Results from 'Russian Club' Cup 2005 - Youth Standard 13. febrúar 2005
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

'Russian Club' Cup 2005
Rússland - Moscow 12. febrúar 2005

Youth Standard 13. febrúar 2005

Úrslit

1  Vadim Shurin & Ekaterina Volgina Rússland
2  Andrey Sirbu & Olga Muravskaya Rússland
3  Artem Zubarev & Ekaterina Shvetsova Rússland
4  Ivan Anichkhin & Anna Dvornikova Rússland
5  Egor Shemetov & Ekaterina Atepaeva Rússland
6  Grigoriy Kolomeets & Katerina Emelyanova Rússland
7  Aleksandr Gorelov & Viktoria Pyatilova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

8  Ilia Yamschikov & Anna Mikhalovskaja Rússland
9  Aleksandr Biserov & Alla Shamshurova Rússland
10  Vitally Derendiaev & Dina Shekhovtsova Rússland
11  Anton Popichenko & Alexandra Bogdanova Rússland
12  Georgi Makoev & Daria Shevelilova Rússland
13  Nikita Belik & Yuliya Abasheva Rússland
13  Anton Shumov & Anastasia Popova Rússland

Fjórðungsúrslit

15  Andrey Lugin & Alina Belousova Úkraína
16  Ivan Novikov & Margarita Klimenko Rússland
16  Aleksandr Zimin & Nadezhda Menshikova Rússland
18  Evgeni Tereshyn & Elizaveta Nosova Rússland
19  Timur Namazbayev & Maria Muradova Rússland
19  Evgeny Urazgildeev & Ekaterina Jones (aka Sokolova) Rússland
21  Yuriy Petrov & Irina Guschina Rússland
22  Vitaliy Didenko & Anna Korol Rússland
23  Andriy Kamyshnyy & Olga Zhuk Úkraína
23  Daniil Vaulin & Alina Mokeeva Rússland
25  Sergey Avenirov & Vera Nam Rússland
26  Rodion Khromov & Larisa Razumeychenko Rússland

3. umferð (topp 50)

27  Valeriy Katsyr & Daria Fedorova Rússland
28  Nikita Smirnov & Svetlana Semenova Rússland
28  Vladimir Stepochkin & Ilyana Sakal Rússland
30  Andrey Chekmarev & Yana Petrova Rússland
31  Vitaliy Filatov & Yuliya Vorontsova Rússland
32  Dmitry Evseev & Anastasia Merzliakova Rússland
33  Roman Besedin & Irina Samoylova Rússland
33  Artem Kuchev & Anna Rygalina Rússland
35  Pavel Cherkaskiy & Anna Shurupova Rússland
35  Ilya Serebryakov & Olesya Getsko Rússland
37  Alexander Bezzubov & Veronika Markova Rússland
38  Nikolay Korotkov & Polina Evdokimova Rússland
38  Dmitriy Popov & Anna Popova Rússland
38  Dmitrii Reztsov & Natalia Goncharova Rússland
41  Pavel Borozdov & Ekaterina Kirillova Rússland
42  Artur Sitdikov & Elena Takhbatullina Rússland
42  Aleksey Trofimov & Yuliya Kakicheva Rússland
44  Artem Gorelov & Natalia Detusheva Rússland
44  Stanislav Ryzhuk & Darya Shelestova Rússland
46  Mikhail Ovcharenko & Angelina Sergeeva Rússland
46  Aleksey Zhiganov & Milana Kurylenok Rússland
48  Gleb Gaevoy & Alisa Veresova Rússland
49  Dmitriy Karasev & Yuliya Karaseva Rússland
50  Vladimir Kulikov & Inna Ososova Rússland

2. umferð (topp 100)

