyana Shardina Rússland
161  [7] Oleg Korepov & Ekaterina Pogrebniak Rússland
161  [7] Andrey Scherbak & Kseniya Khoroshilova Rússland
163  [6] Ilya Pastukhov & Olesya Malysheva Rússland
163  [6] Dmitriy Perepelkin & Anastasiya Borovkova Rússland
163  [6] Roman Silin & Uliana Sheremetyeva Rússland
166  [5] Sergey Kalinin & Darya Kondrateva Rússland
167  [4] Rustem Abzalov & Izabella Gayfutdinova Rússland
167  [4] Semen Kolchin & Vera Shestakova Rússland
167  [4] Ivan Korkovidov & Alina Gareeva Rússland
167  [4] Boris Krivosheev & Anastasiya Tivari Rússland
167  [4] Bogdan Temnokhudov & Alena Kashtanova Rússland
172  [3] Yaroslav Borisov & Kseniya Gluschenko Rússland
172  [3] Maxim Gaodu & Anna Ivanchikova Rússland
172  [3] Denis Sidorkin & Anastasiya Kuznetsova Rússland
172  [3] Vladislav Zvyagin & Kseniya Zubkova Rússland
176  [2] Dmitriy Borisov & Anastasiya Bogdanova Rússland
177  Ignatiy Demidov & Liliya Khayrutdinova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}