Results from 'Russian Club' Cup 2005 - Junior II Standard 13. febrúar 2005
myndir myndbrot
Athugaðu hvernig þú getur advertise your product hjá okkur

'Russian Club' Cup 2005
Rússland - Moscow 12. febrúar 2005

Junior II Standard 13. febrúar 2005

Úrslit

1  Roman Kovgan & Marina Sergeeva Rússland
2  Mikhail Aniskin & Irina Suykova Rússland
3  Kirill Belorukov & Elena Zuzukina Rússland
4  Anton Karpov & Anna Volkova Rússland
5  Mikhail Ostryakov & Olga Tarasova Rússland
6  Daniil Ulanov & Alena Popova Rússland
Ekki hrifin(n) af auglýsingum?   Þá verðuru að skrá þig hjá okkur!

Undanúrslit

7  Ilia Ivanov & Anastasiya Izvekova Rússland
7  Aleksey Kurochkin & Svetlana Tikhonova Rússland
9  Denis Ermolin & Ekaterina Ermolina Rússland
9  Evgeniy Kuznetsov & Taisa Finenkova Rússland
11  Yuriy Simachev & Iryna Bolshakova Rússland
12  Maksim Gerasimov & Maria Ryabova Rússland
12  Vasiliy Pshenichnikov & Alena Bozhanova Rússland
14  Aleksei Eliseev & Anastasiya Rybalko Rússland

Fjórðungsúrslit

15  Evgeniy Sikorskiy & Viktoriya Khashimova Rússland
16  Viktor Kobelev & Nelia Raspopova Rússland
16  Ilia Kutsenko & Yelizaveta Kolodiy Úkraína
18  Aleksey Kindeev & Anna Udalova Rússland
19  Dmitriy Glotov & Mariya Aznaurova Rússland
19  Artem Yarovoy & Alina Rudenko Rússland
21  Fuad Dadashev & Yana Chepeleva Rússland
22  Pavel Zvychaynyy & Anna Povazhnaya Rússland
23  Roman Motyzhev & Elena Litvinenko Rússland
24  Vladislav Boyko & Albina Kireeva Rússland

3. umferð (topp 48)

25  Yuriy Komarov & Anna Manaenkova Rússland
25  Nikita Smirnov & Ekaterina Bashta Rússland
27  Oleg Gordo & Ekaterina Polevtsova Rússland
27  Pavel Zhul & Vasilisa Trokhova Rússland
29  Andrey X Gusev & Anna Khokhlova Rússland
29  Mikhail Karbainov & Ekaterina Butenkova Rússland
29  Konstantin Sidorov & Anastasiya Vyrodova Rússland
32  Aleksey Gubin & Natalya Pronina Rússland
32  David Gvelesiani & Tina Gvelesiani Rússland
34  Nikolay Mezentsev & Ekaterina Sizova Rússland
34  Nikita Zolotarev & Olga Muntyanu Rússland
36  Daniil Gaynov & Ekaterina Dmitrieva Rússland
36  Ruslan Khayuzko & Elizaveta Malolyetova Rússland
38  Ivan Turbasov & Ekaterina Kulishova Rússland
39  Anton Chernykh & Anastasiya Kryukova Rússland
39  Armen Tsaturyan & Alina Zharullina Rússland
41  Evgeniy Egorov & Yuliya Krivacheva Rússland
41  Nikita Mazaev & Tatyana Veselkina Rússland
41  Sergey Sidorenko & Kristina Linova Rússland
44  Kirill Berezin & Yuliya Vorozheykina Rússland
44  Pavel Novikov & Elvira Skrylnikova Rússland
46  Nikita Anikeev & Irina Kopytina Rússland
46  Anton Prokudin & Zhanna Sablina Rússland
48  Dmitriy Nesterov & Rimma Shanoyan Rússland

2. umferð (topp 81)

49  Kirill Mikhaylov & Darya Zharova Rússland
50  Gennadiy Kotelevets & Valeriya Karateeva Rússland
50  Alexander Shapovalov & Evgeniya Ubaydulaeva Rússland
50  Maxim Volodkin & Ekaterina Zus-zyat Rússland
53  Aleksandr Alshevskiy & Angelina Kuznetsova Rússland
54  Vagan Melikyan & Maria Makhaniouk Rússland
54  Denis Ovchinnikov & Mariya Senyushkina Rússland
54  Nikita Vinokurov & Aleksandra Titova Rússland
57  Aleksandr Kazarin & Kristina Kirichkova Rússland
58  Sergey Trishkin & Alevtina Likhacheva Rússland
58  Alex Volodin & Elena Ivanchikova Rússland
60  Aleksandr Ledaschev & Ekaterina Belyaeva Rússland
60  Ivan Zhuravlev & Elina Glimnurova Rússland
62  Ilya Lebedyev & Elizaveta Shibaeva Rússland
63  Nikita Shashenkov & Anastasiya Karpova Rússland
64  Ilya Dementev & Kristina Orlova Rússland
64  Aleksey Khramov & Anna Schedrina Rússland
64  Valeriy Naumov & Yuliya Slepynina Rússland
64  Radmir Rafikov & Yuliya Reshetova Rússland
68  Sergey Zelyanin & Anastasiya Gaydar Rússland
69  Ilya Timoshenko & Ekaterina Brekhova Rússland
70  Nikita Gromov & Anastasiya Lyuzzhukhina Rússland
70  Andrey Papaev & Ksenia Melikhova Rússland
70  Dmitriy Revin & Viktoriya Soloveva Rússland
73  Artem Kondrashov & Yuliya Ruban Rússland
73  Stanislav Sotnikov & Alena Kramarenko Rússland
75  Pavel Sedykh & Mariya Bushueva Rússland
76  Roman Petrosyan & Nadezhda Shandrina Rússland
77  Yuriy Kopylov & Tatyana Mylnikova Rússland
78  Mikhail Belous & Anastasia Meshkova Rússland
79  Anton Privalov & Valeriya Oleksyuk Rússland
80  Viacheslav Korovin & Ksenia Stakhiryak Rússland
81  Evgeniy Kozlov & Mayya Ryzhenkova Rússland