51  Pavel Shustrov & Yuliya Kotsenko Rússland
52  Ilya Davydov & Ekaterina Tropinskaya Rússland
52  Vladimir Dolotov & Mariya Turchannikova Rússland
52  Oleg Dzenenko & Maya Abdurakhmanova Rússland
52  Mikhail Kolmykov & Svetlana Shikareva Rússland
52  Oleg Talalay & Ksenia Pinigina Rússland
57  Aleksander Dorofeev & Kristina Gontar Rússland
57  Roman Nelyubov & Yuliya Belova Rússland
59  Vladimir Prokopchuk & Irina Kalashnik Rússland
59  Dmitriy Vorobev & Darya Vinogradova Rússland
59  Eduard Yunets & Viktoriya Bitsadze Rússland
62  Sergey Kiselev & Darya Khoroshilova Hvíta-Rússland
63  Aynur Bayramov & Violetta Ananeva Rússland
63  Aleksandr Kudryavtsev & Ekaterina Golikova Rússland
65  Ivan Bagaev & Karina Lapkovskaia Rússland
65  Mikhail Bubis & Darya Fomina Rússland
65  Maksim Istomin & Irina Akimova Rússland
65  Rinat Mubarakshin & Anna Makarova Rússland
69  Dmitri Divtsov & Olga Zelenkova Rússland
69  Artem Ovchinnikov & Anastasiya Alekseeva Rússland
71  Serguei Makarov & Mariya Ivanova Rússland
71  Denis Malakhov & Oksana Bogdanova Rússland
71  Ilya Shapovalov & Marina Kashkina Rússland
74  Anton Kirpischikov & Amaliya Baroyan Rússland
74  Gordey Levchenko & Elena Kolyagina Rússland
74  Vladislav Petrov & Valentina Bondareva Rússland
74  Alexander Ponomarev & Anna Zelnekova Rússland
78  Anton Besedin & Yuliya Masharova Rússland
79  Vladimir Konovalov & Mariya Salop Rússland
79  Sergei Mamonov & Ekaterina Rak Rússland
79  Aleksey Polovnikov & Aleksandra Emelyanova Rússland
82  Anton Chernyshev & Ekaterina Kokhnenko Rússland
82  Alexey Kosobryukhov & Katerina Nikolayeva Rússland
82  Sergey Kumskov & Olga Salyakaeva Rússland
85  Anton Abramenkov & Darya Lugareva Rússland
85  Filipp Ibraev & Svetlana Koshkina Rússland
85  Denis Serebrennikov & Yulia Saitgalieva Rússland
88  Ilia Pedchenko & Aleksandra Pendyakova Rússland
88  Igor Shamrin & Ekaterina Maslova Rússland
90  Aleksey Abramov & Anastasiya Goncharenko Rússland
91  Sergey Shatov & Irina Kalinina Rússland
91  Andrey Shliakov & Evgeniya Chernyshova Rússland
91  Aleksey Tyurenkov & Elizaveta Kameneva Rússland
91  Artem Vinogradov & Irina Vinogradova Rússland
95  Nikita Kochetov & Kristina Tiutierieva Rússland
96  Anton Konchenko & Tatyana Lebedeva Rússland
96  Dmitriy Mikhalskiy & Irina Firsova Rússland
96  Evgeniy Volosnikov & Valeriya Mukanova Rússland
99  Anton Kiryanov & Alina Kanaeva Rússland
100  Ilya Firsov & Tatiana Dudenko Rússland

1. umferð (topp 152)

101  Mikhail Kashenkov & Ekaterina Ishina Rússland
101  Igor Nesterov & Kseniya Garina Rússland
101  Sergey Novokschenov & Yuliya Velikodnaya Rússland
101  Mihail Panin & Natalya Vinogradenko Rússland
101  Dmitriy Vikulin & Anastasiya Milyutina Rússland
106  Sergey Bartash & Aleksandra Kiseleva Rússland
106  Aleksandr Kolchenko & Natalya Bibikova Rússland
106  Aleksandr Spirin & Ekaterina Zubaryeva Rússland
109  Andrey Chaplygin & Evgeniya Yakovleva Rússland
109  Aleksandr Sukhov & Ekaterina Shmorina Rússland
111  Aleksandr Abramov & Ekaterina Kumitskaya Rússland
111  Yaroslav Piyaznin & Anastasiya Plaksina Rússland
113  Nikolay Muzhichkov & Yuliya Gusarova Rússland
114  Eduard Borodov & Ekaterina Zlobina Rússland
114  Dmitri Prokazin & Ekaterina Monakhova Rússland
116  Anton Grigorash & Tatyana Matyukha Hvíta-Rússland
116  Nikita Ignatenko & Anna Ignatenko Rússland
118  Dmitriy Aksenov & Anna Abnitskaya Rússland
118  Evgeniy Korshunov & Anastasya Afanasyeva Rússland
120  Artem Ivanenko & Yulia Kokareva Rússland
120  Danil Kosov & Sofya Kirkina Rússland
120  Denis Pavlov & Margarita Topolovskaya Rússland
120  Dmitry Smirnov & Diana Khayrulina Rússland
124  Ilya Mishin & Elena Sigacheva Rússland
125  Konstantin Belovintsev & Kseniya Dublenskaya Rússland
125  Evgeniy Kruglov & Kseniya Bazilevskaya Rússland
125  Aleksandr Poznyak & Tatyana Rodikova Rússland
128  Andrey Gosudarev & Irina Matveeva Rússland
128  Sergey Klyuev & Anna Osipova Rússland
128  Aleksei Kuznetsov & Nataliya Borzova Rússland
128  Aleksey Martinov & Olga Yermakova Rússland
132  Nikita Moiseev & Viktoriya Chesnokova Rússland
133  Kirill Trishankov & Inna Tolkacheva Rússland
134  Evgeniy Belyy & Kseniya Gubanova Rússland
134  Vladislav Sterligov & Natalya Shegutova Rússland
136  Aleksey Lysenko & Elena Yashina Rússland
137  Aleksey Druzhinin & Mariya Potemkina Rússland
137  Petr Khalfen & Karina Breslavskaya Rússland
137  Maksim Khorkov & Mariya Buldygina Rússland
137  Danila Vasilevskiy & Polina Bystrova Rússland
141  Aleksandr Torchilo & Anna Nagornova Rússland
141  Nikita Yurganov & Alla Chernova Rússland
141  Konstantin Zakharov & Tatyana Bulavina Rússland
144  Andrey Dorofeev & Darya Gorkova Rússland
144  Artem Korlakov & Aleksandra Borodulina Rússland
144  Dmitriy Kuzin & Olga Slobodova Rússland
144  Dmitriy Mokeev & Ekaterina Zharkova Rússland
148  Yuriy Druzhnikov & Natalia Kalinina Rússland
148  Roman Potapovich & Sofya Ionova
150  Aleksey Tyurin & Marina Titova Rússland
150  Rustam Yumagulov & Zhanna Prytkova Rússland
152  Evgeniy Podborskiy & Maria Naumchenko Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}