1. umferð (topp 142)

82  Vitaliy Azarov & Valentina Tomskaya Rússland
82  Andrey Gusev & Elizaveta Cherevichnaya Rússland
82  Valentin Nikolaev & Yuliya Nikolaeva Rússland
82  Boris Sorokin & Irina Polovikova Rússland
86  Anton Ivanov & Anastasiya Starikova Rússland
87  Maksym Kapitanchuk & Anna Kuharets Úkraína
87  Gleb Knyazhev & Aleksandra Shoshneva Rússland
87  Ilya Lavrentev & Anastasiya Kolyadinskaya Rússland
87  Andrey Tsarev & Veronika Tsoy Rússland
87  Gleb Yarkin & Elena Gagarina Rússland
92  Yuri Chumutin & Darya Demyanovich Rússland
92  Ivan Eremin & Aleksandra Arshavskaya Rússland
92  Aleksey Safronov & Adelia Gaivoronskaya Rússland
95  Evgeniy Lunev & Tatyana Zhirukhina Rússland
95  Daniel Umarov & Aleksandra Lutsenko Rússland
95  Maksim Zaverkin & Aleksandra Gasilova Rússland
98  Sergey Katkov & Elena Chistova Rússland
98  Viktor Safin & Darya Muksinova Rússland
100  Grigoriy Arkhipov & Ekaterina Ramzina Rússland
100  Maksim Dolgov & Elena Dvorovaya Rússland
100  Aleksandr Nasadik & Katia Evsutkina Rússland
103  Evgeniy Polyakov & Alesya Russkova Rússland
104  Eduard Khayrulin & Nadezhda Dobritskaya Rússland
105  Andrey Romanovskiy & Alena Revyakina Rússland
106  Konstantin Lamanov & Tatyana Kobets Rússland
107  Denis Gandraburga & Mariya Tikhonova Rússland
107  Kirill Gneushev & Darina Kulikova Rússland
107  Timofey Kudryavtsev & Aleksandra Slobodyanik Rússland
107  Artem Minnullin & Dilyara Bliznyuk Rússland
111  Nugzar Kvartskhava & Tatyana Saveleva Rússland
111  Denis Meshkov & Diana Manon Rússland
111  Vadim Perov & Marta Otradinskaya Rússland
114  Lev Ermakov & Elizaveta Nechaeva Rússland
114  Timur Galiullin & Alina Tagirova Rússland
116  Igor Glotkin & Mariya Deryugina Rússland
116  Roman Kitashin & Olga Pakhomova Rússland
116  Ivan Nikolaev & Lyubov Vasileva Rússland
119  Stanislav Startsev & Lyubov Stratichuk Rússland
119  Anton Volkov & Ella Naumova Rússland
121  Aleksandr Anufryev & Valeriya Malomuzh Rússland
122  Ilya Sokolikov & Ekaterina Chuykova Rússland
122  Stanislav Tenyaev & Ekaterina Chkoniya Rússland
124  Pavel Mironychev & Gayane Karapetyan Rússland
124  Ilya Perskiy & Darya Chernysheva Rússland
124  Aleksey Plakhotnik & Daria Vinogradova Rússland
124  Aleksandr Yanykin & Darya Panfilova Rússland
128  Roman Gutsu & Svetlana Lukina Rússland
128  Sergey Kiyan & Mariya Barbotko Rússland
128  Stanislav Semenov & Elena Konovalova Rússland
128  Aleksey Stepin & Valya Segeda Rússland
132  Evgen Afanasiev & Veronika Shusterova Rússland
132  Arseniy Besedin & Darya Mosyakina Rússland
132  Nikolay Chistov & Alina Pervukhina Rússland
132  Dmitriy Markin & Tamara Elsukova Rússland
132  Denis Pereshnev & Tatyana Chuprina Rússland
132  Nikolay Shiryaev & Irina Yurina Rússland
138  Aleksandr Danilov & Mariya Maksimova Rússland
139  Denis Bozhchenko & Elizaveta Popova Rússland
140  Gleb Zarubin & Anastasiya Prosvirnova Rússland
141  Anton Malaev & Ekaterina Malaeva Rússland
141  Yuriy Perevezentsev & Elena Komkova Rússland
Close the panel

{5} & {8}

{9} Couple, currently dancing for {10}




#{text}